Cùng nhau lập kỷ lục online nhé! (lần 2)

140
0
0

Hanoi&m

Ky luc (2)

bác Tom lo làm ăn nên quên hay quên nhỉ??hihihi.sáng thứ 2 nhá, nhớ đến sớm đấy.....em phải kêu gọi từ hôm nay cho mọi người nhớ chứ nhà mình cũng đông, vậy mà sang nay chỉ đc có 97 người online àh..tiếc lắm cơ....
Kỷ lục hiện tại cũ quá rồi, đề nghị cả nhà chọn ngày đẹp, lập kỷ lục mới nhé! Giao chị Mèo ú làm chủ xị nhé!

883
0
0

mèo_ú

Ðề: Tình hình diễn đàn

Kỷ lục hiện tại cũ quá rồi, đề nghị cả nhà chọn ngày đẹp, lập kỷ lục mới nhé! Giao chị Mèo ú làm chủ xị nhé!
vâng.....em xin "lĩnh chỉ"...hihi...
để vụ này em lo cho nhá....em phải xem "phong thủy" nhà mình.. rồi ra sức kêu gọi pà con nhé.....
các chị chờ em nhé...
hy vọng sẽ ok hết...hihi

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

để vụ này em lo cho nhá....em phải xem "phong thủy" nhà mình.. rồi ra sức kêu gọi pà con nhé.....
các chị chờ em nhé...
hy vọng sẽ ok hết...hihi
Nhìn lên avatar đã thấy OK rồi :laughing:

594
0
0

meyeuTomTom

các chị chờ em nhé...
hy vọng sẽ ok hết...hihi
Bao giờ kêu gọi thì nhớ hú chị một câu nhé. Cty chị có 5 cái máy tính. Chị vào tất cả để đền bù luôn đợt trước nhá, nhá, nhá

883
0
0

mèo_ú

Bao giờ kêu gọi thì nhớ hú chị một câu nhé. Cty chị có 5 cái máy tính. Chị vào tất cả để đền bù luôn đợt trước nhá, nhá, nhá
vâng, tội chị là nặng nhất đấy....lần này chị mà trễ nữa là em popoxi chị lun đấy nhá

883
0
0

mèo_ú

chào cả nhà....
em quyết định tạo topic này để "kêu gọi" mọi người cùng online để lập kỷ lục mới nào.
thời gian: 10h sáng 18/5/2009( thứ 2 tuần sau).
lần này em thông báo sớm cho mọi người bíêt, trong thời gian đấy em cũng sẽ đi xì pam nhắc nhở ạh....
lần trước có 1 số bác đến trễ...(có bác nào bị ắt xì ko nhỉ???hehe), lần này đừng trễ nữa đấy nhé....
hy vọng nhận đc sự ủng hộ nhiệt tình của nhà mình...
"chủ xị":(đc chị Hanoi&M đề cử ạh...hihi:love::love::love::love::smiling::smiling::smiling:)
mèo ú

165
0
0

Threebluestars

Ðề: cùng lập kỷ lục mới nào....

chào cả nhà....
em quyết định tạo topic này để "kêu gọi" mọi người cùng online để lập kỷ lục mới nào.
thời gian: 10h sáng 18/5/2009( thứ 2 tuần sau).
lần này em thông báo sớm cho mọi người bíêt, trong thời gian đấy em cũng sẽ đi xì pam nhắc nhở ạh....
lần trước có 1 số bác đến trễ...(có bác nào bị ắt xì ko nhỉ???hehe), lần này đừng trễ nữa đấy nhé....
hy vọng nhận đc sự ủng hộ nhiệt tình của nhà mình...
"chủ xị":(đc chị Hanoi&M đề cử ạh...hihi:love::love::love::love::smiling::smiling::smiling:)
mèo ú
Cùng nhau lập tiếp kỷ lục à? Hay đấy. Có chị ngay, hy vọng hôm ấy chị sẽ nhớ :love:

32
0
0

Cây Ớt

:surprise: Rảnh thấy ớn chưa kìa :surprise:

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

có ngay cũng 4 bánh...
Ô mà mèo u ơi để topic ở đây ko ổn. Phải thông báo hay gì gi chứ. May là 10g chứ sớm hơn ko đc vì thứ 2 hay họp giao ban:love:

1,849
0
0

BB&C

Cả nhà cho em spam cái nhé, cái lão nhà em vô chọc em đó , nên em phải xử ông ấy cái đã .
Haha, cho ông ấy biết tay đi em. Dám trêu chọc vợ giữa ba quân thiên hạ thế hả?:laughing::laughing::laughing::laughing:

7
0
0

Himawari

Có lẽ chuyển toppic này vào mục thông báo đi nhể, chỗ đó ngay trên đầu dễ nhìn

165
0
0

Threebluestars

Cả nhà cho em spam cái nhé, cái lão nhà em vô chọc em đó , nên em phải xử ông ấy cái đã .
Cũng cho mình sì pam theo trái ớt 1 tý. Ớt ơi, Em cứ "xử" đi nhé. Chị ủng hộ. Nhưng cơ mà cả nhà biết Trái Ớt đòi "xử" gì cây ớt không nhỉ? :sigh::drooling::drooling::drooling:

140
0
0

Hanoi&m

Cũng cho mình sì pam theo trái ớt 1 tý. Ớt ơi, Em cứ "xử" đi nhé. Chị ủng hộ. Nhưng cơ mà cả nhà biết Trái Ớt đòi "xử" gì cây ớt không nhỉ? :sigh::drooling::drooling::drooling:
Bạn không nhìn thấy Cây ớt đến từ đâu hả? Bạn cứ xúi người ta làm bậy đi! Nếu trái ớt "xử" mạnh quá làm gẫy...........của Cây ớt là cả Kho đạn quân khu 4 được đem tặng bạn đó nhá!

(Ai nhiều chữ nghĩa vui lòng điền vào chỗ trống coi :thinking:)

165
0
0

Threebluestars

Bạn không nhìn thấy Cây ớt đến từ đâu hả? Bạn cứ xúi người ta làm bậy đi! Nếu trái ớt "xử" mạnh quá làm gẫy...........của Cây ớt là cả Kho đạn quân khu 4 được đem tặng bạn đó nhá!

(Ai nhiều chữ nghĩa vui lòng điền vào chỗ trống coi :thinking:)
:laughing::laughing::laughing: May mà mẹ nó nhắc mình đấy nhé. Vừa mới mò ra nhìn nơi đến của Cây Ớt. Sợ thật rồi này :eyelash::eyelash:

@ Trái Ớt dễ thương: Nói thật là rất ngưỡng mộ em cũng như ngưỡng mộ các mẹ đã " lôi kéo" được cả nửa của mình tham gia vào các hoạt động cộng đồng. Thật Hạnh phúc :love:. Chị ghen tỵ đấy nhé. Thế nên trêu đùa em và xã 1 tý nhé :love: