Đăng ký mua nước hoa, ủng hộ tiền ship cho quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
52
0
0

Me be Moon

Ðề: Đăng ký mua nước hoa, ủng hộ tiền ship cho quỹ

Chi oi cho em xin gia chai L'Eau Par Kenzo
va chai Escada Sentiment voi

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chi oi cho em xin gia chai L'Eau Par Kenzo
va chai Escada Sentiment voi
Eau par Kenzo 30ml là 38usd còn Escada Sentiment là 30USD. Lấy chai nào cũng +100k ủng hộ quỹ giúp mình nhé. Hàng nhà này đảm bảo ko có hàng lởm đâu. Cảm ơn bạn. Các mẹ đăng ký trong tuần này nốt giúp mình nhé. Để mình còn chốt với cô bạn mình là lấy những chai nào cho gọn. Cảm ơn cả nhà.:love:

18
0
0

Gấu&Bear

Hị hị, em lại vào ngó lại Parfum d'ete lần cuối nào, chồng em ứ cho em xịt nước hoa nữa vì sợ ảnh hưởng đến em Bear, hức...

19
0
0

mẹ củ chuối

Tớ nghiện L'eau par Kenzo mất rồi, ở nhà đang chuẩn bị hết, mẹ Mít và Nem cho mình đặt 1 lọ 30ml nhé. Các hình thức thanh toán, bạn PM cho mình nha. Hy vọng cuối tháng 5 là có nhỉ. Tks bạn nhiều nhiều

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Tớ nghiện L'eau par Kenzo mất rồi, ở nhà đang chuẩn bị hết, mẹ Mít và Nem cho mình đặt 1 lọ 30ml nhé. Các hình thức thanh toán, bạn PM cho mình nha. Hy vọng cuối tháng 5 là có nhỉ. Tks bạn nhiều nhiều
Có ngay mà bạn, cái này có ngay mà vì mình cũng thường xuyên có dự trữ để dùng, để mai hoặc ngày kia mình gọi nhé, đang bận quá. Cảm ơn bạn nhiều.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

1. http://muabanperfume.com/uploads/41yk7bsd8sl__sl500_aa280_(1).jpg
Lancôme O Oui FOR HER EDT 75ml

Ô Oui được sáng tạo dành riêng cho giới trẻ, tuy có đôi nét giống với Ô de Lancôme, nhưng loại nước hoa này mang phong cách phù hợp hơn với nhu cầu của các cô gái trẻ trong thế giới hiện đại. Từ kiểu dáng cho tới hương thơm của Ô Oui đều là tiếng lòng của họ trước ngưỡng cửa cuộc đời, những xúc cảm khó diễn tả của một thiếu nữ đang tuổi trưởng thành. Ô Oui! chính là lựa chọn hoàn hảo cho người con gái luôn háo hức khám phá thế giới, sẵn sàng sẻ chia những khoảnh khắc quý báu, dạt dào tình yêu và trân trọng lời hứa.

Ngay tức thì, Ô Oui sẽ gây ấn tượng với bạn bằng mùi hương ngào ngạt của quýt, táo, lê và dứa. Để rồi khiến bạn đắm say với hương thơm rượu vodka hiện đại trên nền hoa súng thơm tinh khiết, và kết thúc là hương xạ mát lạnh.

Mùi hương đặc trưng:

Quýt, Táo, Lê, Dứa, Hoa hồng, Hoa súng, Lan Nam Phi, Linh lan, Xạ hương, Tuyết tùng, Hổ phách.

Phong cách:

Trẻ trung, hiện đại.

2. Yves Saint Laurent Paris EDP

http://a1378.g.akamai.net/7/1378/82....fr/assets/dyn/product/P30025/P30025_hero.jpg

3. Pierre Cardin - Ophelie

OPHELIE was created by the design house of Pierre Cardin. Ophelie is a a stunning bouquet of flowers full of sweetness and notes of rosewood, ylang-ylang from the Comores, rose from Morocco and jasmine from Egypt. Ophelie and other genuine fragrances are available at our discount online store. Other women accessories such as body lotion, body cream, body powder, deodorant stick, deodorant spray, shower gel and body oils may also be available .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Promesse

Nước hoa Nữ Cacharel

Promesse

Promesse là loại nước thơm mang hương hoa quả long lanh, vốn được tạo ra dành riêng cho nh ững người phụ nữ say mê. Mùi hương lóng lánh của chanh cam tươi hòa lẫn với hoa nhài và hoa phong lan kết hợp tuyệt với mùi quả mâm xôi chín ngẫu. Hương thơm này kết thúc với một chút lắng đọng của vị hổ phách nhẹ, xạ hương, gỗ đàn hương, và tuyết tùng đầy gợi cảm.

Mùi hương đặc trưng:

Quýt, Chanh yên, Hoa lài sambac, Hoa phong lan, Cây mâm xôi, Hổ phách, Xạ hương, Gỗ đàn hương, Tuyết tùng.

Phong cách:

Lấp lánh, tươi sáng, gợi cảm.

Nhóm hương:

Floral - Fruity

18
0
0

Gấu&Bear

Bác Mít Nem ơi, bác check pm giúp em, khẩn khẩn khẩn bác ạ, không thì hết deadline của em rồiiiiiiii

19
0
0

mẹ củ chuối

Có ngay mà bạn, cái này có ngay mà vì mình cũng thường xuyên có dự trữ để dùng, để mai hoặc ngày kia mình gọi nhé, đang bận quá. Cảm ơn bạn nhiều.
Mình chưa cần ngay đâu bạn, cứ từ từ, vì cái lọ mình đang dùng, chắc phải 1-2 tháng nữa mới hết cơ, đây là mua để dành, nên bạn cứ nhờ cô bạn mua về cho mình nhé, hi hi, chắc sẽ có hóa đơn cẩn thận nhỉ. Mua ở đây, cũng có, nhưng mình ngại nhất là hàng fake :(

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Mình chưa cần ngay đâu bạn, cứ từ từ, vì cái lọ mình đang dùng, chắc phải 1-2 tháng nữa mới hết cơ, đây là mua để dành, nên bạn cứ nhờ cô bạn mua về cho mình nhé, hi hi, chắc sẽ có hóa đơn cẩn thận nhỉ. Mua ở đây, cũng có, nhưng mình ngại nhất là hàng fake :(
Mẹ nó chắc ko đọc kỹ roài, cái nước hoa mua theo order thì mình đã mua xong hết rồi, hàng tháng 5 về. Còn đợt này là nước hoa bạn mình có sẵn, con gái cô ý học ở Mỹ, hàng ko vấn đề gì đâu. Nếu bạn muốn lấy thì mình chỉ là lấy lại giúp thôi. Đồ nhà cô bạn mình mình đã dùng, bạn mình đã dùng, đều là hàng hịn hết, ko sợ đâu. Bạn Gấu và Thỏ đã dùng hai chai nhà cô này đấy.

19
0
0

mẹ củ chuối

Mẹ nó chắc ko đọc kỹ roài, cái nước hoa mua theo order thì mình đã mua xong hết rồi, hàng tháng 5 về. Còn đợt này là nước hoa bạn mình có sẵn, con gái cô ý học ở Mỹ, hàng ko vấn đề gì đâu. Nếu bạn muốn lấy thì mình chỉ là lấy lại giúp thôi. Đồ nhà cô bạn mình mình đã dùng, bạn mình đã dùng, đều là hàng hịn hết, ko sợ đâu. Bạn Gấu và Thỏ đã dùng hai chai nhà cô này đấy.
yep, thế thì tại mình đọc chưa rõ rồi, xí hổ quá đi thôi.

Bạn cũng dùng loại này? còn lọ 30ml thì mình lấy nhá :smiling:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

yep, thế thì tại mình đọc chưa rõ rồi, xí hổ quá đi thôi.

Bạn cũng dùng loại này? còn lọ 30ml thì mình lấy nhá :smiling:
Hôm nay đã chuyển cho mẹ củ chuối một lọ EauparKenzo, ủng hộ quỹ 100k.

Hiện em đang có các loại sau:

Dior: J'adore EDP 30ml
Lancome: tresor EDP 50ml
kenzoparfumd'ete EDP 50ml
Yves Rocher: Ode a l'amour EDT 50ml

660
1
18

CSTT_Gây Quỹ

Moderator

Chào các bạn,

Dựa trên thông báo của Admin về hoạt động của các topic trong chuyên mục Gây Quỹ ngày 10.04.2009: http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?t=475, chúng mình xin phép được yêu cầu tổng kết các khoản thu để khóa topic. Mọi đề xuất mới (hoặc tiếp tục) xin được gửi PM: CSTT_Gây Quỹ hoặc email gayquycstt@yahoo.com.
Xin được hẹn lại bạn trong các hoạt động gây quỹ sắp tới. :love:

Thân mến,

CSTT

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em xin CSTT-GQ đóng topic này tại đây cho em tháng này.

Tổng kết:

Mẹ củ chuối (đã giao hàng) - 100k
Mẹ Cáo (Giao hàng cuối tháng 5) - 100k.
Tổng tiền ủng hộ là 200k.

Cảm ơn cả nhà.

10,159
29
48

ALnML

Super Moderator

Em xin CSTT-GQ đóng topic này tại đây cho em tháng này.

Tổng kết:

Mẹ củ chuối (đã giao hàng) - 100k
Mẹ Cáo (Giao hàng cuối tháng 5) - 100k.
Tổng tiền ủng hộ là 200k.

Cảm ơn cả nhà.
Số tiền đã được cập nhật tại đây
http://chiasetinhthuong.org/diendan/...p?t=118&page=4
Xin cảm ơn Mít và Nem và các mẹ :love::rose:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.