Đà Nẵng ơi tình người (tầng 4)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
679
0
0

songthao

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 4)

Chị béo, nặng bụng lắm mà leo lên tầng 4 hóng hớt thế này e rằng thở bằng tai huhu.
Năn nỉ mua thu lắp thang máy khi xây tầng 5 nhé.
Chỉ tiêu nhà Đà Nẵng thời điểm này là gom tiền mua thang máy hoặc trực thăng nhé nhé nhé@};-
Hahaha, nếu chưa đủ tiền làm thang máy, chắc lắp riêng cho chị L cái ròng rọc ặc ặc....

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Hahaha, nếu chưa đủ tiền làm thang máy, chắc lắp riêng cho chị L cái ròng rọc ặc ặc....
Ha ha cười đau cả bụng làm ròng chắc một chút nhé chị có vài rơ moooc kèm đấy.
Có phương tiện rồi thì lót dép tranh chỗ chờ 10 ngày nữa xem pháo hoa nhe.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Vắng vẻ ghê nhỉ, lên tầng mới rồi cả nhà lấy lại tinh thần 888 nhiều lên đi chứ :)

@ memynhi: số phận cái dây đeo thẻ của em thế nào rồi :D nhắc nhở tí chứ đeo mãi 01 dây hơi chán :D À chị còn dây đeo thẻ nào sẵn đấy ko, già rẻ rẻ thôi, thấy em đeo nên có người hỏi

780
0
0

memynhi

@mẹ Gôn: dạo này chị bận quá, đang vào mùa hàng căng thẳng, em nhắc chị mới nhớ, để chị tranh thủ sửa cho em. Dây đeo thẻ thì còn nhiều vì chị bận quá có bán cho ai đâu, mấy cái như lần trước em thấy đó, hôm nào chị đem qua cho xem nhé.

798
0
0

cifmoon

Dạo này mọi người bận hết rồi . Nhà vắng quá :(

@all : ai biết cách up hình lên chỉ em với. Khoe hình SN con trai tí

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
798
0
0

cifmoon

Chào cả nhà buổi sáng :)

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Thấm thoắt đã một năm kể từ khi gia đình Chia Sẻ Tình Thương có một tổ ấm riêng.

Một năm với bao nhiêu cố gắng của tất cả thành viên cùng nhau gây dựng nên một ngôi nhà ấm áp dành mục đích hướng về những cuộc sống chưa được trọn vẹn.

Một năm "chập chững", dò dẫm với không gian mới. Nhưng bên cạnh đó, chúng ta đã làm được rất nhiều việc có ý nghĩa, bắt đầu tại ngôi nhà này.

Cùng chúc web chiasetinhthuong.org vào tuổi mới với nhiều thành viên tâm huyết hơn.

Sinh nhật web cũng là ngày chúng mình cảm ơn sự đóng góp của tất cả mọi người
@};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};- @};-

Mừng sinh nhật ngôi nhà chung CSTT - Cảm ơn Lý muathu và thành viên CSTT Đà Nẵng @};-
Chúc ngôi nhà chung của chúng mình ngày một vững mạnh.

780
0
0

memynhi

mới đó mà 1 năm rồi hả chị Loan, nhanh thật đó. Chúc gia đình CSTT luôn đầm ấm yêu thương, gắn bó chia sẻ.

muathu ơi, tổ chức off mừng SN đi nhỉ :D

1,250
0
0

baoduy_susu

Trưa nay tổ chức kỷ niệm sinh nhật CSTT đi...nếu có thông tin nhắn mình nhé, nhớ nhắn sớm để đi...

1,250
0
0

baoduy_susu

Thông báo khẩn!!!
Nhận được đề nghị thông tin dùm muathu (lý do: đang bận):
Trưa nay nhân dịp kỷ niệm CSTT tròn 01 năm, cả nhà mình gặp mặt tại T.PIAGO lúc 11h30 nhé.
Cố gắng sắp xếp, tranh thủ để chung vui nghe mọi người.

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

Hix em toàn phải lót dép ngồi ngoài xem mọi người ọp ẹp. Hu hu hu

1,018
0
0

mymy

HAPPY BIRTHADAY CẢ NHÀ MÌNH :-*:-*:-*:-*

1,018
0
0

mymy

Thông báo khẩn!!!
Nhận được đề nghị thông tin dùm muathu (lý do: đang bận):
Trưa nay nhân dịp kỷ niệm CSTT tròn 01 năm, cả nhà mình gặp mặt tại T.PIAGO lúc 11h30 nhé.
Cố gắng sắp xếp, tranh thủ để chung vui nghe mọi người.
Theo em quán này ngồi tiếp khách thì được chứ 888 ứ sướng, không thoải mái tí nào.

798
0
0

cifmoon

Chúc mừng sinh nhật CSTT :cstt04:. Chúc mọi người nhà Đà Nẵng off vui vẻ nhé :cstt08:
Lâu quá kô gặp mọi người, nhớ cả nhà lằm nhưng trưa nay em có việc nên kô tham gia off được.

2,801
0
0

muathu

Thông báo: Trưa nay theo ý kiến thư ký tay dài :) và muathu cũng thấy rứa mình tổ chức ở Segafredo tầng 1 Indochina cho thoáng dễ nói chuyện chứ T.Piagio không thoải mái, kinh phí thì cũng có anh Campuchia tài trợ rồi nên không cần chú thích nữa :D

2,801
0
0

muathu

Và một thông báo mới toanh dễ thương lắm, chắc nhà mình ai cũng biết cuDo làm bánh rất xịn nhưng trước nay bận, dạo này cũng sắp xếp được công việc nên sẽ nhận làm bánh sinh nhật, lễ ... lãi ủng hộ quỹ CSTT vì bầu Baoduy_susu thợ bánh chính của hội đã nặng nề lắm rồi hihi, nhà mình có dịp lễ tết gì đặt bánh ủng hộ CSTT nhé :-*

Thanks thợ bánh Cudo nhiều nhiều @};-@};-@};-

1,018
0
0

mymy

Và một thông báo mới toanh dễ thương lắm, chắc nhà mình ai cũng biết cuDo làm bánh rất xịn nhưng trước nay bận, dạo này cũng sắp xếp được công việc nên sẽ nhận làm bánh sinh nhật, lễ ... lãi ủng hộ quỹ CSTT vì bầu Baoduy_susu thợ bánh chính của hội đã nặng nề lắm rồi hihi, nhà mình có dịp lễ tết gì đặt bánh ủng hộ CSTT nhé :-*

Thanks thợ bánh Cudo nhiều nhiều @};-@};-@};-
@Cudo: cảm ơn chị đã dành tình cảm cho CSTT, rất rất vui khi có thêm chị đồng hành cùng CSTT và nhà Đà Nẵng. Gởi chị nè @};-@};-@};-@};-:-*:-*:-*

63
0
0

cudo

Chào mọi người!
Mong mọi người sẽ ủng hộ nhé, thông tin đặt bánh cứ gởi lên đây.

2,801
0
0

muathu

@Subim và Susu1811: Vụ hồ sơ KOTO có trả lời gì chưa hai Su ơi? muathu mới đọc được thông tin về KOTO đây.

Bài viết về KOTO ở báo Lao Động

Giới thiệu về tổ chức KOTO

Chị Blanch có nhắn đầu tháng 4 Koto bắt đầu nhận hồ sơ. Đầu t5 đến giữa t5 họ sẽ xét tuyển để kịp qua t6 khai giảng.

Trong các hồ sơ đạt ycầu, Koto sẽ ưu tiên tuyển những em lớn có độ tuổi 20-22 nhập học trước để kịp với độ tuổi mà chính sách của họ quy định. Những em nhỏ tuổi hơn có thể chờ khóa sau nhập học mà không sợ bị vướng vào giới hạn độ tuổi.

@Phucuong_Pro: Nếu về Đà Nẵng liên lạc với muathu để lấy hồ sơ nhé...

@Milo_Cacao: Em xem ở Bình Định có hoàn cảnh nào phù hợp thì chị sẽ gửi hồ sơ vào em nhé ...

@all: Nhà mình biết hoàn cảnh nào phù hợp thì liên lạc muathu hoặc Susu lấy hồ sơ gửi cho các em.

@Subim thêm lần nữa sáng nay lại mang kem sữa tươi lên đây :D

@Me Titdng: Chị Thủy ơi chúc mừng đầy tháng chị nhé, hôm nay chị có tổ chức đầy tháng không :D

1,250
0
0

baoduy_susu

Chào mọi người!
Mong mọi người sẽ ủng hộ nhé, thông tin đặt bánh cứ gởi lên đây.
Mong cudo mãi giờ mới thấy đấy nhé, rất vui khi em góp mặt, hihi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.