CSTT tại MỸ: Đặt KitchenAid Mixer và Máy làm kem Cuisinart (Khóa sổ 1h sáng ngày 27.03.09)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
61
0
0

MeMy

Ðề: CSTT tại MỸ: Đặt KitchenAid Mixer và Máy làm kem Cuisinart (Khóa sổ 1h sáng ngày 27.03.09)

hic hic, bạn nào confirm cho em Hương nhanh nhanh cho tớ nhận máy hôm nay hay ngày mai để kịp cuối tuần khai trương với, pleaseeeeeeeeeeee!!!!!!! Ứơc gì...

2,651
0
0

Khai Tâm

Ðề: CSTT tại MỸ: Đặt KitchenAid Mixer và Máy làm kem Cuisinart (Khóa sổ 1h sáng ngày 27.03.09)

hic hic, bạn nào confirm cho em Hương nhanh nhanh cho tớ nhận máy hôm nay hay ngày mai để kịp cuối tuần khai trương với, pleaseeeeeeeeeeee!!!!!!! Ứơc gì...
Em bảo lãnh cho "trường hợp" này được không bác Mít Nem và mẹ Đức Hiếu? :love: :love: :love: :love:

341
0
0

Bryanthien

hic hic, bạn nào confirm cho em Hương nhanh nhanh cho tớ nhận máy hôm nay hay ngày mai để kịp cuối tuần khai trương với, pleaseeeeeeeeeeee!!!!!!! Ứơc gì...[/QUO

me My o sai gon hay o ha noi the.. cho em biet som de coi bac co danh sach khong ....:laughing:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Các chị ơi, nhanh không Miền trung nhà em sang mùa đông thì bán kem cho ai, lấy xiền mua sữa đây ạh.............. ặc....ăc.. icon thèm kem

335
0
0

Thảo sông Hoài

Tớ có 3 cái về Sì gòn mà nhận ở đâu và bao giờ nhận ý nhỉ????

61
0
0

MeMy

huhu, MeMy ở Sài Gòn

780
0
0

memynhi

MeMyNhi ở Đà Nẵng đây, đang khóc to hơn bác MeMy đây, cổ dài bằng con thiên nga choux ròai, mẹ Hiếu ới ời ơi ....

335
0
0

Thảo sông Hoài

Tớ có 3 cái về Sì gòn mà nhận ở đâu và bao giờ nhận ý nhỉ????

ơ thế mình hỏi mà không được trả lời nhỉ???Mình mở hàng mấy vụ này mà sao chả được đãi ngộ thế nhỉ??? DÙ cái ở HN mình cũng chưa được nhận(hôm nọ nhận rồi nhưng vì bầy đàn nên nhường cho 1 mẹ khác) Mấy bác làm cụ này cho tớ cái thông tin với không tớ đi kiện đấy:angle:

335
0
0

Thảo sông Hoài

Muathu ơi, tuần sau có người vào Đn em có cần chuyển gì vào không?

1,849
0
0

BB&C

QUOTE=Mít và Nem;8610]Em vừa ôm 6 em máy làm kem đợt này do MDH nhận chiều nay, của em lấy nốt một, của chị TSH là 4, còn dư 1 chiếc thôi. Thôi để đợi mẹ DH cập nhật danh sách đã nhận hàng từ em 291179 đã chị nhé.[/QUOTE]

Chị Thảo ơi, máy Mít và Nem cầm rồi, chị đòi nó nhé, em vừa gọi cho nó mà nó không nghe máy. :angry::angry::angry:

143
0
0

huongdx

Theo chỉ đạo thì chị Thảo 3 cái
karem 1 cái
memynhi 1 cái

@Thao SH: T qua nhà em lấy hay ai ah?

@karem, memynhi: confirm cho mình số đt nhé, mình chưa biết mặt nên sẽ confirm bằng số đt. Thanks bạn :kiss:

165
0
0

Threebluestars

Ôi, mình thích cái máy làm kem quá. Không biết các mẹ đặt hàng thế nên...:sad::sad:

2,801
0
0

muathu

Muathu ơi, tuần sau có người vào Đn em có cần chuyển gì vào không?
Thế hả chị em tính nếu được chị nhờ xách hộ vào cho em 1 ít chú lợn khoảng 2-3 chú thôi cũng được chị ạ :laughing: vì Tyruoi nhắn em sẽ gửi lợn, băng rôn và .... các thứ em đặt mua nữa sợ xã nhà em khuân không hết, Đà Nẵng có khoảng gần 10 chú lợn ấy nếu có thể khuân trước giúp em vài chú :smiling: :love:

Sorry các mẹ vì Spam ở đây mà tiện nên Quote luôn :smiling:

335
0
0

Thảo sông Hoài

Theo chỉ đạo thì chị Thảo 3 cái
karem 1 cái
memynhi 1 cái

@Thao SH: T qua nhà em lấy hay ai ah?

@karem, memynhi: confirm cho mình số đt nhé, mình chưa biết mặt nên sẽ confirm bằng số đt. Thanks bạn :kiss:
Nàng vẫn dùng số ĐT cũ à? CHo tôi cái địa chỉ để nhắn người tới nhận mang về. Hoặc tiện nhất thì H cho xe ôm chuyển giúp tới nhà Cunken được không?

780
0
0

memynhi

Huongdx oi, của memynhi 3 cái, giờ giao trước 1 cái hả ? nhận hàng ở đâu vậy ? lát mình PM số điện thọai cho Hương nha

74
0
6

mth

Member

69 Nguyễn Công Trứ có một cửa hàng sửa chữa đồ điện gia dụng. Không biết bây giờ còn không. Bạn thử qua đó xem.
em cảm ơn chị, em mang máy đi sửa rồi, chẳng hiểu có sửa được ko mà ng ta hẹn em đến t7 mới lấy đc đồ hixx. Cầu trời ...

153
0
0

Việt Hà

em cảm ơn chị, em mang máy đi sửa rồi, chẳng hiểu có sửa được ko mà ng ta hẹn em đến t7 mới lấy đc đồ hixx. Cầu trời ...
Tớ có một 'thợ điện', thợ này cho biết quấn lại cũng sẽ sử dụng được thôi nhưng mô tơ sẽ chạy yếu hơn trước, không được mạnh như ban đầu. Vì thế, thợ này ra lệnh 'giữ nguyên hiện trường' để thợ về lắp cái chuyển nguồn :eyelash: Hy vọng máy kem của mẹ nó sẽ ổn để mà tít mù tít mù ra lò những mẻ kem thơm lành phục vụ chồng con :smiling::rose:

143
0
0

huongdx

Nàng vẫn dùng số ĐT cũ à? CHo tôi cái địa chỉ để nhắn người tới nhận mang về. Hoặc tiện nhất thì H cho xe ôm chuyển giúp tới nhà Cunken được không?
Dạ, cunken thẳng tiến nhé, xe ôm bác cunken gửi luôn hay sao ah hiihih

@memynhi: em không biết vụ này, Thuỷ ơi, cứu chị

341
0
0

Bryanthien

Dạ, cunken thẳng tiến nhé, xe ôm bác cunken gửi luôn hay sao ah hiihih

@memynhi: em không biết vụ này, Thuỷ ơi, cứu chị
memynhi ơi của chị 1 cái ở sài gòn... 2 cái da nang lay sau chị nhé :love::love:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.