Carot thương yêu, cố gắng lên con nhé - Baoduysusu Đà nẵng

700
0
16

halinhmy

Member
Ðề: Carot thương yêu, cố gắng lên con nhé - Baoduysusu Đà nẵng

Carot giỏi quá @};-. Mong con mau chóng khỏe mạnh!

817
0
16

Ồ tuyệt quá tin vui thứ 2 sau tin của chị Tâm - Chip Tom Bi sắp thêm Bo. Con gái yêu mau dậy chơi thôi nào!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chưa thở phào nhưng cũng thở nhè nhẹ rồi. Cảm ơn Mùa thu báo tin tốt.

Con gái thật giỏi. Cố lên nhé :x

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Thương con rất nhiều! Cố lên con nhé!

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Ôi lạy giời! Tiếp tục mong chờ thêm tin vui từ con!!!

798
0
0

cifmoon

Con gái cố lên nữa nhé :x

1,250
0
0

baoduy_susu

tranh thủ về thay ca, chuẩn bị vào lại bệnh viện, vào đọc bài mà mình khóc suốt, cảm ơn tấm lòng, sự chân tình và những tình camr mọi người đã dành cho mẹ con mình, hôm nay con gaí đã có thần sắc hơn, đã tỉnh hơn nhưng vẫn chưa biết gì, hôm qua con đã chụp CT não kq là tốt, nhưng di chứng do thiếuôxyy não thì lâu dài phải chờ con tự phục hồi chức năng, vài dòng cập nhật vội, mong mọi người thông cảm, mình phải vào bv lại rồi.

359
0
0
Re: Ðề: Carot thương yêu, cố gắng lên con nhé - Baoduysusu Đà nẵng

tranh thủ về thay ca, chuẩn bị vào lại bệnh viện, vào đọc bài mà mình khóc suốt, cảm ơn tấm lòng, sự chân tình và những tình camr mọi người đã dành cho mẹ con mình, hôm nay con gaí đã có thần sắc hơn, đã tỉnh hơn nhưng vẫn chưa biết gì, hôm qua con đã chụp CT não kq là tốt, nhưng di chứng do thiếuôxyy não thì lâu dài phải chờ con tự phục hồi chức năng, vài dòng cập nhật vội, mong mọi người thông cảm, mình phải vào bv lại rồi.
Vậy là tốt rồi chị nhỉ .Anh và chị cố lên nhé

63
0
0

cudo

Chị Giao ơi cố lên! carot ơi cố lên!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Cả nhà cùng cố gắng lên nhé! Nắm tay thật chặt! Mẹ carot đừng khóc nhiều quá, giữ sức khỏe còn chăm con mà!

5,624
9
38

metyruoi

Active Member

Em vừa điện thoại hỏi bs Tú Anh ở bv Châm cứu TW về bệnh của Carot, chị nói là bệnh của con châm cứu thì sẽ phục hồi được. Chị sẵn sàng giúp nhưng con lại ở tận ĐN, chắc trong đó cũng có bs châm cứu giỏi phải không ạ? Mong con chóng khỏi để lại nhảy múa, hát ca nhé! Thương con lắ:x:-*m!!!

1,904
0
36

291179

Active Member

Em vừa điện thoại hỏi bs Tú Anh ở bv Châm cứu TW về bệnh của Carot, chị nói là bệnh của con châm cứu thì sẽ phục hồi được. Chị sẵn sàng giúp nhưng con lại ở tận ĐN, chắc trong đó cũng có bs châm cứu giỏi phải không ạ? Mong con chóng khỏi để lại nhảy múa, hát ca nhé! Thương con lắ:x:-*m!!!
Em mong nhất cái chữ bôi đậm của chị Tyruoi, Mong cả nhà chị Giao bình tâm

679
0
0

songthao

Nín thở đọc hết 8 trang topic của con.

Tình hình đã khả quan hơn nên đáng mừng quá.

Nam Mô Đại Từ Đại Bi Cứu Khổ Cứu Nạn Quan Thế Âm Bồ Tát! Cầu mong Bồ Tát phù hộ cho con mau hồi phục!

228
0
0

BAO DUY

Ơn trời phù hộ con đã khỏe hơn nhiều nhiều. Mỗi ngày mới cô lại mong nhận được thêm nhiều tin tốt lành của con
Mẹ Giao ơi nhớ giữ gìn sức khỏe để tiếp thêm sức mạnh cho con gái nhé :x:x:x:x:x

1,669
0
0

mesubim

Tin mừng ngày mới, tuần mới đây cả nhà:
[h=6]"Hôm nay con đã khá hơn đã tháo hết máy móc, dây nhợ ra, cả ống sonte bơm thức ăn con cũng giật ra rồi, ba mẹ đút sữa và cháo CR ăn được nhưng hơi lâu một chút, hai hôm nay mẹ lại cảm nên ba ưu tiên cho mẹ ngủ hai đêm ở nhà để lại sức tiếp tục chăm con, mẹ lêu lêu con đã biết mỉm cười, mẹ vẫn tin CR sẽ sớm hồi phục, cả ngày mẹ tập các bài tập phục hồi chức năng, masage và làm mọi thứ có thể chỉ mong con sớm hồi phục, mẹ thèm lắm ngày con sẽ gọi được "mẹ ơi!"
[/h]Hai mẹ con giỏi lắm, rồi con sẽ hồi phục nhanh thôi, mẹ Giao giữ gìn sức khỏe để có sức mà chăm con gái nhé :x

1,416
0
36

MomMi

Active Member

đúng là tin mừng ngày mới, tuần mới. chúc mẹ nhiều sức khỏe để chăm con, chúc con gái chóng hồi phục.

798
0
0

cifmoon

Mừng vì con gái đã khá hơn. Cố lên con nhé . Chị Giao cố gắng giữ gìn sức khoẻ để chăm con gái :x

32
0
0

QTTT

Trả lời: Carot thương yêu, cố gắng lên con nhé - Baoduysusu Đà nẵng

Mừng cho Carot, mừng cho nhà mẹ Giao. @};- :cstt08: @};-