Đời không khi nào hết chuyện bất công!

741
0
16
Ðề: Đời không khi nào hết chuyện bất công!

Có khi cho một lần lên báo chí có nhà ấy khi lại rụt vòi vào ấy chứ, nhưng liệu báo chí có bị can thiệp vào dọa kiện như ở phường không nhỉ, nếu thế thì TRỜI ƠI! khốn nạn thật.:angry:
Ôi cái chính quyền này bây giờ chân lý thuộc về tay kẻ mạnh ý mà. Đợi báo chí nhảy vào thì chắc nhà mình cũng tan nát luôn rồi! Một ông phó giám đốc mấy biệt thự cơ ngơi, nhà lầu xe hơi đầy đủ như thế mà còn đang tâm đi cướp từng 10 cm đất nhà người khác thì đủ biết là XH càng cao sẽ càng đảo điên hơn!

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

nghe thấy bực lắm bác ạh...nhìn ko nổi cơ, với lại bác nghĩ xem, có mỗi mấy mét đất mà còn tham như thế, thì chắc gì những chuyện khác họ ko dám làm...em nghĩ nói thế chẳng sai đâu
Thía nên em mới nói là gieo nhân nào gặp quả nấy.Em thì em thấy cái bọn cậy quyền thế tham lam ấy chả bao giờ có quả báo tốt đâu.Giả dụ nó có lắm tiền nhiều của thật đấy nhưng con cái toàn hỏng thôi.Cái đấy mới là cái mất lớn bác ạ.Thế nên em nghĩ là bác chủ topic cứ bình tĩnh là hơn.

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Duyệt - Chíc chíc làm hàng xóm bên trái, Mickey làm hàng xóm bên phải, còn temporal_life đằng sau nhá, mỗi nhà thêm 20cm, và cho đục cửa sổ sang nhà PGD. Lúc bầu cử Hội đồng ND nhớ vote cho tui mấy phiếu đặng lên làm Chủ tich UB nhá.

883
0
0

mèo_ú

Duyệt - Chíc chíc làm hàng xóm bên trái, Mickey làm hàng xóm bên phải, còn temporal_life đằng sau nhá, mỗi nhà thêm 20cm, và cho đục cửa sổ sang nhà PGD. Lúc bầu cử Hội đồng ND nhớ vote cho tui mấy phiếu đặng lên làm Chủ tich UB nhá.
nếu up chị Cáo lên thì em có đc hưởng j ko???hehe....nem chua nhá......chẹp chẹp.....

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

:laughing::laughing::laughing: đang tức tối u ám như cái bầu trời hôm nay đọc được câu này phì cả cười! :laughing::laughing::laughing:
Đọc câu này của bác em cũng thấy vui vui. Kệ xác chúng nó đi bác ạ, bác cứ nghĩ:đời chẳng ai ăn không được của người khác cái gì đâu cho nó nhẹ người nhé :love: