Cần sự trợ giúp tình nguyện của các thành viên cho Trang chủ

10
0
0

Ot&Zen

Ðề: Cần sự trợ giúp tình nguyện của các thành viên cho Trang chủ

Mình đang chờ đợi sự lớn mạnh của Chia sẻ tình thương. Nếu có nhiều thời gian, chắc chắn phải xin một chân viết bài

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Em xin làm chân lon ton, em chỉ biết một chút tiếng anh, nhưng có thể nhờ người dịch giúp nếu cần gấp :D

có gì chị Loan ới em nhé

5
0
0

omaichanh

Em đăng kí vào tổ biên tập được không ạ? Viết bài hoặc biên tập em đều có thể làm được :D. Có gì các chị cứ nhắn tin vào hòm thư cho em ạ.

7
0
0

KimLinhDan

Em là thành viên mới ah. Em có nhiều kinh nghiệm là biên phiên dịch được Anh-Việt, Việt-Anh hay Anh-Nhật, Nhật- Anh hay Nhật-Việt, Việt-Nhật. Em xin hỗ trợ hết mình ah. Có gì các anh chị cứ liên lạc với em ah :cstt01:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4
0
0

Tom239

Chào cả nhà! E mới tham gia diễn đàn, e có khả năng biên dịch tiếng Hàn Quốc, nếu bác metyruoi cần trợ lý thì cứ kêu e nhá, e rất sẵn lòng.:cstt09:

22
0
0

thanhmai_ctxh

Em là thành viên mới của diễn đàn :cstt09:.Em co khả năng viết bài cũng tương đối tốt vì các thầy cô dậy văn của em đều nhận xét như vậy mà hi hi.Bên cạnh đó em cũng có khả năng tìm các ca cần sự giúp đỡ để mong được chia sẻ từ diễn đàn.:cstt07:
Các anh chị có việc gì cho em tham gia với@};-@};-@};-@};-

22
0
0

thanhmai_ctxh

Em có thời gian dảnh Em rất muốn được tham gia .Các anh chị có việc gì cho em tham gia với:cstt07: