Chia tay Đức Anh

5,624
9
38

metyruoi

Active Member
Vậy là con đã đi rồi! Những cơn đau sẽ không còn hành hạ con được nữa. Từ nay, mỗi buổi cuối tuần, cũng không được vào trò chuyện với con nữa.

Con rất sợ ở một mình, không dám đi đâu nếu không có bà, có mẹ và chị. Mong bố về đón con, đừng để con bơ vơ một mình.

Kết thúc để lại bắt đầu, cầu mong linh hồn con được siêu thoát!

Gửi đến con muôn vàn yêu thương!

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: Chia tay Đức Anh

Thương con quá, thương mẹ và chị của con, và thương cả người đã thay mặt cstt góp sức chăm lo cho con, cập nhật tình hình sức khoẻ của con nữa... Đừng khóc nữa em nhé, Đức Anh hết đau rồi, sẽ không phải dùng thuốc nữa, bố con về đưa con đến nơi thật bình an@};-

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em lặng người khi biết tin này. Âu cũng là số phận. Cầu mong linh hồn con sẽ được siêu thoát. Cầu mong chư Phật, chư Bồ Tát sẽ tới đón con.

Nam mô Tây Phương Cực Lạc thế giới đại từ đại bi tiếp dẫn đạo sư A Di Đà Phật
Nam mô Tây Phương Cực Lạc thế giới đại từ đại bi tiếp dẫn đạo sư A Di Đà Phật.
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Cầu mong mẹ & chị của Đức Anh sẽ vững vàng để sớm vượt qua khó khăn này.

314
0
0

Me DiemNgoc

Thương con lắm nhưng chẳng làm gì được , cũng chưa kịp vào thăm con 1 lần , nói đúng hơn là ko có can đảm để vào . Sáng nay vừa ngồi xuống mâm cơm , nhận đc tin nhắn của chị Loan báo tin Đức Anh đã ra đi , thấy ngạt thở quá ko tài nào nuốt đc thứ gì vào bụng . Bình an con nhé , từ nay sẽ ko phải chịu đau đớn nữa . Cảm ơn tất cả các chị đã chia sẻ và giúp đỡ gia đình chị Hòa , đồng nghiệp của 1 em mà em cũng chưa từng biết mặt , chỉ nghe mọi người kể .

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Biết là con ra đi thì sẽ không phải chịu đựng nữa. Nhưng em chỉ ước gì...:( Mong cho con được siêu thoát! Thương chị Hòa nhiều lắm!
Chị TR ơi, cho em ôm chị thật chặt nhé!

737
0
0

hienvth

Cầu mong con được siêu thoát @};-@};-@};-, chắc giờ này con đã gặp được bố con rồi!

741
0
16

Cầu mong cho Đức Anh sớm về miền Cực Lạc! Thương chị Hòa dù chưa gặp chị một lần! Đời chị đã quá nhiều mất mát rồi! Mong từ giờ Đức Anh sẽ phù hộ cho mẹ luôn an bình và gặp nhiều hạnh phúc!

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member

Tạm biệt con trai, cầu mong linh hồn con siêu thoát .

620
0
0

hamy2k5

Cầu mong linh hồn bé được siêu thoát....
Mong chị Hòa sớm vượt qua nỗi đau này

1,122
0
0

SCP

Sáng ra vào đây , tin đầu tiên đọc được là tin con , đau quá . Cầu mong con sớm được siêu thoát , mẹ và chị của con chắc chắn sẽ sớm bình tâm vì biết từ nay con ko còn khổ nữa . Chị Ruồi ơi , vững vang lên nhé @};-@};-@};-

1,904
0
36

291179

Active Member

Vậy là con từ bỏ hết đau đớn và ra đi, monmg con được siêu thoát! chia buồn cùng gđ con !:(

@Tyruoi : Em ôm chị thật chặt nhé!

535
0
0

MeoGiaHp

Ôi, hôm nay em mới biết tin về Đức Anh.......
Không biết phải nói gì. Cầu mong Đức Anh được vãn sinh cực lạc, cầu mong những người ở lại luôn mạnh mẽ để vượt qua đc nỗi đau này.

Em theo lời nguyện của chị Lá Mơ, xin được nguyện cầu cho Đức Anh:
Nam mô Tây Phương Cực Lạc thế giới đại từ đại bi tiếp dẫn đạo sư A Di Đà Phật.
...

60
0
6

bobim2

Member

Nam Mô Bổn Sư Thích Ca Mâu Ni Phật.
Do nhờ oai Đức của Chư Phật,do nhờ oai Đức của Giáo Pháp,do nhờ oai Đức của Chư Tăng.Cầu cho linh hồn cháu Đức Anh được sinh vào cõi người,cõi Trời và cõi Niết Bàn.

273
0
0

NganHa

Biết là sẽ có ngày này nhưng không nghĩ là nhanh đến vậy. Cầu mong con siêu thoát [-O<

47
0
0

phucuong_pro09

Cầu mong bé Đức Anh sớm được siêu thoát !!!@};-@};-@};-@};-@};-
:cstt09: