Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Em xin tổng kết Đợt 2 : Tổng tiền thu được 540K, mecunlinh thu 150K, em thu 390K (đã ck lại tk mecunlinh cho chuyến đi Sơn Hải rồi ạ). Cám ơn Aslan, mẹ CTB và em Hamy, em susu :x !

1. Dầu dưỡng tóc Biosilk - xuất xứ Mỹ - 1 chai - hàng mới 100% - giá 50k

Hamy (1) - Hết - đã thanh toán ck Mecunlinh

2. Bộ đồ chơi Tomy hàng VN xuất EU dành cho trẻ trên 6 tháng học hình khối và màu sắc - 1 bộ - hàng mới - 100% - giá 100k
CTB (1) - Hết - đã thanh toán ck Mecunlinh

3. Cặp body bé trai 12 tháng gồm 1 bộ mặc đi chơi và 1 bộ mặc lót hoặc ngủ - hàng Carter - made in China (riêng mẫu 3 cái body đi chơi là hàng made in Thailand ạ): 3 cặp - hàng mới 80% (em chả bít định lượng cái cũ mới này thế nào nếu ko đúng cả nhà thông cảm cho em dưng trộm vía Simba giờ mới 11 tháng mà em đã thanh lý đồ 12 tháng thì cũng ko phải dùng nhiều đúng ko ạ) - giá 50k/cặp
CTB (3) - Hết - đã thanh toán ck OMM

4. Bộ đồ hè và 2 áo sơ mi dành cho bé trai 12 tháng - hàng TQ - mới 80% - giá 50k/hình
CTB (2) - Hết - đã thanh toán ck OMM

5. Bộ body và quần yếm bé trai 12 tháng: Body là của Carter giống 3 cái mặc lót bên trên - quần yếm Kiko lửng - hàng Malaysia mặc lên trông yêu lắm - hàng mới 80% - giá 70k
CTB (1) - Hết - đã thanh toán ck OMM

6. Quần nhung tăm bé trai 6-12 tháng - Kiko - Malyasia mặc mùa đông rất thích - trông bên ngoài đẹp chứ ko lem nhem như trong hình ạ - giá 70k
CTB (1) - Hết - đã thanh toán ck OMM

327
0
0

Mẹ Đan Hà

Ðề: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Em đăng ký hộp kem L'oreal nếu còn nhé!