Cùng nhau lập kỷ lục online nhé! (lần 2)

883
0
0

mèo_ú

Ðề: Cùng lập kỷ lục mới nào....

Ông đấm thì bà phải xoa nhỉ , có Ớt xoa đây, đảm bảo tay kg dính Ớt .
èo...cứ thế này thì tôi mang tội chết...cứ trả lời chồng rồi đến vợ thế này thì....ko mang tội spam mới lại...hichic...
mà ớt xoa tớ...chắc tớ chết đấy, tớ ăn cay ko đc...cho hôn bé con phát là hết liền. nhá , nhá...thèm con thế ko biết

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

:love:
hihi....bác làm em ngại wa đấy...tại em chỉ mún update thường xuyên cho mọi ng biết thôi...chứ ai dè đâu...hichic.
cảm ơn các cháu giùm em nhé....
hôn các cháu thật nhiều
Sao phải ngại nhể, nếu CSTT ko có em làm phong trào thì làm sao có những giây phút vui vẻ đáng nhớ như ngày hôm nay 18.05 tròn 2 tháng nhà của chúng mình.
Hôm nay chị cũng như mọi người rất rất vui thấy ảo mà thật ai cũng đoàn kết cố gắng để xây ngôi nhà của chúng mình. Những niềm vui hôm 17.04 - 18.05 ...chi tin chắc ko thể quên được nhớ nhớ mãi. Tất cả nhờ có em hô hào mà :love:
Cả nhà cho một tràng vỗ tay cảm ơn em mèo ú đã hô to nhé nào :applause: ôm một cái cô em gái dễ thương nào :love:
Đoàn kết là sức mạnh :rose:

1,849
0
0

BB&C

:love:
Sao phải ngại nhể, nếu CSTT ko có em làm phong trào thì làm sao có những giây phút vui vẻ đáng nhớ như ngày hôm nay 18.05 tròn 2 tháng nhà của chúng mình.
Hôm nay chị cũng như mọi người rất rất vui thấy ảo mà thật ai cũng đoàn kết cố gắng để xây ngôi nhà của chúng mình. Những niềm vui hôm 17.04 - 18.05 ...chi tin chắc ko thể quên được nhớ nhớ mãi. Tất cả nhờ có em hô hào mà :love:
Cả nhà cho một tràng vỗ tay cảm ơn em mèo ú đã hô to nhé nào :applause: ôm một cái cô em gái dễ thương nào :love:
Đoàn kết là sức mạnh :rose:
Đúng, cả nàh mình ôm em gái nào. Cẩn thận từng người một không em ấy ngạt thở :kiss::kiss::kiss::kiss::kiss:

883
0
0

mèo_ú

@ bê bê và xê, alnml: thanks các chị ạh...làm em cảm động wa đi mất...hihihi

741
0
16

:crying::crying::crying: e vừa chạy ra đi ...è cái vào đã bị out rồi! Kiện admin đấy để chế độ knock out khiếp quá! :crying::crying::crying:

251
0
0

Me Mickey

Không biết là có cùng được lập kỷ lục lần này nữa không đây.

165
0
0

Threebluestars

Chết mình rồi. Hôm nay mình quên mất rồi :sad::sad::sad: Khổ thế cơ chứ.

841
0
0

Mẹ Tiếu Tiếu

may mà đã tạo được kỷ lục mới,
tiếc thế lúc ấy mình phải mang máy tính xuống làm việc dưới xưởng nên không có tên trong danh sách:sigh:

42
0
0

ME KEANU

Hic! Hôm nay em đã dậy sớm hơn mọi hôm nhưng bận đi họp nên quên mất ạ....Tiếc quá

883
0
0

mèo_ú

vậy là em đã hòan thành nhiệm vụ rồi đấy nhé....vượt qua đc kỷ lục cũ là 11 người ạh...tuy ko nhiều lắm nhưng mà cũng là "phá" rồi đúng ko ạh.....:smile:

318
0
0

hoa Dím

Ðề: Tình hình diễn đàn

Mừng nhà mình hôm nay lập được kỷ lục mới rồi!