Em mèo ú ơi, nhanh khoẻ lại nhé!

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Chị được biết em đang không khoẻ, em đang buồn...:(
Chị gửi lên đây lời chúc em mau khoẻ, và đừng buồn nữa nhé... nhiều người bị thế lắm mà...
Rồi 6 tháng nữa em sẽ lại có tin vui@};-, nhất định thế@};-
Mọi người ở cstt này sẽ cùng chúc cho em vượt qua chuyện này nhanh chóng, em nhé:-*

3,315
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Em mèo ú ơi, nhanh khoẻ lại nhé!

Chia sẻ cùng em, cố gắng nghỉ ngơi nhiều nhé :x

2,080
0
0

Mèo ú ơi, cố lên nhé, cố gắng nghỉ ngơi nhiều nha , hiểu lắm .Mọi thứ sẽ qua và điều tốt đẹp sẽ đến mà .@};-@};-

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Đúng em ạ hãy cố lên ông trời không lấy hết của ai cái gì cả đâu. Hạnh phúc sẽ mỉm cười với em :x
Ôm em một cái, nhiều cái ....nữa này mong rằng được chia sẻ cùng em.
Hãy giữ gìn sức khoẻ :-*

466
0
0

kimsonbui

Chóng khỏe em nhé, đừng suy nghĩ nhiều, rồi con lại về với em :x

2,204
1
0

Nikki

Ôi, lâu rồi ko thấy bé Mèo nên mọi người rất thắc mắc...mà không nghĩ là bé Mèo đang buồn, đang không khoẻ...xin lỗi bé Mèo vì đã quá vô tâm nhé.

Thay mặt CSTT SG, chị chúc em mau chóng khoẻ mạnh và vui vẻ nhé, để mọi người có gặp lại 1 bé Mèo tươi tắn, dễ thương. Chị Loan nói đúng đó em, trời không phụ ai bao giờ đâu:-*:-*:-*:cstt04:

331
0
0

Hua Bin

Bạn mèo ú ơi. Tớ chưa biết mặt bạn nhưng mà đừng có buồn lâu nhé. Phải vui lên nhé. Mọi thứ vẫn ở phía trước.

1,849
0
0

BB&C

Mèo ơi nhanh khỏe nhé em, cố gắng lên, tin vui lại sẽ đến với em mà. Ôm em thật chặt nhé >:D<>:D<>:D<>:D<

318
0
0

hoa Dím

Mèo ú ơi, ráng giữ gìn sức khỏe em nhé! Ôm em thật chặt này.

806
1
0

meduydu

Hi em mèo! Thật vô tình khi cứ dáo dác hỏi em đâu rồi???
Chúc em nhiều sức khỏe em nhé! Hãy quên đi nỗi buồn. Đọc tin này, chị lại nhớ nụ cười hồn nhiên của em hôm off ở Press club.

384
0
16

tho2006

Member

Hic, dạo này vào nhà cứ hỏi sao ko thấy Mèo ú, đâu biết rằng em đang buồn... Cố lên em nhé, hạnh phúc sẽ đến với người biết chờ đợi mà. Mong em mau khỏe!Nắm tay em thật chặt!:x

455
0
0

Meyeuconhat

Hic, dạo này vào nhà cứ hỏi sao ko thấy Mèo ú, đâu biết rằng em đang buồn... Cố lên em nhé, hạnh phúc sẽ đến với người biết chờ đợi mà. Mong em mau khỏe!Nắm tay em thật chặt!:x
Mình cũng vậy, mọi khi thấy e Mèo ú hay post bài lắm, nghỉ ngơi cho khỏe e nhé.

883
0
0

mèo_ú

em chẳng biết nói sao nữa....thực sự cảm ơn các chị nhiều lắm....ôm hôn cả nhà....

1,557
0
0

Camellia

em chẳng biết nói sao nữa....thực sự cảm ơn các chị nhiều lắm....ôm hôn cả nhà....

Nắm tay em Mèo ú nhé! Thương em nhiều! Chắc chắn, rồi may mắn sẽ mỉm cười với em!

594
0
0

meyeuTomTom

Mèo ơi! đừng khóc nữa em nhé
Rồi bé sẽ lại về với em nữa mà
@};-@};-@};-

408
0
0

bachan910

@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ôi,lâu ko thấy mèo ú đâu. Cũng đang dịnh hỏi mọi người về mèo ú thì lạc vào topic này.
Mong mèo ú mau khỏe lại. Rồi mọi chuyện tốt đẹp sẽ lại tới với mèo ú& gia đình bạn!:x:x Đừng buồn nữa nhé! Sau cơn mưa trời lại sáng mà.:x

610
0
0

MinhMinh

Em ơi! đừng nghĩ ngợi nhiều, đừng buồn nhiều nữa nhé! Em hãy tĩnh dưỡng và bồi bổ sức khoẻ, rồi mọi việc sẽ tốt đẹp thôi mà! Mong mọi diều may mắn tốt lành mau đến với em!

2,651
0
0

Khai Tâm

Chúc em chóng bình phục, tinh thần vui vẻ trở lại để đón chào em bé. Con sẽ lại về với bố mẹ và gia đình sớm thôi :x

1,904
0
36

291179

Active Member

Mèo Ú ơi, nhìn chị này:D đấy thấy răng chị nhe ra chưa??? em cười đi nào:x