Chào các mẹ

4
0
0

meMoon

xin chao cac me , minh la thanh vien moi xin dc cung cac me chia xe vui buon va chut chut yeu thuong ...:-*

1,849
0
0

BB&C

Ðề: Chao cac me

xin chao cac me , minh la thanh vien moi xin dc cung cac me chia xe vui buon va chut chut yeu thuong ...:-*
Chào mừng bạn đến với ngôi nhà tình thương của chúng ta. @};-@};-@};->:D<>:D<>:D<:x:x:x

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Nhiệt liệt chào đón meMoon đến với Chia sẻ tình thương nhé! >:D<@};-

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Chào meMoon>:D<>:D<
CSTT cũng có nhiều bố, cả các em chưa làm bố làm mẹ nữa meMoon àB-)

4
0
0

meMoon

Ðề: meMoon xin loi nha

;) meMoon xin loi cac bo, cac em chua lam bo va chua lam me nha... tai vi meMoon cu iu tien cac me truoc nen mac loi ma. meMoon co loi chao va xin ra mat ca nha minh vay:x:x:x

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: meMoon xin loi nha

;) meMoon xin loi cac bo, cac em chua lam bo va chua lam me nha... tai vi meMoon cu iu tien cac me truoc nen mac loi ma. meMoon co loi chao va xin ra mat ca nha minh vay:x:x:x
MeMoon ơi, không viết được tiếng việt hả chị. Em đọc đau mắt quá ah. Chào mừng chị gia nhập CSTT:x

4
0
0

meMoon

:p eo , lai phai xin loi ca nha vi cai vu go tieng Viet, may tinh cua meMoon dang bi vr an het five du lieu va ca o cung cat giu tai lieu dang cho nguoi den hoi phuc. :( de toi meMoon ve nha xai may tinh o nha cho day du de SuSu va ca nha ko dau mat vay:-*:-*

6,216
0
36

susu1811

Active Member

:p eo , lai phai xin loi ca nha vi cai vu go tieng Viet, may tinh cua meMoon dang bi vr an het five du lieu va ca o cung cat giu tai lieu dang cho nguoi den hoi phuc. :( de toi meMoon ve nha xai may tinh o nha cho day du de SuSu va ca nha ko dau mat vay:-*:-*
Theo quy định của diễn đàn thì những bài viết không dấu bị Mod xóa đó ạh. :x