Đặt hàng Nhật tháng 10

741
0
0

TC&T

Đến đầu tháng 10 có người về có thể xách hộ được một ít đồ, mọi người đặt gì qoute lại ở đây hộ em nhé .
Đợt này khối lượng ít hơn lần trước nê n đến thứ 5 này (26 tháng 9) em sẽ chốt đơ n hàng .

Một số mặt hàng trên rakuten có thuế và phí vận chuyển cao nên em sẽ conf irm lại, các bác theo dõi diễn đàn nhé .

Một số mặt hàng thông ông dụng hoặc có giá sẵn rồi Em qoute lại
Thuốc nhỏ mắt: giá bán 220k/lọ
Khuôn bánh mỳ các loại (link chỉ là 1 ví dụ): 300K/chiếc
http://global.rakuten.com/en/store/asai-tool/item/yk-0411/
Sữa rửa mặt: 150K

1,492
1
0

songviet09

1,517
0
0

Mehuungo

Ðề: Đặt hàng Nhật tháng 10

Cho chị 1 bút không phai và 2 túi cookie nhé. Cám ơn eO:)

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Cho em đk 2 sữa rửa mặt với ạ, trượt 2 lần rồi :)). Em cảm ơn nhá!

1,904
0
36

291179

Active Member

Em cũng 2 sữa rửa mặt nhá

1,007
0
0

Mường Tè

Ông bạn cùng phòng với mình vừa đi Nhật về mua cho một cái áo heat tech của Uni Qlo. Giá khoảng 1000 yên (vào web thấy 990 yên). Có đồ cho Nam, Nữ và cho các ông bà già mặc mùa đông. Tối qua về thử thấy cũng ok phết (năm ngoái mua hàng lỗi ở VN 90k gì đó nhưng chất xù, k đẹp bằng chất này - Mặc dù cũng Made in Vietnam).
Các bác nghiên cứu xem nhé.

556
0
16

bichngoc1312

Member

Chị Tùng ơi, nếu nhờ mua được "Áo heat tech của Uni Qlo. Giá khoảng 1000 yên (vào web thấy 990 yên). Có đồ cho Nam, Nữ và cho các ông bà già mặc mùa đông. Tối qua về thử thấy cũng ok phết (năm ngoái mua hàng lỗi ở VN 90k gì đó nhưng chất xù, k đẹp bằng chất này - Mặc dù cũng Made in Vietnam)" như anh Mường Tè post thì cho em đặt thêm Áo Heat Tech này với chị nhé! Nếu mua được thì cho em 1 áo size XL hoặc L cho Chồng + 1 áo size L cho Vợ + 1 áo cho Ông + 1 áo cho Bà, tổng là 4 áo chị nhé! Mà không có áo cho trẻ em hả bác Mường Tè?

556
0
16

bichngoc1312

Member

Chị Tùng cho em đặt thêm 2 túi Tảo Spirulina loại 2.400 viên nữa nhé! Vừa có chị đồng nghiệp nhờ em đặt hộ, may là vẫn chưa khóa topic, vẫn đặt kịp chị nhỉ!

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Đề nghị bác Tè up ảnh ng mẫu lên để bà con bon chen nào!

193
0
0

Mehaibi

Nếu còn kịp cho mình đặt 1kg mì chính ah. Cám ơn nhà mình ah.

567
0
0

Ciao

Bạn ơi cho link mục quần áo giữ nhiệt trẻ con được ko? Vào toàn tiếng Nhật chịu thua luôn^^

563
0
0

Tâm Tuệ

Trả lời: Ðề: Đặt hàng Nhật tháng 10

chị ơi, em đặt 1 sữa rửa mặt từ tháng trước có đc nhận vào đợt này ko ạ?