Đăng ký mua nước hoa, ủng hộ tiền ship cho quỹ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,849
0
0

BB&C

Mít nem ơi, có loại nào mà sau khi xịt xong ra đường đàn ông theo cả đoàn thì xí cho chị nhé, hihihi.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Mít ơi, chị thèm chai Chanel Allure (chẳng biết viết đúng không) mà cứ phải dùng No5, giờ làm thế nào Mít ơi????
Bác order muộn quá, để em gợi ý sếp em mua giúp em rồi về trả xiền nhé. Hàng các mẹ order con em gái em mua hết và đã giao hết cho sếp em hôm nay rồi. Đề nghị bác vào link của Sephora xem, rồi chọn chai nào dung tích bao nhiêu cụ thể bác pot lên cho em đường link để em nhờ sếp em nhé. Em chỉ mua tại Sephora thôi cho yên tâm.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Em lấy thử chai 50 thôi chị ơi. Chị về check nhé.
Mẹ Kid ơi, sori nhé, về check lại hóa ra là chai 30ml và 50ml. Ít quá nên thôi tớ để dùng dần mùa hè này. Bạn mà thích để tớ nhờ sếp tớ mua cho nhé. Giữa tháng 5 sếp tớ về.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Đăng ký mua nước hoa, ủng hộ tiền ship cho quỹ

Chào cả nhà, hôm nay em có hỏi được một list các loại nước hoa mà ngừơi quen của em có(xách tay từ Mỹ về vì con gái bác này học ở Mỹ). Các bác ai có nhu cầu thì ới em nhé.

Marque Ten Dung tich
Chanel
Cristalle EDP 35ml
Allure EDT 50 ml
Coco Mlle Parfum pour les cheveux 35 ml
N* 5 EDT 100 ml
N* 5 EDT 50ml
Dior J'adore EDP 30ml
Lancome tresor EDP 50ml
tresor EDP 30ml
O^ oui EDT 75 ml
Hypnose EDP 50 ml
Hypnose EDP 30ml
Kenzo kenzoparfumd'ete EDP 50ml
Eauparkenzo EDT 30ml
Yves saint Laurent YS paris EDP 50ml
Pierre Cardin Ophelie EDT 50 ml
Escada Sentiment EDT 30ml
Yves Rocher Clea EDT 75ml
Yria EDP 50ml
Amour EDT 50ml
Cacharel Promesse EDT 30ml
Sensual Embrace EDP 50ml

Vì post lên ko theo hàng lối được dù em đã cố sửa rồi, nên các bác cứ nhìn nhãn hiệu là em làm Bold rồi, còn lại là tên nước hoa của từng nhãn, loại, dung tích nhé. Giá thì ai quan tâm cái nào em báo giá cái đó.

Các bác có thể so giá trên www.sephora.com là biết ngay rẻ đắt ạ. Em chuyên mua lại của bác này khi cần, và đã có người dùng của em mua của bác này bảo là hàng ổn ạ. Gấu đâu rồi, vào confirm đi này.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
57
0
0

Gấu và Thỏ

Chào cả nhà, hôm nay em có hỏi được một list các loại nước hoa mà ngừơi quen của em có(xách tay từ Mỹ về vì con gái bác này học ở Mỹ). Các bác ai có nhu cầu thì ới em nhé.

Marque Ten Dung tich
Chanel
Cristalle EDP 35ml
Allure EDT 50 ml
Coco Mlle Parfum pour les cheveux 35 ml
N* 5 EDT 100 ml
N* 5 EDT 50ml
Dior J'adore EDP 30ml
Lancome tresor EDP 50ml
tresor EDP 30ml
O^ oui EDT 75 ml
Hypnose EDP 50 ml
Hypnose EDP 30ml
Kenzo kenzoparfumd'ete EDP 50ml
Eauparkenzo EDT 30ml
Yves saint Laurent YS paris EDP 50ml
Pierre Cardin Ophelie EDT 50 ml
Escada Sentiment EDT 30ml
Yves Rocher Clea EDT 75ml
Yria EDP 50ml
Amour EDT 50ml
Cacharel Promesse EDT 30ml
Sensual Embrace EDP 50ml

Vì post lên ko theo hàng lối được dù em đã cố sửa rồi, nên các bác cứ nhìn nhãn hiệu là em làm Bold rồi, còn lại là tên nước hoa của từng nhãn, loại, dung tích nhé. Giá thì ai quan tâm cái nào em báo giá cái đó.

Các bác có thể so giá trên www.sephora.com là biết ngay rẻ đắt ạ. Em chuyên mua lại của bác này khi cần, và đã có người dùng của em mua của bác này bảo là hàng ổn ạ. Gấu đâu rồi, vào confirm đi này.
Gái gọi tớ à? Đang nghiên cứu list này. Loại nào có mùi hoa quả dùng được cho mùa hè hử? Để xem còn đồng nào mang ra mua nốt nèo.

349
0
0

bichthuyhn

Mít và Nem ơi, khai thác nguồn hàng Pháp đi, thích lắm.

18
0
0

Gấu&Bear

Bác Mít Nem cho em xin giá Kenzo parfum d'ete ạ. Tên dư lày chắc là mùi mùa hè rồi bác nhỉ.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Bác Mít Nem cho em xin giá Kenzo parfum d'ete ạ. Tên dư lày chắc là mùi mùa hè rồi bác nhỉ.
68USD, cộng thêm 100k ủng hộ quỹ CSTT ạ. Tất tần tật em sẽ bán cho các bác đúng giá mà bạn em để lại cho em.

Chị Bichthuy ơi, nước hoa mua ở Pháp em thấy giá đắt hơn ở Mỹ chị ạ. Với lại có nhiều loại ở Mỹ sản xuất mà Pháp ko có bán. Ví dụ cái Alabaster em đang định mua dùng, em gái em tìm ở Paris ko thấy, giờ em lại phải nhờ con gái bác này mua ở Mỹ về cho em.

Gấu ơi đánh tên nước hoa vào gooogle ra hết thông tin mà, rồi chọn mùi, rồi lấy nữa đi nhé. :kiss:

32
0
0

tuntun_tintin

Bác ơi ngoài nước hoa ra em có thể order được túi xách ko bác

57
0
0

Gấu và Thỏ

Chanel Allure Homme

“Alllure” (phong cách) là gì? Đó là một đặc điểm thật khó có thể định nghĩa được, nhưng bằng cách này hay cách khác nó làm cho thế giới trở nên khác biệt. Bất chấp những xu hướng thời trang và những lời quảng cáo, đó chính là sự mê hoặc được biểu lộ trong mắt mỗi người. Allure Homme kể cho chúng ta nghe một câu chuyện về lòng dũng cảm, phóng khoáng, một tinh thần tự do mang một phong cách không thể nhầm lẫn vào đâu được của một người đàn ông đích thực.

Lấy ý tưởng từ những nét đẹp không thể cưỡng lại được của người đàn ông, Allure Homme với hương thơm tươi mát, hương gỗ nồng ấm và gợi cảm chính là một cuộc hành trình tìm đến cái đẹp.

Mùi hương đặc trưng:

Quýt, Chanh, Đào, Cam Bêgamốt, Lan Nam Phi, Phong lữ, Hoa hồng, Hoa lài, Đậu Tonka, Gỗ đàn hương, Vani.

Phong cách:

Phong cách, phóng khoáng, gợi cảm.

Nhóm hương:

Oriental – Woody

Chanel No.5 Eau De Toilette

Chanel No.5 - loại nước hoa của bây giờ và mãi mãi - là loại nước hoa nổi tiếng hàng đầu thế giới, No.5 đã vượt xa khỏi phạm vi một mùi hương hoa độc đáo đơn thuần nào đó để trường tồn cùng với sự biến đổi của thế giới qua thời gian. Coco Chanel đã mong muốn tạo ra được một "loại nước hoa dành cho phụ nữ có mùi thật Đàn bà". Khi chuyên gia nước hoa Ernest Beaux giới thiệu với bà tác phẩm pha chế thứ 5 của ông, thì dường như ngay tức khắc nó đã được chọn. Và loại nước hoa này đã được gọi bằng cái tên: No.5. Số 5 đồng thời cũng là con số may mắn của bà.

Mùi hương đặc trưng:

Ngọc lan tây, Aldehyde, Cam Bêgamốt, Chanh, Dầu hoa cam, Hoa lài, Hoa hồng, Hoa lan chuông, hoa irit, Cỏ Vetiver, Gỗ đàn hương, Vani, Hổ phách.

Phong cách:

Tự nhiên, tinh tế.

Nhóm hương:

Floral – Aldehyde

57
0
0

Gấu và Thỏ

Dior J'adore L'absolu

Tiếp nối thành công của J'adore, Dior tiếp tục giới thiệu phiên bản J'adore L'absolu dành riêng cho những người yêu mến J'adore cũng như nhãn hiệu DIOR.

Rực rỡ, gợi cảm, tinh tế, J'Adore là loại nước hoa tôn vinh sự trở lại của vẻ đẹp nữ tính và sức mạnh của những xúc cảm bột phát. Nó mang mùi hương của một bó hoa lan thơm ngát, cảm giác êm ái như nhung của mận xứ Đamas và vị ngọt đậm của gỗ Amarante.

Mùi hương đặc trưng:

Quýt, Hoa lan tây, Dây thường xuân, Lan Nam Phi, Hoa hồng, Hoa Violet, Mận Đamas, Gỗ Amarante, Xạ hương, Mâm xôi.

Phong cách:

Tự tin, gợi cảm, nữ tính.

Nhóm hương:

...

57
0
0

Gấu và Thỏ

Tresor

Nhóm sản phẩm:
Lancôme » Nước hoa

Trésor là loại nước hoa thể hiện được sự thanh nhã, sang trọng của hoa hồng, hoa lan chuông, tử đinh hương và sự rực rỡ của hoa mơ. Đựng trong chiếc lọ lấp lánh ánh vàng, mỗi giọt nước thơm mang tên Tresor đều đủ sức khiến làn da bạn nở hoa.

Mùi hương đặc trưng:

Hoa hồng, Tử đinh hương, Linh lan, Huệ tím, Cây vòi voi, Đàn hương, Xạ hương, Hổ phách, Vani, Đào, Mơ.

Phong cách:

Lãng mạn, quyến rũ, gợi cảm.

Nhóm hương:

57
0
0

Gấu và Thỏ

Hypnose

Nhóm sản phẩm:
Lancôme » Nước hoa

Hypnôse là loại nước hoa thứ 50th của hãng Lancôme. Để chào mừng sự kiện ấy, hãng đã mời siêu mẫu sáng giá người Canada Daria Werbowy làm hình ảnh đại diện cho sản phẩm này. Mang màu thạch anh tím xanh và được đựng trong chiếc lọ bị "vặn xoáy", tựa như chiếc áo kimono của Nhật, Hypnôse tạo ra sức gợi cảm đáng kinh ngạc. Nó mang tới một mùi hương rực rỡ đầy nắng ấm cùng sự hòa quện của tinh chất gỗ - vani với hoa lạc tiên.

Bạn sẽ ngạc nhiên ngay từ giây phút đầu thoáng thấy hương thơm vani và cỏ Vetiver trong hỗn hợp mùi thơm của Hypnôse. Hoa lạc tiên cùng hoa lài Sambac đem tới cho bạn một cảm giác thật mới lạ. Đây chính là sự sáng tạo của hai chuyên gia nước hoa Annick Menardo và Thierry Wasser.

Mùi hương đặc trưng:

Hoa lạc tiên, Hoa lài Sambac, Mùi hương ấm áp, Cỏ Vetiver, Vani.

Phong cách:

Gợi cảm, bất ngờ.

Nhóm hương:

...

57
0
0

Gấu và Thỏ

Kenzo
Cùng nhãn hiệu Kenzo

Parfum D' Ete

Kenzo đã mang mùa hè ấm áp đến với bạn suốt cả năm bằng loại nước hoa này. Cho dù bạn đang ở giữ mùa đông giá, Kenzo Parfum D’Ete sẽ mang ánh mặt trời và màu sắc tươi vui đến bên bạn. Lấy mùa hè làm ý tưởng, loại nước hoa này tượng trưng cho hạnh phúc, một thế giới rộng mở và sự tự do bất diệt.

Mùi hương đặc trưng:

Hoa lài, Mẫu đơn, Lan dạ hương, Hoa đào ngọt ngào, Hương cỏ lá xanh mát, Nhựa cây, Linh lan, Hoa sen.

Phong cách:

Nhẹ nhàng,sành điệu, duyên dáng.

Nhóm hương:

Floral – Green

L'Eau Par Kenzo

Lấy ý tưởng nước là cội nguồn của sự sống, Kenzo đã tạo ra một loại nước hoa trong lành, tinh khiết, giản đơn như nước nhưng cũng như nước, ẩn chứa một sức mạnh vô hình có thể xóa tan mọi trở ngại trên đường đi. L’eau par Kenzo không chứa nước - L’eau par Kenzo chính là nước.

Mùi hương đặc trưng:

Bạc hà mát lạnh, Hoa súng, hạt Paradise, Tuyết tùng xanh, Vani.

Phong cách:

Trẻ trung, tươi mát.

Nhóm hương:

Fresh – Woody

57
0
0

Gấu và Thỏ

Paris

Nước hoa Nữ Yves Saint Laurent
Cùng nhãn hiệu Yves Saint Laurent

Paris

Được đặt tên dựa theo tên thành phố thủ đô nước Pháp. Paris là một thành phố của thời trang, nước hoa, mỹ phẩm nổi tiếng nhất thế giới. Nước hoa Paris là đại diện tiêu biểu cho trường phái nước hoa lãng mạn nữ tính của Y.S.L. Nhà thiết kế Sophia Grosjman, người đã điều chế ra nước hoa Paris, nói rằng bà đã lấy cảm hứng cho hương thơm Paris từ mùi hương hoa hồng cổ điển trong khu vườn ở Marrakech, một thành phố mà ông Y.S.L yêu mến vô cùng. Có thể nói hương thơm Paris tựa như một vườn hoa trái khoe sắc với hương mở đầu là cánh cổng kết bằng hương thơm tươi mới của cam Bêgamốt, phong lữ và táo gai dại. Hương thơm giữa là mùi từ những luống hoa Mimosa, Hoa hồng và Violet dọc đường đi cùng hoà quyện. Cúôi cùng là hương thơm phảng phất nhẹ nhàng quyến rũ cùa hổ phách và xạ hương.

Mùi hương đặc trưng:

Cam Bêgamốt, Phong lữ, Táo gai, Lan dạ hương, Hoa Mimosa, Hoa hồng, Hoa Violet, Linh lan, Tuyết tùng, Đàn hương, Cây vòi voi, Hổ phách.

Phong cách:

Quyến rũ, lãng mạn

Nhóm hương:

Floral – Rose Violet

57
0
0

Gấu và Thỏ

Sentiment

Nước hoa Nữ Escada
Cùng nhãn hiệu Escada

Sentiment

Phong cách của Escada luôn thách thức với thời gian. Thật vậy, nước hoa thương hiệu Escada dường như không có tuổi. Điều này luôn đúng, và đặc biệt đúng với dòng nước hoa Sentiment. Thanh lịch và hợp thời, 10 năm hay 20 năm chẳng là gì để có thể thách thức Sentiment. Nguyên nhân có thể là vì dù ở thời đại nào thì phong cách lịch thiệp, gợi cảm vẫn là một khuôn mẫu hầu như không hề thay đổi khi chúng ta nghĩ đến một mẫu người trưởng thành, thành công trong cuộc sống. Sentimet là một loại nước hoa thuộc họ hương hoa với hương với mở đầu gồm một ít trái cây họ cam chanh tươi mát nhẹ nhàng, kế đến là chùm hương hoa quả hoà quyện với nhau thật ngọt ngào dễ thương,; cuối cùng là hương các loại gỗ và vani, hổ phách vương vấn gợi cảm.

Mùi hương đặc trưng:

Quýt, Hoa mộc lan, Nho Hy Lạp đen, Hoa Iris thơm, Đào, Đàn hương, Gỗ hồng sắc, Vani, Hổ phách.

Phong cách:

Thanh lịch, luôn hợp thời.

Nhóm hương:

Floral – Rose Violet

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Cảm ơn Gấu nhiều, tớ bựn quá, Gấu ơi, cho thêm 500 đ hình chai nước hoa giúp tớ nhé.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.