Cảm xúc offline gia đình CSTT Sài Gòn

1,528
0
0

saomai

Ðề: Cảm xúc offline gia đình CSTT Sài Gòn

@ Cả nhà ơi!
Nếu không tham gia được buổi off nhỏ tiếp theo thì nên chuyển khoản con heo (con lợn chứ:D) đến tk nào đây ạ?
Chị Blanch ơi, giúp em với nhé, mong chị khỏe và luôn vui:x:x:x
Chị ơi, nếu vậy chị gửi chị blanch giúp cũng được ạ, cảm ơn chị nhiều:x

1,961
0
0

anatomysu

@ Cả nhà ơi!
Nếu không tham gia được buổi off nhỏ tiếp theo thì nên chuyển khoản con heo (con lợn chứ:D) đến tk nào đây ạ?
Mà em cũng muốn được gặp chị nữa cơ :-*

1,528
0
0

saomai

Còn đây là quà cô Nikki dành cho F1:x

1,007
0
0

Mường Tè

Các pác SG off ấm cúng quá. Dưng mà các pác cho thêm chú thích các thành viên vào ảnh để mọi người đỡ phải tưởng tượng ạh...
@Nikki: Lần sau em nhắn thì nhắn ở mục thông báo nhé thì nh người dễ bít hơn. Còn lần này, trót nhỡ rùi, bắt đền chi đây, :D:D:D.
Tks

499
0
0

Shortee2009

Ðề: 27.12 Sài Gòn: ĐĂNG KÝ THAM GIA Chương trình offline thân mật của CSTT SG "Mình nuôi lợn đất - CSTT đến với các bé Khoa Nhi BV Phạm Ngọc Thạch"

Hình như còn thiếu món tôm càng nướng muối ớt =))

1,528
0
0

saomai

Ðề: 27.12 Sài Gòn: ĐĂNG KÝ THAM GIA Chương trình offline thân mật của CSTT SG "Mình nuôi lợn đất - CSTT đến với các bé Khoa Nhi BV Phạm Ngọc Thạch"

Shortee2009;58943Hình như còn thiếu món tôm càng nướng muối ớt =))[/QUOTE nói:
Vì tình hình giá tôm càng nhảy giống giá vàng và giá đô nên chuyển sang con tôm khác bác ợ!:D

37
0
0

MeBobeo

Xem hình cả nhà off vui vẻ & hoành tráng quá nhỉ, nhìn đồ ăn hấp dẫn quá à , lại tiếc là mình ko đi được :)

à em Nik ơi, chị đã chuyển vào TK của em 500K tiền đập lợn của chị từ hôm 18 Dec nhưng mải lo đi chơi nên quên ko thông báo cho em , ko biết em nhận được chưa ?

0
0
0
B

Bừa

Guest

Các pác SG off ấm cúng quá. Dưng mà các pác cho thêm chú thích các thành viên vào ảnh để mọi người đỡ phải tưởng tượng ạh...
@Nikki: Lần sau em nhắn thì nhắn ở mục thông báo nhé thì nh người dễ bít hơn. Còn lần này, trót nhỡ rùi, bắt đền chi đây, :D:D:D.
Tks

Từ trái qua phải minhnhat, nikki, melamlan, hoasyngheo. Đúng không SG ơi ??? (Như thế này mới thấy T.cảm của Bừa dành cho SG nó như thế nào)

1,528
0
0

saomai

Xem hình cả nhà off vui vẻ & hoành tráng quá nhỉ, nhìn đồ ăn hấp dẫn quá à , lại tiếc là mình ko đi được :)

à em Nik ơi, chị đã chuyển vào TK của em 500K tiền đập lợn của chị từ hôm 18 Dec nhưng mải lo đi chơi nên quên ko thông báo cho em , ko biết em nhận được chưa ?
Mình đã nhận được từ Nikki rồi bạn ơi, cảm ơn bạn rất nhiều.:x
Tất cả tình cảm được gộp chung lại:cstt07:

1,528
0
0

saomai

@Anh Bừa: SG biết ạ, anh Bừa rất nhiều tình cảm không chỉ riêng SG mà còn dành cho ĐN-HP-TB...:D:x

0
0
0
B

Bừa

Guest

@Anh Bừa: SG biết ạ, anh Bừa rất nhiều tình cảm không chỉ riêng SG mà còn dành cho ĐN-HP-TB...:D:x
Đúng vậy nhưng Bừa luôn ấn tượng với Sài Gòn, chẳng hạn như đây.

Hải Phòng đập lợn bằng búa, Đã Nẵng đập lợn bằng gậy, Hà Nội thì lấy con lợn nọ đập vào con lợn kia... Riêng Sài Gòn thì hình như đập lợn bằng bình sữa hay sao ý..:D:D:D hay nhỉ???

23
0
0

cuboong

Mấy hôm trước bận quá, em cũng chưa chuyển heo sang mẹduydu được. Hôm nào tiện, em chuyển heo lại và xin luôn 1 chú heo con về nuôi tiếp :-*.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,961
0
0

anatomysu

Công nhận em cực kì phục anh Bừa :p

Ảnh thành viên ạ

Chị minhnhat áo hoa, hiền cực kì. Còn em kế bên chị ý là Haclun.

Áo vàng là người ai cũng biết là ai đấy, kế bên là HT hội bánh SG meduydu :x

Còn đây tổng kết ạ

Từ trên xuống từ trái qua phải: Cu Ford đang ôm Iphone, Anatomysu, melamlan, Minhnhat, Hoasingheo bế em Nấm, haclun, em Nikon ôm tiền, và đầu cầu SG saomai, cuối cùng meduydu

2,204
1
0

Nikki

Hải Phòng đập lợn bằng búa, Đã Nẵng đập lợn bằng gậy, Hà Nội thì lấy con lợn nọ đập vào con lợn kia... Riêng Sài Gòn thì hình như đập lợn bằng bình sữa hay sao ý..:D:D:D hay nhỉ???
Em luôn thắc mắc tại sao anh Bừa luôn có những hình ảnh "độc"..."ác" của em nhở???::-?::-?::-?

993
0
0

Cá Chép

P/S: với số tiền của chị Cá Chép, em mạn phép hỏi: "em sẽ chuyển lại cho chị nhé?":p
Đề nghị Nik giữ lại để chị còn nhận heo giống :x!
:pig01:

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Nikki ơi, tớ còn 3 con lợn gửi người nuôi hộ, hiện chưa đi lấy về được. Đề nghị gửi gấp bình sữa ra cho tớ mượn để đập nốt lợn nhé! hehe.

2,204
1
0

Nikki

Nikki ơi, tớ còn 3 con lợn gửi người nuôi hộ, hiện chưa đi lấy về được. Đề nghị gửi gấp bình sữa ra cho tớ mượn để đập nốt lợn nhé! hehe.
Ah ah, bình sữa là của Núm nhá...mời cô Mơ xin phép Núm nhá =))

2,204
1
0

Nikki

Còn 1 mớ hình nè:
...mai post :p

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
499
0
0

Shortee2009

Ah ah, bình sữa là của Núm nhá...mời cô Mơ xin phép Núm nhá =))
Bình sửa thì ai mà hông biết của Núm mà còn khoe :D
Từ hùi cha sinh mẹ đẻ đến giờ ... lần đầu mới nghe nói có bình sửa "cứng" dả man như dị
từ ngày tham gia CSTT .... đúng là học hửi thêm nhiều :D

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Bình sửa thì ai mà hông biết của Núm mà còn khoe :D
Từ hùi cha sinh mẹ đẻ đến giờ ... lần đầu mới nghe nói có bình sửa "cứng" dả man như dị
từ ngày tham gia CSTT .... đúng là học hửi thêm nhiều :D
Bình sữa của Nikki thật là đẳng cấp, đa tác dụng, anh Sọt nhỉ? hihi:p:D. Hay là đề nghị mang ra đấu giá nhỉ?;));))\:D/:)>-=))=))=))=))=))