Cảm xúc offline gia đình CSTT Sài Gòn

185
0
16

chiasetinhthuong

Super Moderator
Ngày 27.12.2009, gia đình CSTT Sài Gòn offline họp mặt, tổng kết cuối năm và mổ những chú lợn đất được nuôi trong năm 2009 để góp vào chuyến thăm tập thể đầu năm @};- @};- @};- @};- @};-

499
0
0

Shortee2009

Ðề: 27.12 Sài Gòn: ĐĂNG KÝ THAM GIA Chương trình offline thân mật của CSTT SG "Mình nuôi lợn đất - CSTT đến với các bé Khoa Nhi BV Phạm Ngọc Thạch"

đề nghị các đồng chí có tham gia buổi ăn chơi ngày 27/12 mau mau cho em xin chút hình :D

2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: 27.12 Sài Gòn: ĐĂNG KÝ THAM GIA Chương trình offline thân mật của CSTT SG "Mình nuôi lợn đất - CSTT đến với các bé Khoa Nhi BV Phạm Ngọc Thạch"

đề nghị các đồng chí có tham gia buổi ăn chơi ngày 27/12 mau mau cho em xin chút hình :D
Em đang nghi là hôm qua off xuyên trưa và overnight đấy bác Sọt ạ :p

499
0
0

Shortee2009

Em đang nghi là hôm qua off xuyên trưa và overnight đấy bác Sọt ạ :p
Sọt cũng nghi lắm ... mà chưa có bằng chứng gì nên đành chịu :D ... thui ráng chờ thêm chút .... hy vọng người ta thương tình mà ban phát cho vài tấm hình :D

51
0
0

Me-Kim

Dạo này BL vừa bận việc công ty cuối năm vừa có chuyện riêng ko vui lắm nên cũng ko có tâm trạng để tham gia. BL đã gởi lợn chỗ Saomai nhờ em ấy mang theo coi như chú lợn ấy thay mặt mình vậy. Khi nào bình thản lại, có thể vui vẻ tham gia cùng cả nhà thì mình sẽ xin quay lại. Mong cả nhà thông cảm cho. Chúc cả nhà vui khỏe.
Mong chị Lan sớm giải quyết hết mọi chuyện buồn trong năm cũ nhé, để năm mới em lại thấy chị trẻ trung xinh đẹp và đầy nhiệt huyết...:-*

1,961
0
0

anatomysu

Hic, cả nhà ráng chờ đê, bữa qua ọp xuyên trưa thật, từ 9h sáng đến 5h chiều, đếm lợn mỏi tay. Đợi xíu em nikki và chị saomai đưa ảnh lên nhá nhá, tin vui là lợn SG cũng beo béo ý, ko ốm nhom đâu :D

Chị blanch, cả nhà thích nhất con lợn của chịiiiiiii.... :-* :cstt01:

Me-kim, bán ở Maximark nhé, bột có 3 số, bạn vào chỗ để bột mì sẽ thấy ngay. Giá cỡ 12.5k/bao 750g :x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,528
0
0

saomai

Cả nhà thương! buổi gặp mặt của Miền Nam diễn ra thật vui và thân tình.
Muốn nói thật nhiều lời cảm ơn đến các bạn nếu không có các bạn thì không thể có buổi off này:x
Suốt gần một tháng bao buổi off nho nhỏ để sắp xếp kế hoạch lên chương trình chỉ để chuẩn bị cho một ngày vui.
Ai ai cũng háo hức chờ đón đến ngày gặp nhau, dù sát ngày off có nhiều bạn bận công việc đột xuất không đến được nhưng đều gửi tặng tình cảm và những lời nhắn động viên chúc gia đình CSTT MN họp mặt vui vẻ ấm áp.
Một năm trôi qua đồng hành cùng chương trình “Mình nuôi lợn đất –Chia Sẻ Tình Thương” của Đại gia đình Chia Sẻ Tình Thương, ngày 27/12 vừa qua CSTT Miền Nam đã cùng nhau tổ chức buổi gặp mặt cuối năm và “mổ” những chú lợn xinh xắn hiện tai đợt 1 thu được số tiền 4.345.000đồng
Vì hiện nay có một số lợn vẫn chưa đến được buổi off nên sẽ họp nhau 1 buổi off nho nhỏ gần đây.
Tất cả sẽ dành tặng đến các bé Khoa Nhi BV Phạm Ngọc Thạch.
Thay lời CSTT xin cảm ơn tấm lòng của các bố các mẹ cùng các con:x:x:x

0
0
0
B

Bừa

Guest

............. hiện tai đợt 1 thu được số tiền 4.345.000đồng
Vì hiện nay có một số heo vẫn chưa đến được buổi off nên sẽ họp nhau nhau 1 buổi off nho nhỏ gần đây.

=D>=D>=D> @};-@};-@};

- :)] a lô VN Airlines cho ngay 2 vé máy bay để Bừa và Nát bay vào SG để được >:D<>:D< mỗi người 1 cái nào.

1,528
0
0

saomai

Ðề: Cảm xúc offline gia đình CSTT Sài Gòn

Tiếp theo:x

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

=D>=D>=D> @};-@};-@};

- :)] a lô VN Airlines cho ngay 2 vé máy bay để Bừa và Nát bay vào SG để được >:D< mỗi người 1 cái nào.
để em thầu vụ vé nhá...he he 3/1 iem có mẹt trong SG, hy vọng sẽ được chuyển máy cái>:D< của Bừa Nát tới CSTT SG.:pig01:

2,204
1
0

Nikki

Em xin thay mặt CSTT - SG tổng kết cho buổi offline cuối năm "đập lợn nái nhận lợn giống" - một buổi offline vui vẻ, ấm áp và "rất no nê"...

(1). Tổng chi phí của buổi offline: 3.750.000 - 3.014.000 = 736.000 VND (bia + nước giải khát được nhà tài trợ hoành tráng ủng hộ - Mr. Hiệp - hậu phương vững chắc của đầu cầu SG :applause:)

1.1. Tổng số tiền thu được từ các thành viên: 3.750.000 VND

- Saomai + bạn: 1000k
- Hoạ sĩ nghèo: 500k
- Meduydu: 250k
- Anatomysu: 250k
- Zuki: 500k
- Melamlan: 250k
- Haclun: 250k
- Minhnhat: 250k
- Nikki: 250k
- Cá chép: 250k (đóng tiền nhưng không tham gia)

1.2 Tổng chi phí buổi off: 3.014.000VND

2. Tổng số tiền hàng thu được từ các thành viên: 1.475.000 VND

* Rau củ - quà tặng cả vốn lẫn lãi của Miền Bắc thân yêu: 535k
* Cá thu 1 nắng (chị saomai đặt nhưng Miền Bắc cũng ủng hộ cả vốn và lãi): 450k
* Cam vinh - quà tặng cả vốn lẫn lãi của Miền Bắc thân yêu: 14kg = 490k

(Chả là cảm giác lâng lâng, phê phê dư âm của buổi off "đê me" hôm qua vẫn còn nên hôm nay tâm trạng em nó "vất vưởng", tổng kết sai thiếu lung tung loạn xạ cả lên. Mong mọi người thương tình mà lượng thứ cho em :(

(3) = (1) + (2). Tổng tiền còn lại: 736.000 + 1.475.000 = 2.211.000 VND

P/S: với số tiền của chị Cá Chép, em mạn phép hỏi: "em sẽ chuyển lại cho chị nhé?":p

1,961
0
0

anatomysu

=D>=D>=D> @};-@};-@};

- :)] a lô VN Airlines cho ngay 2 vé máy bay để Bừa và Nát bay vào SG để được >:D<>:D< mỗi người 1 cái nào.
Vào nhéeeeeeee anh Bừa :p

Tiếp ảnh ạ. Trước hết là F1 CSTT SG nhé

Bé Nấm (hoasingheo) và anh Ford(meduydu). F đang tự hỏi gái nào xinh thế nhỉ, sao mình làm quen đây :D

Còn đây là em zuki và anh Bí Ngô (Hoasingheo). Bí Ngô đang tự hỏi sao nó được ăn bánh mì mà mình thì ko có :p

Đồ ăn đê

Bánh chưng được gửi tặng từ Hải Phòng, ngon cực ạ...

Tổng thể các món còn lại

Cho con ăn với

Quảng cáo bánh

Các anh :x

Các chị :x

Chị ngoài cùng kế nikki là chị minhnhat lặn lội từ Vũng Tàu tham gia vào buổi off :-* :cstt04:

Và tác phẩm sau chừng 15ph

:cstt01: Buổi off dù vắng nhiều thành viên do dịch bệnh cuối năm, nhưng vẫn rất vui vẻ và thu được kết quả tốt đẹp. Hy vọng sẽ nhiều em lợn hơn nữa xuất chuồng vào một ngày gần đây :-*

2,204
1
0

Nikki

Hình thì em có...nhưng cable thì chưa có...hẹn tối nhé anh iu =)) =)) =))

1,018
0
0

mymy

Nik ơi sao lại che mặt thế hả em:cstt08::cstt08:

1,961
0
0

anatomysu

Còn thiếu ảnh đấy ạ, chờ máy xịn của em nikkiiiiiiiiiiiiii

Kiiiiiiiiiiiiiii ơi :D

1,528
0
0

saomai

Tình cảm từ Miền Bắc thân yêu:x

:x:x:x

2,204
1
0

Nikki

để em thầu vụ vé nhá...he he 3/1 iem có mẹt trong SG, hy vọng sẽ được chuyển máy cái>:D< của Bừa Nát tới CSTT SG.:pig01:
Ôi, hết chị Nhợn rồi đến chị Xề vào, hí hí...Khi nào vào nhớ hú để em kiếm cớ off nhé chị, rùi tiện thể cho em gửi tí đồ cho HN được hok? :">:">:">

1,528
0
0

saomai

Quà bạn minhnhat đến từ Vũng Tàu gửi tặng
Em ơi:x:x:x

Món tráng miệng đặc biệt của HT Hội bánh Sài Gòn:x
HT ơi có nhận làm quà Tết không ạ?:D

85
0
0

Medangtam

@ Cả nhà ơi!
Nếu không tham gia được buổi off nhỏ tiếp theo thì nên chuyển khoản con heo (con lợn chứ:D) đến tk nào đây ạ?