Chương Trình thưởng thức Trà Đạo ngày 18/11

11
0
0

wlc

Hôm qua em đi tham dự 1 buổi Trà Đạo ở tiệm MOF, thấy rất thích. Em thấy nhiều mẹ CSTT thích Nhật Bản và Trà Xanh, nên em cũng mạn phép giới thiệu chương trình này, nhưng mà do em thông tin chậm, nên nó chỉ còn ngày cuối là Thứ Bảy ngày 18/11 này.

Thân mời các thành viên của MOF Citizens tham gia buổi trà đạo thân mật sẽ diễn ra tại MOF trong 3 ngày: 11/09, 13/09 và 18/09 từ 9 giờ đến 11 giờ sáng.

Người hướng dẫn sẽ là ông Tobias người Đức đến từ trường dạy Trà Đạo Hiroshima với niềm đam mê về văn hóa Nhật Bản, đặc biệt là nghệ thuật trà đạo. Mỗi buổi sẽ diễn ra với 20 thành viên MOF Citizen. Các bạn sẽ có cơ hội tiếp cận với nghệ thuật pha trà, thưởng thức trà và bánh ngọt của Nhật.

Vì số lượng có hạn, rất mong các thành viên có thẻ MOF Citizen dành chút thời gian đến 30 Lê Lợi để đặt chỗ trước. MOF khuyến khích các bạn đang đi làm đăng ký vào các ngày thứ 7 và các bạn còn đang đi học có thể đăng ký vào thứ 2 để tạo điều kiện cho các bạn yêu thích nghệ thuật trà đạo có cơ hội tham gia nhiều hơn!
Trong ngày đầu tiên thì mở cho tất cả các đối tượng, còn những ngày sau chỉ dành cho thành viên. Làm thẻ thành viên cũng đơn giản lắm ạ. Cứ kêu phục vụ hoặc đến quầy tính tiền làm 1 thẻ, phí làm thẻ thì 100k, nhưng họ sẽ đưa ngay lại cho mình 1 voucher 50k để xài và 1 voucher 100k xài trong tháng Sinh Nhật.

Hình ảnh em chụp lại ở buổi Trà Đạo.

http://www.facebook.com/album.php?aid=32596&id=150705581614459&ref=mf

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: