CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

1,528
0
0

saomai

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

OFFLINE HAPPY BIRTHDAY 1ST TO CSTT & 33RD TO SAOMAI @};-@};-@};-:cstt04::cstt04::cstt04:

Thời gian: 11h30 ngày 18/3/2010
Địa điểm: Al Fresco's Coffee & Grill - 27 Đông Du, Q1 - đối diện Sheraton Hotel (ko được ăn Sheraton nên phải ngồi đối diện nhìn cho đỡ thèm :p )
Thành phần tham dự: các members của CSTT (hoan nghênh HN-HP-ĐN-QN-...SG)
1. Saomai
2. Nikki
3. Anatomysu
4. Zuki
5. Chuột đồng
6. Mebeluan
7. Haclun
8. Việt Hà
9. Mẹ Cá Chép
10. Yingtiti
11. Cá Chép
12A.Khách mời của CSTT : 1 người@};
12B. ... tiếp nhé cả nhà
:cstt04::cstt04::cstt04:

2,204
1
0

Nikki

Ai xế bác..."hot man"???Hay ai định "dọa ma" tụi em đấy??? :))

228
0
0

blanch

OFFLINE HAPPY BIRTHDAY 1ST TO CSTT & 33RD TO SAOMAI

Địa điểm: Al Fresco's Coffee & Grill - 27 Đông Du, Q1 - đối diện Sheraton Hotel (ko được ăn Sheraton nên phải ngồi đối diện nhìn cho đỡ thèm )
1. Saomai
2. Nikki
3. Anatomysu
4. Zuki
5. Chuột đồng
6. Mebeluan
7. Haclun
8. Việt Hà
9. Mẹ Cá Chép
10. Yingtiti
11. Cá Chép
12A.Khách mời của CSTT : 1 người@};
13. Blanch
14. ... tiếp nhé cả nhà

Note: Cả nhà nhớ đúng giờ nhé vì vưỡn như mọi khi, mình chỉ có 1 tiếng thôi. Cảm ơn các bạn

806
1
0

meduydu

danh sách mua hàng hà nội:

Thịt chưng mắm tép:
1. Momcuabong: 500g
2. Cá chép: 500g
3. Mẹ duydu: 500g
4. Minh nhat : 500g
5. Bachan: 500g
==> tc: 2.5kg (5 hộp)

xí muội
1. Sấu bao tử: 5 hộp
- bachan: 2 (hộp chữ nhật, bự bự )
- minhnhat: 2
- cá chép: 1

2. Xí muội mơ gừng: 1 hộp
- bachan: 1

3. Xí muội chua ngọt (không phải chua mặn nha!): 1 hộp

4. Mận cơm nguội chua ngọt: 2 hộp
- cá chép: 1

5. Mơ dẻo chùa hương: 2 hộp
- minhnhat: 2

6. Sấu chua ngọt có gừng (em tả thực tại em ko biết tên nó là gì ): 1 hộp
- vy: 1 (nếu ko có hoặc em tả sai thì cho em 1 hộp mận cơm chua ngọt xào gừng.)

đây là danh sách thức ăn mà sg đã nhờ em pk tiếp tế. Tuần sau sẽ nhờ đc người mang vào, có ai thay đổi gì ko nhỉ!?!:d:d:d
hình như cả nhà mải lo ăn chơi nên không ai để ý tới sự kiện này. Bạn pooh kitty đang bầu bì nhưng vẫn áy náy mãi vì việc hứa từ trước tết là mua dùm sg chúng mình mà vẫn chưa làm được vì do không nhờ được người xách vào. Nếu không còn ai quan tâm thì meduydu sẽ báo với bạn ấy hủy oder, thôi không mua nữa. Thanks

2,204
1
0

Nikki

hình như cả nhà mải lo ăn chơi nên không ai để ý tới sự kiện này. Bạn pooh kitty đang bầu bì nhưng vẫn áy náy mãi vì việc hứa từ trước tết là mua dùm sg chúng mình mà vẫn chưa làm được vì do không nhờ được người xách vào. Nếu không còn ai quan tâm thì meduydu sẽ báo với bạn ấy hủy oder, thôi không mua nữa. Thanks
Danh sách order toàn những chị chưa thấy vào diễn đàn, nên đâu có ai confirm được đâu chị

1,961
0
0

anatomysu

Chị VA ơi, em vẫn giữ nguyên chị nhé, ko đổi. Nhưng nếu mẹ Pooh kẹt bầu bì ko tiện thì cũng ko sao, chủ yếu là hiểu tấm lòng chị ấy dành cho SG. :x

Mọi người em nghĩ cũng như cũ thôi ạ, cũng toàn người quen nhà mình cả như bachan này, cá chép này, chị Y này và cả minhnhat. Chị cứ chuyển lời giúp em rằng thì là mà... thứ gì từ tấm lòng cũng ngon quý cả ạ. @};-

1,528
0
0

saomai

Phần của bạn minhnhat, mình sẽ nhận giúp nhé.
Cảm ơn mẹ Pooh và meduydu. :love:

720
0
0

chuột đồng

Cái món thịt chưng mắm tép trông như thế nào chị? tưởng tượng măm với cơm chắc hấp dẫn lắm hè!

1,528
0
0

saomai

Cái món thịt chưng mắm tép trông như thế nào chị? tưởng tượng măm với cơm chắc hấp dẫn lắm hè!
Em ơi, cơm nóng + mắm tép + vài lát dưa leo => choài ơi, chưa ăn sáng nên thèm quá:D

1,528
0
0

saomai

OFFLINE HAPPY BIRTHDAY 1ST TO CSTT :cstt04::cstt04::cstt04:

Địa điểm: Al Fresco's Coffee & Grill - 27 Đông Du, Q1 - đối diện Sheraton Hotel (ko được ăn Sheraton nên phải ngồi đối diện nhìn cho đỡ thèm )
1. Saomai
2. Nikki
3. Anatomysu
4. Zuki
5. Chuột đồng
6. Mebeluan
7. Haclun
8. Việt Hà
9. Mẹ Cá Chép
10. Yingtiti
11. Cá Chép
12.Khách mời của CSTT : 1 người@};
13. Blanch
14. Tuấn (Nik ơi, bi giờ mới là "hot men":D)
15. ... tiếp nhé cả nhà

10,155
29
48

ALnML

Super Moderator

1. Saomai
2. Nikki
3. Anatomysu
4. Zuki
5. Chuột đồng
6. Mebeluan
7. Haclun
8. Việt Hà
9. Mẹ Cá Chép
10. Yingtiti
11. Cá Chép
12.Khách mời của CSTT : 1 người @};
13. Blanch
15. ... tiếp nhé cả nhà
Èo ôi hoành tá tràng quá....đành xin suất ngó vậy.

@Nhà SG ơi : Em Hà Poo lòng cứ áy náy mãi đó vì chưa gửi hương vị Hà Nội cho SG . Hiện em ý bon chen làm bà mẹ anh hùng. Chị sẽ nhờ thêm mẹ Xề ở ngay khu "Hàng" các loại giúp đỡ Hà Poo nên mọi người yên tâm nhé.
Chúc cả nhà SG một tiếng off vui vẻ, đầm ấm @};-

720
0
0

chuột đồng

Em ơi, cơm nóng + mắm tép + vài lát dưa leo => choài ơi, chưa ăn sáng nên thèm quá:D
Vài cây rau húng lủi nữa chị, chẹp chẹp, khi nào hàng vào SG, chị em mình đón của nhà các Mẹ đặt mắm tép nhe chị.

2,204
1
0

Nikki

Vài cây rau húng lủi nữa chị, chẹp chẹp, khi nào hàng vào SG, chị em mình đón của nhà các Mẹ đặt mắm tép nhe chị.
Ah, mắm tép này là loại rang khô rồi nhé, hihi...em chỉ thích mắm tép nhà tự chưng, nóng, thơm...ăn kèm với dưa leo và sung xanh thì ngon phải biết...chẹp chẹp...Còn mắm tép loại khô này thì nhà em lúc nào cũng có sẵn :p

2,204
1
0

Nikki

1. Saomai
2. Nikki
3. Anatomysu
4. Zuki
5. Chuột đồng
6. Mebeluan
7. Haclun
8. Việt Hà
9. Mẹ Cá Chép
10. Yingtiti
11. Cá Chép
12.Khách mời của CSTT : 1 người@};
13. Blanch
15. ... tiếp nhé cả nhà
Bác cứ đùa thế...cái nick Hot man đã có mặt từ topic PNT rùi nhá...
>:p >:p

2,204
1
0

Nikki

Èo ôi hoành tá tràng quá....đành xin suất ngó vậy.

@Nhà SG ơi : Em Hà Poo lòng cứ áy náy mãi đó vì chưa gửi hương vị Hà Nội cho SG . Hiện em ý bon chen làm bà mẹ anh hùng. Chị sẽ nhờ thêm mẹ Xề ở ngay khu "Hàng" các loại giúp đỡ Hà Poo nên mọi người yên tâm nhé.
Chúc cả nhà SG một tiếng off vui vẻ, đầm ấm @};-
Bác LHT của em ơi, nhắn giúp với chi Poo là SG vô cùng xúc động và cám ơn chị Poo đã cố gắng vì SG ạ, SG còn "nợ nần" HN-HP nhiều nhiều lắm.Những tấm lòng ấy SG luôn luôn nhớ và cảm kích ạ :-*:-*:-*

720
0
0

chuột đồng

Ah, mắm tép này là loại rang khô rồi nhé, hihi...em chỉ thích mắm tép nhà tự chưng, nóng, thơm...ăn kèm với dưa leo và sung xanh thì ngon phải biết...chẹp chẹp...Còn mắm tép loại khô này thì nhà em lúc nào cũng có sẵn :p
Em nhắc làm chị thèm mắm cá thu chưng với hành khô, thịt ba chỉ.

10,155
29
48

ALnML

Super Moderator

Thấm thoắt đã một năm kể từ khi gia đình Chia Sẻ Tình Thương có một tổ ấm riêng.

Một năm với bao nhiêu cố gắng của tất cả thành viên cùng nhau gây dựng nên một ngôi nhà ấm áp dành mục đích hướng về những cuộc sống chưa được trọn vẹn.

Một năm "chập chững", dò dẫm với không gian mới. Nhưng bên cạnh đó, chúng ta đã làm được rất nhiều việc có ý nghĩa, bắt đầu tại ngôi nhà này.

Cùng chúc web chiasetinhthuong.org vào tuổi mới với nhiều thành viên tâm huyết hơn.

Sinh nhật web cũng là ngày chúng mình cảm ơn sự đóng góp của tất cả mọi người
@};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

Mừng sinh nhật ngôi nhà chung CSTT - Cảm ơn Linh saomai và thành viên CSTT Sài Gòn @};-
Chúc ngôi nhà chung của chúng mình ngày một vững mạnh.

2,204
1
0

Nikki

Ủa sao vậy chị?

720
0
0

chuột đồng

Ủa sao vậy chị?
sáng nay chị không giữ con gái cẩn thận, để con nhào đầu từ trên ghế xuống gạch :( Lần này Bác sao mai đãi SN mà không đi được, (sao không thấy cái icon nằm khóc ăn vạ nhỉ)