Chương trình "Mình nuôi lợn đất - Chia sẻ tình thương" lần II

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator
Ðề: Trả lời: Chương trình "Mình nuôi lợn đất - Chia sẻ tình thương" lần II

Tính cho tròn là 500k, em vừa chuyển khoản nhé: TK VCB: 0011...685 nhé.
Cả nhà ơi, tối qua hai mẹ con em mới đập vỡ được con lợn ạ. Tổng được 365K. Em thêm vào cho tròn 500k rồi chuyển khoản nhá.
Số tiền đập heo của Trungchimcut và beloved đã được nhận tại đây. Xin cảm ơn các bạn đã đồng hành cùng CSTT.

91
0
0

chIp_HL

Ðề: Chương trình "Mình nuôi lợn đất - Chia sẻ tình thương" lần II

Hôm qua nhà iem ko định mổ lợn nhưng được đủ thứ vỡ, con chơi tosi trong phòng phi vỡ cái bóng đèn, đứa cháu rỗi ra đạp sập cái bàn kính, một nũ sau đó giằng nhau con nợn rơi vỡ cả đầu.... lại còn hí hửng ra đứa nào cũng giành lấy tiền của mình :(( :(( :(( Trọng tài ra thu được 715k còn tiền xu chúng không trả :-O :-O:-O. con giai còn bảo "ơ... thế mẹ định lấy hết tiền này à" :x

Em vừa chuyển 750k lợn vào quỹ chung ạ.@};-

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Hôm qua nhà iem ko định mổ lợn nhưng được đủ thứ vỡ, con chơi tosi trong phòng phi vỡ cái bóng đèn, đứa cháu rỗi ra đạp sập cái bàn kính, một nũ sau đó giằng nhau con nợn rơi vỡ cả đầu.... lại còn hí hửng ra đứa nào cũng giành lấy tiền của mình :(( :(( :(( Trọng tài ra thu được 715k còn tiền xu chúng không trả :-O :-O:-O. con giai còn bảo "ơ... thế mẹ định lấy hết tiền này à" :x

Em vừa chuyển 750k lợn vào quỹ chung ạ.@};-
Số tiền đập heo của chIp_HL đã được nhận tại đây. Xin cảm ơn chIp_HL đã đồng hành cùng CSTT.

10
0
0

cunbong_kfc

Trả lời: Chương trình "Mình nuôi lợn đất - Chia sẻ tình thương" lần II

Ko biết giờ còn kịp ko?các c e cho e đăng ký 1 con lợn đất nhé.

1
0
0

bsic

Trả lời: Chương trình "Mình nuôi lợn đất - Chia sẻ tình thương" lần II

Cảm ơn CSTT 1 chương trình rất ý nghĩa. Hi vọng sớm tham gia đc với các bạn

237
0
0

Phan Hoàng

Hôm trước em đã chuyển 1.600 k tiền mổ lợn cho chị Loan. Nhắc roài mà bạn Tịnh chưa mang lợn mới cho em.

10,150
29
48

ALnML

Super Moderator

Hôm trước em đã chuyển 1.600 k tiền mổ lợn cho chị Loan. Nhắc roài mà bạn Tịnh chưa mang lợn mới cho em.
Số tiền đập heo của Phan Hoàng đã được nhận tại đây. Xin cảm ơn Phan Hoàng đã đồng hành cùng CSTT.

741
0
0

TC&T

Cho em hỏi là bao giờ lại có chương trình lợn đất ạ?