CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

1,528
0
0

saomai

Xuân về muôn hoa khoe sắc, đưa niềm vui hạnh phúc đến mọi nhà
Không gì sánh được tình yêu thương, CSTT Sài Gòn sang nhà mới đón Xuân cùng nhau tay trong tay chia sẻ tấm lòng yêu thương .
Chúc các mẹ, các bố cùng các con một Năm Mới nhiều sức khoẻ thành đạt và luôn rộn rã tiếng cười​

@};-:-*:love::love::love::love::love::-*@};-​

1,961
0
0

anatomysu

Ðề: CSTT Sài Gòn- Chào Xuân 2010

Chúc mừng năm mới, nhà mới của CSTT SG, chúc cả nhà mình năm mới hạnh phúc an vui, sức khỏe dồi dào... Các con hay ăn chóng lớn, không bị bệnh vặt, các bố các mẹ việc làm thuận lợi, gặp nhiều may mắn... Cả nhà mình càng ngày càng đoàn kết chung tay chung sức để chia sẻ tình thương trong năm mới Canh Dần :x @};-

2,204
1
0

Nikki

Nhà mới, sướng quá sướng quá, nhà sạch mát "ít" quá nha, hok cần phải lăn lê lau nhà nữa nè...bớ anh Sọt ơiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

NĂM MỚI, KÍNH CHÚC CẢ NHÀ MỘT NĂM MỚI MẠNH KHỎE, DŨNG MÃNH NHƯ ÔNG 30 NHÉ, TIỀN ĐẦY TÚI, TÌNH ĐẦY TIM ĐỂ MÌNH CÙNG NHAU "CHIA SẺ TÌNH THƯƠNG" NHA :whileflower03:whileflower03

Keep the smile, leave the tear, think of joy, forget the tear...Hold the laugh, leave the pain, be joyous, coz it new year!!!HAPPY NEW YEAR

:cstt04::cstt04::cstt04:

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Nhà SG em nhảy vô chúc tết nhá, hiiiiii chào những người mà em cũng yêu thương...

Chúc nhà mình NĂM MỚI VẠN SỰ NHƯ Ý - PHÁT TÀI PHÁT LỘC - SỐNG...VUI,KHỎE, CÓ ÍCH :D:D:D

0
0
0
B

Bừa

Guest

Chúc mừng năm mới "nhà Ngoại". Chúc nhà mình sang năm mới Sức khỏe - Hạnh phúc và may mắn.
Dự định của em là năm 2010 là phải vào được Sài Gòn ngủ 3 ngày và thức 4 đêm ở trỏng:D:D. Có gì các bác giúp em nhé???

2,204
1
0

Nikki

Hết Tết rồi mà nhà cửa vắng vẻ quá...trốn hết ko ai lì xì cho em út hết hả???

499
0
0

Shortee2009

Ủa ... Tết hết hùi nào? bộ hông phải .... còn mùng là còn Tết sao em?
Thời buổi này ... người lì thì nhiều ... chớ còn xì thì ít lắm em ui :D

HAPPY NEW YEAR
CUNG CHÚC TÂN XUÂN
CHÚC MỪNG NĂM MỚI
CUNG HỈ PHÁT CHÒI

1,528
0
0

saomai

Gửi "gió đông" vào Sài Gòn lì xì cho em út nè.
Rét run lập cập :D 

2,204
1
0

Nikki

Gửi "gió đông" vào Sài Gòn lì xì cho em út nè.
Rét run lập cập :D 
Bác ở ngoài ấy cho lạnh quéo râu đi...rùi vô đây lại là nóng thẳng râu liền hà, kaka

2,801
0
0

muathu

Chúc nhà Sài Gòn năm mới các thành viên và gia đình sức khỏe, hạnh hạnh phúc @};-@};-@};-@};-@};- Nhà Sài Gòn xây ngày càng cao cao mãi :)

2,204
1
0

Nikki

Chúc nhà Sài Gòn năm mới các thành viên và gia đình sức khỏe, hạnh hạnh phúc @};-@};-@};-@};-@};- Nhà Sài Gòn xây ngày càng cao cao mãi :)
Nhờ ngày nào em cũng vào "đập tường, khoét vách" nên mới cơi nới lên tầng được đấy chị =))

499
0
0

Shortee2009

trời ..... tính dành hết công trạng hả Nik .... bộ hông nhớ mấy cục gạch của anh sao :D:D

Chúc Mừng Năm Mới nhà Sài Gòn ... và tất cả bà con hàng xóm láng giềng ghé thăm nhà luôn :D

228
0
0

blanch

Chúc mừng năm mới. Chúc tất cả anh chị em bằng hữu năm mới thật nhiều sức khỏe và luôn may mắn.

Đã lâu không vào thăm nhà. Hôm nào tổ chức họp mặt đầu năm đi nhỉ, SM, Ana, MDD, Nik... nhớ các bạn lắm.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@};-@};-:cstt04:mad:};-@};-
:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*:-*
@};-@};-:cstt04:mad:};-@};-
em có chút lòng thành nhà mình chia nhau nhé các chị. ;)
Chúc đại gia đình Sài gòn, ngày ngày nhiều sức khỏe, niềm vui và hạnh phúc ạh.

1,528
0
0

saomai

Saomai vào điểm danh, lại như Nik "đục tường, khoét vách" cho nhanh:D

2,204
1
0

Nikki

trời ..... tính dành hết công trạng hả Nik .... bộ hông nhớ mấy cục gạch của anh sao :D:D

Chúc Mừng Năm Mới nhà Sài Gòn ... và tất cả bà con hàng xóm láng giềng ghé thăm nhà luôn :D
Ơ hay, em giành công việc "đục tường,khét vách" chứ có giành việc quăng gạch của anh đâu nhở...phải có em đập xong rồi anh mới được quăng gạch chớ =))

2,204
1
0

Nikki

THÔNG BÁO

MỞ BÀI (THÔNG BÁO)
- Mục đích : offline Tân niên Canh Dần, mở màn đầu năm may mắn, bàn bạc kế hoạch cho các hoạt động sắp tới của CSTT-SG, sự kiện, và cả các kế hoạch ăn chơi "trác táng" của CSTT-SG :D

VD: kế hoạch hoạt động từ thiện đầu năm và kế hoạch nghỉ dưỡng ở Vũng Tàu vào đầu tháng 3/2010 rất cần ý kiến đóng góp.

THÂN BÀI
- Thời gian & địa điểm: mời mọi người cho ý kiến và tiến hành thống nhất nhanh, sớm, gọn...GẤP :p

KẾT LUẬN
- Túm lại là hạn chế sự vắng mặt với các lý do bận bịu, vợ chồng, con gái, em gái, anh trai...vì cuối năm đã qua rồi, dư âm cái Tết vẫn còn nên hạn chế "sự lười biếng" nhá :)) (em ko muốn "thất thu" đầu năm đâu =)))

1,528
0
0

saomai

Ăn nhậu ạ. Sẽ không thể vắng mặt.
Điểm danh phát nữa, "tháng giêng là tháng ăn chơi":D

2,204
1
0

Nikki