có mẹ nào biết về bé Hồ thị Hà con của anh Hồ văn Huê không

39
0
0

methangcun

nếu mẹ nào co thông tin về bé này thì cho mình biết nha. cảm ơn nhiều:x

40
0
0

enzo115

Ðề: có mẹ nào biết về bé Hồ thị Hà con của anh Hồ văn Huê không

Quà nhân ái tiếp tục đến với bé Hồ Thị Hà
(Dân trí) - Ngày 7/10, đại diện báo Dân trí đã tới bệnh viện Việt Đức (Hà Nội) thăm và trao số tiền 2.000.000 đồng cho cháu Hồ Thị Hà, trong bài viết: “Sự sống mong manh của các bệnh nhi ung thư”. Món quà trên do bạn đọc giúp đỡ.
>> Sự sống mong manh của các bệnh nhi ung thư
Cách đây một tháng, bé Hà đã được phẫu thuật cắt một phần khối u hạ vị. Do vết mổ lớn, lại trải qua quá trình điều trị lâu dài, nên sức khoẻ của bé còn yếu. “Vì cháu mới ở Nghệ An ra nên sức khỏe chưa được ổn định, hiện tại cháu lại đang bị phỏng dạ. Các bác sỹ chuyên khoa sẽ kiểm tra và hội chuẩn lại sau khi đã mổ lấy khối u”, bố bé Hà cho biết.

Quà bạn đọc tặng được trao tận tay bố con bé Hà

Không biết nói gì hơn ngoài lời cảm ơn các nhà hảo tâm cùng báo Dân trí đã dành cho gia đình mình sự giúp đỡ to lớn, bố bé Hà xúc động nói: “Tôi vô cùng biết ơn báo điện tử Dân trí cùng bạn đọc của báo đã giúp đỡ bố con tôi hết lần này đến lần khác. Số tiền được giúp đỡ tôi sẽ sử dụng vào việc chữa bệnh và bồi dưỡng cho cháu”.

Nguyễn Khánh

-----------------------------

Theo như tin trên của báo thì bé sau khi phẫu thuật đã khỏe dần rồi bạn. Cảm ơn tấm lòng của bạn.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Đây la bé Hà con anh Hùng mà nhỉ, hay anh Hùng có tên là Hồ Văn Huê?

160
0
0

Mẹ Sóng

Em thắc mắc tẹo: Bé Hà bạn methangcun hỏi là con gái (Hồ Thị Hà),bé trong ảnh là bé trai chứ nhỉ?

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Em thắc mắc tẹo: Bé Hà bạn methangcun hỏi là con gái (Hồ Thị Hà),bé trong ảnh là bé trai chứ nhỉ?
Ấy, ảnh con gái mà, trong ảnh mà bạn methangcun quote đúng là bé Hồ Thị Hà và bố Hồ Văn Hùng. Ảnh chụp lúc tóc bé bị rụng sau khi xạ trị, chưa kịp mọc lại:(

39
0
0

methangcun

uh. mình nhớ nhầm. đúng bé Hồ thị Hà là con của anh Hồ Văn Hùng chứ không phải Hồ Văn Huê như mình hỏi. đúng bé trong ảnh nay rồi. biết đc thông tin của bé hiện nay như vậy mình cũng yên tâm hơn rồi. cảm ơn zezo115 đã pots cho mình biết thông tin. :-*