Em đi buôn kim cương

466
0
0

kimsonbui

Ðề: Máy làm sữa chua (yogurt)

Không, em đang bầu bì thế, đi nguy hiểm, không an toàn :sad:
Thực ra bầu bì trong khoảng 4-6 tháng thì cũng an toàn mà chị yêu :love: Quan trọng là tâm lý vui vẻ sẽ vượt qua mọi khó khăn :smiling:

335
0
0

Thảo sông Hoài

Ðề: Em đi buôn kim cương

Em ơi có 1 bà hỏi mua viân 1 cẩ kìa. Khoảng 6 ly nhỉ? BÀ ý mua thật đấy. Hỏi chị mà chị chả biết trả lời nên bẩu: ĐỢi em em về hỏi chiên gia rồi mai em trả nhời chị. CHết mất vì tôi đi cò đủ thứ: Máy kem, máy sữa chua, mắm, cá giờ đến xim xương (nói ngọng đi cho đỡ bị theo dõi nhá:laughing:)

354
0
0

nikita24480

Oái các bác máu ghê cơ...chuyển sang cả buôn Diamond kia cơ đấy...chẹp chẹp em chảy hết nước miếng rồi....Xô đâu để hứng đây. Em toàn được ngắm chứ chưa đc sở hữu bao giờ....Giá như còn trẻ thì em cũng cố, nhưng giờ già rồi cũng ko có khả năng kêu gọi tài trợ được của mấy anh Đại gia.....híc híc , Bác Thảo mua đi rồi gọi em sang ngắm với nhé

341
0
0

Bryanthien

Em ơi có 1 bà hỏi mua viân 1 cẩ kìa. Khoảng 6 ly nhỉ? BÀ ý mua thật đấy. Hỏi chị mà chị chả biết trả lời nên bẩu: ĐỢi em em về hỏi chiên gia rồi mai em trả nhời chị. CHết mất vì tôi đi cò đủ thứ: Máy kem, máy sữa chua, mắm, cá giờ đến xim xương (nói ngọng đi cho đỡ bị theo dõi nhá:laughing:)
bác thảo ơi kế hoạch buôn kim cương bị vỡ rồi... em mua vé máy bay 1 /5 về nên mới định buôn...nhưng bây giờ bác sỹ phải test hàng tuần nên ko đi được.. hy vọng được tung tăng một tháng mà sao khó quá... vẫng đang hy vọng ... ước gì...huhuhu

2,080
0
0

Dạ cho em hỏi cái viên kim cương nó như thế nào ạ, cả đời em chưa đc sờ vô viên KC, có ai có cho em mượn em nắn em bóp em sờ 1 tý nào /

1,849
0
0

BB&C

Dạ cho em hỏi cái viên kim cương nó như thế nào ạ, cả đời em chưa đc sờ vô viên KC, có ai có cho em mượn em nắn em bóp em sờ 1 tý nào /
Nó giống mấy viên bi ve mà bọn trẻ con nhà chị hay chơi ấy. Hi, nhà chị có hẳn một túi nilon tướng các cháu chơi đánh bi lăn khắp nhà (haha, thi bốc phét mình giải nhất thế giới).

2,080
0
0

Nó giống mấy viên bi ve mà bọn trẻ con nhà chị hay chơi ấy. Hi, nhà chị có hẳn một túi nilon tướng các cháu chơi đánh bi lăn khắp nhà (haha, thi bốc phét mình giải nhất thế giới).
Hơ hơ hơ , tưởng KC thế nào té ra thế ấy, vậy thì trong bể cá nhà em có mấy viên, hhehêheh. Nhà em cũng nhiều nhưng sợ bọn trẻ cho vào mồm nên em cho hết vào bể cá ngắm chơi hiii.