Buôn Hải Sản HP gây quỹ CSTT

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
33
0
0

eucalyptus

Ðề: Em Vừng Buôn Hải Sản gây quỹ CSTT

7. Eucalyptus: Mực 1.7kg+Cua gạch 0.5kg (đã lấy, thanh toán bị thừa (380k-366.5=13.5k) lúc nào tiện mình gửi lại tiền thừa nhé.
Cho mình góp nốt chỗ tiền thừa đấy nhé, :). Hqua đã ăn cua rồi, ngon ngọt hơn cua mua trên này nhiều lắm, thanks cả nhà đã vất vả.
Tối qua chồng mình về muộn, mình bảo thôi để cua hôm nay ăn cho thong thả, nhưng lão nhất định đòi ăn luôn, vừa ăn vừa xuýt xoa buồn cười lắm.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hôm qua đi HN về xong cứ nhấp nhổm ra vào topic này để xem ý kiến phản hồi của các bác. Hic, chỉ sợ các bác không vừa ý thì em bùn lắm. Ngon là em vui rồi. Lần sau đi HN sẽ pót trước 3 ngày để mọi người thư thả đặt hàng.

Phải đính chính 1 tý là đợt này gần ngày lễ nên giá hàng có hơi đắt lên 1 tý ạ. Bình thường cua gạch = 360K, tu hài = 180K thôi.

Ơ Mit Nem ơi tưởng chỉ ủng hộ 10K / 1 order thôi chứ, 10 K / 1 kg đắt thía.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
335
0
0

Thảo sông Hoài

Bác CTB ơi. Lần sau bác lên HN bác cho em đặt 1kg ngao hoa. 1 con cá Chẽm khoảng 2 kg bác nhé. EM thèm cá chẽm hắp hành gừng quá.

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Chíc chíc ơi, sorry em vì hôm qua "đòi" xiền nhé:love:. Chị cứ vội vàng là thẳng tưng ra thế. Hixxx...
Không có gì chị, em còn đầy lúc quên như bà lão 70 í. Mà em vừa đọc thấy cái vụ "bạn của mẹ Gấu" chị biến thành "mẹ của bạn Gấu" là em hiểu liền :laughing::laughing::laughing:

33
0
0

eucalyptus

Bao giờ lại có đợt hàng mới ạ??? Bọn em đợt này uống thuốc bắc, phải kiêng đồ cay, nên đành tạm biệt mấy lọ mắm dưa đèo và nem chua (chồng em đem đi cho mà em ngồi nhìn theo nước mắt lưng tròng í, :D), tối uống thuốc xong, thấy mấy miếng dưa đèo còn sót lại, ngó nghiêng tí rồi lại thò đũa gắp nốt, hic hic.
Giờ em đành tập trung vào cua cá mực vậy, trộm vía, hỏi đi hỏi lại ông thầy thuốc để chắc chắn ko cần kiêng.

18
0
0

Gấu&Bear

bác Mít Nem ơi, túm lại là em còn thiếu bác 20k đóng quỹ đúng không ạ? Để hôm nào em gửi bác nốt, con em gái em đi lấy, lơ ngơ chẳng biết gì đâu. Sorry bác nhé.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

bác Mít Nem ơi, túm lại là em còn thiếu bác 20k đóng quỹ đúng không ạ? Để hôm nào em gửi bác nốt, con em gái em đi lấy, lơ ngơ chẳng biết gì đâu. Sorry bác nhé.
Thôi, lúc nào tiện thì gửi, ko phải lỗi tại em ấy đâu, lỗi tại tớ vì tớ tính nhầm, nhẽ tính mỗi kg ủng hộ 10k thì tớ tính là hai thứ 20k, lú lẫn ý mà. Lần sau order tiếp thì gửi sau nhé. À mà ăn có ngon ko thì post cảm tưởng tý đi bà bầu.

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator

Chào các bạn,

Dựa trên thông báo của Admin về hoạt động của các topic trong chuyên mục Gây Quỹ ngày 10.04.2009: http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=475, chúng mình xin phép được yêu cầu tổng kết các khoản thu để khóa topic. Mọi đề xuất mới (hoặc tiếp tục) xin được gửi PM: CSTT_Gây Quỹ hoặc email gayquycstt@yahoo.com.
Xin được hẹn lại bạn trong các hoạt động gây quỹ sắp tới. :love:

Thân mến,

CSTT

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Vậy tổng thu cho quỹ là: 255k+13.5 thừa của bác eucalyptus=268.5k

Em xin chốt ủng hộ tháng này cho quỹ chung là 268.5k. Đợt sau khi nào lại có bác CTB thồ hàng và nhận order thì chúng em xin làm đợt mới. Xin phép CSTT-GQ close topic giúp em và em xin mở lại sau. Em Lộc Vừng nếu muốn tiếp tục thì nhắn tin cho CSTT-GQ nhé. Cảm ơn cả nhà.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Vậy tổng thu cho quỹ là: 255k+13.5 thừa của bác eucalyptus=268.5k

Em xin chốt ủng hộ tháng này cho quỹ chung là 268.5k. Đợt sau khi nào lại có bác CTB thồ hàng và nhận order thì chúng em xin làm đợt mới. Xin phép CSTT-GQ close topic giúp em và em xin mở lại sau. Em Lộc Vừng nếu muốn tiếp tục thì nhắn tin cho CSTT-GQ nhé. Cảm ơn cả nhà.
Số tiền đã được cập nhật tại đây
http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=118&page=4
Xin cảm ơn mẹ Chíp Tôm Bi và các mẹ :love::rose:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.