Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

32
0
0

QTTT

Trả lời: Ðề: Trả lời: Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

Ôi đang định post bài về chị, từ hôm đi A Lưới về em có thêm thần tượng mới, chỉ mong được như anh chị thôi chị ạ, thong dong và hạnh phúc đi chơi đó đây. Vụ Festival Mẹ Gôn đã gửi giúp chị rồi chị ạ.

Cảm ơn anh chị thật nhiều nhé :x hôm đó không có xe chị thì không biết ngồi đâu cho hết 19 người với chiếc xe 16 chỗ, cùng 5 bao hàng.
Muathu quá khen rùi, tiện dịp thì đi đây đi đó cho vui mà. Sáng đó QTTT mới rà soát lại đường đi Quảng Bình, ghé động Thiên đường. Bắt đầu đi là 8h00 về đến ĐN là 23h15. Chỉ thiếu phần ghé thăm nghĩa trang liệt sĩ Trường Sơn (đã xin các bác cho hẹn lần sau).
Ăn uống trên xe luôn, về đến nhà là ê càng. Sáng mai, 4h30 còn phải dậy sớm để mở cửa lớp thể dục.

MG nhắn khoản tiền đã góp ở Festival để QTTT trả nhé.

Còn hình ảnh ở A Đớt, QTTT sẽ nhờ Soni up lên sau.

798
0
0

cifmoon

Ðề: Đà Nẵng ơi tình người (tầng 7)

Có vài người say thêm mấy ngày em ạ, những đã kịp nấu xôi đi off rồi đấy, tiếc là em không đi được :)
Nghe xôi em cũng thèm ghê. Em hẹn cả nhà cuối tháng off xôi Hoa Kế :x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Trưa nay ọp vui k, em say quá........

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ơ thế àh hi.hi không có Mợ thì chợ không họp được nhỉ hi.hi
Hôm nay cực vui ăn uống hát hi.hi giờ say rùi OMM nhắn tổng kết topic sữa mà k làm được hi.hi Muathu và Megon ck chưa nhỉ, ck để em tk nhá . hih.hi thôi em về đây

1,669
0
0

mesubim

Nhà mình ơi, trưa nay có muathu xuống phố làm việc vì ở "quê" cúp điện, nhà mình gặp nhau tại 3G đường vui nhé!

@meby: Em ơi có mặt để bàn kế hoạch "got ta liều" cho các con nhé :D

2,801
0
0

muathu

Nhà mình ơi, trưa nay có muathu xuống phố làm việc vì ở "quê" cúp điện, nhà mình gặp nhau tại 3G đường vui nhé!

@meby: Em ơi có mặt để bàn kế hoạch "got ta liều" cho các con nhé :D
Nhà mình mới đầu hè đã đi tránh nắng hết trơn, trưa nay bàn đủ thứ mà thiếu nhiều người quá :p

798
0
0

cifmoon

Chúc mừng chị em nhân ngày 8/3. Chúc chị em nhận được nhiều niềm vui vào ngày này :x@};-

1,669
0
0

mesubim

Chúc mọi người có một ngày 8/3 trọn vẹn với những yêu thương, vui vẻ và hạnh phúc bên những người thân yêu của mình!!!
@};-:-*

Nhà mình không có men nên SuBim "giả men" để chúc mừng ngày 8/3 các chị em nhà mình vậy nhé, he he :D

2,801
0
0

muathu

Ôi cuối ngày mới vào chúc mừng 08/03 nhà mình được, chúc chị em có ngày 08/03 vui vẻ hạnh phúc @};-@};-@};-@};-@};-

270
0
0

Soni

Đây mới là cuối ngày mùa thu ơi, chúc chị em chúng mình ngày càng nhiều sức khoẻ, thật hạnh phúc và mãi xinh đẹp :)

2,801
0
0

muathu

Thông báo: Nhà mình ơi trưa nay 3G để tổng kết ngày 08/03 nhé, Muathu mang quà hôm trước còn lại lên ai không đi mất phần chịu đừng có hỏi nữa nhé :D

270
0
0

Soni

Thông báo: Nhà mình ơi trưa nay 3G để tổng kết ngày 08/03 nhé, Muathu mang quà hôm trước còn lại lên ai không đi mất phần chịu đừng có hỏi nữa nhé :D
Sướng nhé, cứ off và chia quà đều đều nhé, sắp tới Sơni đi học nguyên ngày, tranh thủ off với mọi người được rồi... là lá la

1,669
0
0

mesubim

Sướng nhé, cứ off và chia quà đều đều nhé, sắp tới Sơni đi học nguyên ngày, tranh thủ off với mọi người được rồi... là lá la
Trưa nay 3G và 1koG quà đã chia quà xong đâu vào đấy, chị Soni ơi cả nhà ai cũng hân hoan chào đón chị cùng off trưa, tranh thủ lúc nắng hè chưa đến ạ, vui lắm đảm bảo qua bữa thứ 3 chị sẽ thành con nghiện luôn :D

2,801
0
0

muathu

Thông báo: Tối mai (thứ 3) nhà mình sắp xếp off cafe cũng một CSTTer bí mật từ Hà Nội vào nhé <:p còn trưa nay nhà mình có chi không thì nhắn muathu sớm nhé :D

1,669
0
0

mesubim

Thông báo: Tối mai (thứ 3) nhà mình sắp xếp off cafe cũng một CSTTer bí mật từ Hà Nội vào nhé

Ít khi off tối ko biết chồng có cho đi không, he he... có muathu qua chở họa may :D

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chắc chị Mùa thu chọn cái quán nào đó em ạh, đi nhé có quà nhiều lắm ;) không đi là không chia đâu

1,018
0
0

mymy

@: nhất định phải là tối hả các già, trời này tối mà về nhà em thì....[-X[-X:(:)((