Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Toàn số lấy làm j dững 2 tuýp kem tay nhỉ, thả cho chị 1 đê, dạo này tay chị ăn kem như ăn gỏi.

1,904
0
36

291179

Active Member
Ðề: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

OMM ơi, mua 2 lọ vì mua cho em cùng VP 1 lọ , định bụng 1 lọ nhường LG, chị mang lọ snag nhà LG bóp 1/2 mang về nhá ( hí hí..)

hai chị già nên cần kem chứ em chưa già nên chả cần lắm ( he..he )

Aslan ơi, chị dọn lại xem có còn sót lại lọ nào nữa ko nhá

313
0
0

lancuccu

Để tránh ném đá vỡ đầu , sứt mẻ lung tung hi..hi đơn hàng Cập nhật lại như sau:
1. Meocon1982: 1 dầu gội nam (70k)
2. LG: 1 dầu gội nữ (70k) + 1 sữa tắm trà xanh (50k) = 120k
3. 291179: 2 tuýp kem bôi tay Florena = 100k
4. Lancuccu: Sữa tắm trắng da Welcos (100k) bộ quần áo bé 2 tuổi: 50k = 150k
5. Ngan Ha 1. Bộ dành cho bé của Penaten (300k) = 300k
Mời cả nhà tiếp tục
Su ơi, thương Su quá, cuối cùng Su chả được giề:) Cơ mà hình như còn có người sẽ không được gì vì trưa nay Aslan bị lột sạch đồ rồi:)

Su check hộ chị, chị vừa chuyển 420k: Lancuccu: 1 sữa tắm 100k, 1 bộ q/a 50k; Meoccon1982: 1 dầu gội nam 70k, 1 kem bôi tay 50k; mẹ Tít: 1 bộ q/a sơ sinh 150k

631
0
0

Aslan

Ối em xin lỗi cả nhà, do em không có kinh nghiệm thanh lý nên em gửi bài lúc sáng trưa em đi ọp nhà HP em mang theo hàng luôn để mọi ng xem tận mắt, kết quả là giờ em chỉ còn có cái số 2 (nữ), số 8 và số 9 ạ. Đơn hàng của LG là số 2 và số 8, vậy em chỉ còn số 9 là cái địu Nhật, cả nhà thông cảm cho em, để về em lục tủ người khác rồi em lại tiếp tục thanh lý nhá. Mà nhà HP cũng lạ, chả nói gì là có ng đặt cả (mà nói thật là giờ em cũng ko biết ai lấy cái gì đâu, tại lúc ý em mải ăn). Em cảm ơn nhà mình đã ủng hộ.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,413
0
0

Mẹ Gôn

Ối em xin lỗi cả nhà, do em không có kinh nghiệm thanh lý nên em gửi bài lúc sáng trưa em đi ọp nhà HP em mang theo hàng luôn để mọi ng xem tận mắt, kết quả là giờ em chỉ còn có cái số 2 (nữ), số 8 và số 9 ạ. Đơn hàng của LG là số 2 và số 8, vậy em chỉ còn số 9 là cái địu Nhật, cả nhà thông cảm cho em, để về em lục tủ người khác rồi em lại tiếp tục thanh lý nhá. Mà nhà HP cũng lạ, chả nói gì là có ng đặt cả (mà nói thật là giờ em cũng ko biết ai lấy cái gì đâu, tại lúc ý em mải ăn). Em cảm ơn nhà mình đã ủng hộ.
Nếu cái địu Nhật số 9 mà còn thì cho Mẹ Gôn đăng ký nhé, tks

1,904
0
36

291179

Active Member

:-O:-O:-O ô thế là thế nào ạ :cstt07:

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Hmmmm, hít le.

631
0
0

Aslan

:-O:-O:-O ô thế là thế nào ạ :cstt07:
Chị ngố quá, cứ nghĩ vừa post lúc trưa, chị về cho Simba ăn rồi chạy qua chỗ ọp ko vào CSTT đc, ảnh chị chụp lúc tranh thủ lúc Simba ngủ chị sợ trông ko rõ mới mang đi cho mọi ng nhìn tận mắt, chả ai bảo gì là có ng đặt cả nên chị ko biết
Hmmmm, hít le.
Hì hì, để chị chạy sang phòng bên cạnh lục tủ nhá.

631
0
0

Aslan

Nếu cái địu Nhật số 9 mà còn thì cho Mẹ Gôn đăng ký nhé, tks
Còn chị à, chị nhận hàng thế nào ạ??

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

1. Kem dưỡng da Hydra active 3 intensive của L'oreal dung tích 50ml dùng cho da khô, da thường, da nhạy cảm. Xuất xứ: Đức; số lượng: 1 hộp; hạn sử dụng: 7/2013 (mở nắp dùng trong vòng 12tháng). Giá 320k em bán 200k

May quá, trưa nay đi ọp tớ đã tranh giành được cái này ạ.

Mẹ Mèo ơi, hiện tại trong tài khoản chị ứ còn đồng nào, em cho chị vay 200 nhé, mai chị trả :x

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Còn chị à, chị nhận hàng thế nào ạ??
Dạ chị ơi, nếu có ai đi Đà Nẵng thì gửi nhờ còn không thì CPN cho em ạ, phí em trả, em cảm ơn chị.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ối trời ơi, may em chịu thiệt trước nên được cái tiếng và được mấy cái bấm cám ơn :))
Không như ai chả có cái gì =)) tóp mỡ này nóng quá , ai cần dọn nhà thì nhờ chị Át đứng tên thanh lý cho nhé hi.hi

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Ôi còn cái địu cho em lấy với.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cập nhật đã nhận tiền thanh toán 420K của
1. Lancuccu TT 150k sua tam+bo quan ao;
2. Meocon1982 TT 120k dau goi + Kem boi tay;
3. MeTit TT 150k bo quan ao so sinh
Các món còn lại , ai lấy món gì thì cập nhật lên hộ chúng em nhé. cám ơn cả nhà

631
0
0

Aslan

Dạ chị ơi, nếu có ai đi Đà Nẵng thì gửi nhờ còn không thì CPN cho em ạ, phí em trả, em cảm ơn chị.
PM giúp mình xin đt của mẹ Gôn nhá.

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Mẹ Gôn vừa chuyển 300k vào Tk VCB từ số TK ....92500. Su kiểm tra giúp chị nhé.

PM giúp mình xin đt của mẹ Gôn nhá.
Em đã PM số đt rồi đấy ạ, em cảm ơn chị.

277
0
0

meocon1982

Trả lời: Em thanh lý ít đồ linh tinh ủng hộ chuyến đi thăm trường Sơn Hải - Bắc Giang cuối tháng 9 ạ.

Em vừa chuyển 300k vào TK VCB từ số TK 6002. Chị kiểm tra giúp em nhé! Thanh toán bộ Penaten cho mẹ Ngân Hà.

Thanks các chị!

6,216
0
36

susu1811

Active Member

1. Kem dưỡng da Hydra active 3 intensive của L'oreal dung tích 50ml dùng cho da khô, da thường, da nhạy cảm. Xuất xứ: Đức; số lượng: 1 hộp; hạn sử dụng: 7/2013 (mở nắp dùng trong vòng 12tháng). Giá 320k em bán 200k
Chiptombi: 1 - Hết

2. Dầu gội đầu Schauma (là 1 dòng sản phẩm của Schawarzkopf): 2 chai (1 nam, 1 nữ), xuất xứ: Đức; dung tích: 400ml, em chả biết giá bao nhiêu nhưng em bán 70k/chai ạ.
- Nữ: Dành cho tóc khô, quăn. Hạn sử dụng: Em ko đọc đc cái code này : 0924y03609 nhưng đây là hàng ng nhà em xách từ Đức về hôm Tết (tháng 2/2011) và trước khi về cô ấy mới mua.

- Nam: Đặc trị gầu. Hạn sử dụng: em cũng ko đọc đc:0913212964 và cũng là đợt hàng người nhà em mang về từ Tết.
Meocon1982 đã thanh toán 70k ck - Hết

3. Bộ dành cho bé của Penaten (là tên của thằng Johnson & Johnson ở Đức) gồm 1 chai dầu tắm gội 2 trong 1 Bad & shampoo (400ml), 1 lọ kem dưỡng da (75ml), 1 lọ kem chống hăm (75ml) kèm theo 1 gói giấy ướt (24 miếng) và 1 xúc xắc hình thú rất dễ thương (em vẫn để nguyên túi mặc dù em rất thích cái túi ấy). Số lượng: 1 bộ; bán 300k nhá.
NganHa (Hải phòng) đã thanh toán ck 300k - Hết

4. Kem dưỡng tay Florena: Số lượng: 2 tuýp (mùi oliu và hoa cúc): làm mềm, mịn màng da tay, thấm nhanh, ko nhờn, hương tự nhiện rất dễ chịu ạ. Xuất xứ: Đức; dung tích: 75ml, mở dùng trong 12tháng date em tra loạn lên mới tìm ra năm là 2013 thôi còn ngày tháng em chịu (code của nó là 10458016/10946516), cũng là hàng đc tặng từ Tết luôn. Em bán 50k/tuýp nhá.
Meocon1982 (1) đã thanh toán 50k ck

5. Bộ quần áo thu KiKo dành cho bé 3-6 tháng (nó ghi thế nhưng bé nào bự bự chắc đến 5 tháng là chật cái áo ạ, còn cái quần có tất kèm chắc đến 8 tháng mới phải bỏ): Số lượng: 1 bộ; xuất xứ: Malaysia. Em thấy nó ghi giá tại Parkson là 199k/1 sản phẩm, em bán cả bộ 150k nhá, cái mũ Simba nàh em đã đội 2 lần nên em tặng kèm ạ.
Mẹtit đã thanh toán 150k ck - Hết

6. Bộ quần áo thu dành cho bé 2 tuổi (chắc khảng 18 tháng đã có thể mặc đc rồi), số lượng: 1 bộ, chất liệu thun, xuất xứ Trung Quốc, em bán 50k.
Lancuccu đã thanh toán ck 50k - Hết

7. Sữa tắm trắng da Welcos 500ml, chiết xuất từ sữa bò kết hợp với nước khoáng cho làn da thêm sáng mịn mỗi ngày. Số lượng: 1, xuất xứ: Hàn Quốc (đây là hàng nhập khẩu ạ); hạn dùng: 11/2014; em bán 100k.
Lancuccu đã thanh toán ck 100k - Hết

8. Dầu tắm Laffair Green tea Scrub 300ml: Chiết xuất trà anh hạt sạn cho làn da mịn màng thơm mát. Số lượng: 1 chai, xuất xứ: Malaysia (hàng nhập khẩu ạ); thời hạn sử dụng: 4/2012. Em bán 50k.

9. Địu Lucky Buddy Buddy: Số lượng: 1; xuất xứ: Nhật bản; Màu sắc: xanh lá mạ. Cái này thì em đã dùng 1 lần nhưng vẫn còn nguyên hướng dẫn. Em bán 300k ạ
Mẹ Gôn (Đà Nẵng ) đã thanh toán 300k- Hết

Theo quy định mục thanh lý, các mẹ mua đồ xin chuyển tiền về tài khoản:
Tại Hà nội : Nguyễn Thị Kim Oanh
Số TK : 0021000654749
Ngân hàng Vietcombank Chi nhánh Thành công
Tel : 0913399562
hoặc:
Nguyễn Thị Kim Oanh
Số TK : 125 10 00 015958 5
Ngân hàng BIDV
Khi chuyển xin vui lòng báo với người nhận qua tin nhắn, hoặc post tại topic thanh lý.

Những món còn lại mẹ nào cướp được mà chưa thanh toán thì thanh toán nốt giúp chúng em. cám ơn các mẹ :D

2,080
0
0

8. Dầu tắm Laffair Green tea Scrub 300ml: Chiết xuất trà anh hạt sạn cho làn da mịn màng thơm mát. Số lượng: 1 chai, xuất xứ: Malaysia (hàng nhập khẩu ạ); thời hạn sử dụng: 4/2012. Em bán 50k. Em Ớt đăng ký nhé.
Em vừa CK 50k vào TK của chị Oanh rồi nhé .
CHị ALS : Gửi thẳng vô Đà NẴng theo Mẹ Gôn giùm em ( nếu như có ai đi ĐN), còn nếu kg gửi bưu điện, phí em trả nhé, Cảm ơn chị .

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

8. Dầu tắm Laffair Green tea Scrub 300ml: Chiết xuất trà anh hạt sạn cho làn da mịn màng thơm mát. Số lượng: 1 chai, xuất xứ: Malaysia (hàng nhập khẩu ạ); thời hạn sử dụng: 4/2012. Em bán 50k. Em Ớt đăng ký nhé.
Em vừa CK 50k vào TK của chị Oanh rồi nhé .
CHị ALS : Gửi thẳng vô Đà NẴng theo Mẹ Gôn giùm em ( nếu như có ai đi ĐN), còn nếu kg gửi bưu điện, phí em trả nhé, Cảm ơn chị .
ối hình như ngoài hải phòng các mẹ mua hết rồi chị ơi , không tới lượt mình, chỉ còn duy nhất món địu thì mẹ gôn lấy thôi