F1 của chúng mình

507
0
0

zoe

Ðề: F1 của chúng mình

Cười trong nắng

Hết nắng rồi, đi đánh răng vậy :)

Chị mình dạo này hay suy tư thế ...

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,080
0
0

Bé Chi khác chị An ghê cơ, tính cách ý , mới nhìn đã thấy 2 chị em có nét đối lập rồi. Chị An thì dịu dàng, còn em Chi thì tinh nghịch lắm .

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Cho em bon chen show hàng F1.1 nhà em với nhé ;)
Ảnh này mẹ chụp cho bố con cháu đấy

Còn đây là chuyến đi du hí Đồ Sơn tháng trước của nhà cháu.
Lần đầu ra biển nhưng sợ gì chứ B-)

Nhìn cháu này, cháu có nhiều trò lắm nhé :p

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ chị Zoe: Nhìn mắt cô gái đầu thì mơ màng, cô thứ hai thì lí lắc quá:x Nhưng công nhận là cả hai cô đều xinh. Em thích cô đầu nhà chị hơn vì nhìn có nhiều nét Á đông hơn là cô thứ hai.:x Nhìn con chị thế này em thèm làm đứa con gái nữa:p

@ Chic chic: Con giai giống mẹ nhiều hơn giống bố nhể:)

2,080
0
0

Show từ trang đầu rồi còn gì. Mít dạo này hay bị Nem cào xước mặt nên tạm thời chưa show cho em Bối xem được ko em Bối lại chê thì chết:p
Ai chả biết sâu từ đầu, nhưng giờ muốn xem tiếp ,muốn xem Mít và Nem của thời hiện tại cơ mẹ chồng ạ .

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nhà Bối dạo này lười lên sàn catwalk thế nhỉ :p .

Em Sâu này, anh Mèo mới chụp đấy :-* .

507
0
0

zoe

Bạn Chíc xì tin ghê, các kiểu mũ :x.

Em Sâu giống y mẹ O, có đúng không nhỉ. Thế này thì lớn lên, điêu đứng nhiều người lắm đây :-*

Em Bối cho xem ảnh mới đi.

M&N: đương nhiên là phải thêm một tiểu thư nữa chứ @};-. Hai anh đẹp thế thì em phải đẹp lắm :-*

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@ mẹ chị An và chị Chi xinh xinh: giống mẹ O nhỉ, hị hị. Mội tội mặc váy, áo 2 dây thêu hoa rồi mà nh` người vẫn hỏi con gái hay con trai thế :p . Dì N. thì an ủi là tất cả các hoa hậu hồi bé đều giống con trai hết :x .

@ Mẹ Cáo: Tỷ ơi con zai có thói quý sờ tộc bơi ở ô teo Đe U nên em Sâu được hưởng sái, ảnh trong sảnh là tuần trước nữa trời mưa anh Mèo ứ bơi được thế là lôi em Sâu ra làm mẫu ảnh.

Còn đây là anh Mèo lôi em ra làm đồ chơi, anh Mèo bắt em làm Rùa, nhưng cô Rùa bảo ko giống cô Rùa mà giống cô cánh Cam hơn; Trông mặt rất cam chịu nhỉ ;) .

Tranh thủ anh Mèo đi học lôi đồ chơi của anh ra phá nào:

2,080
0
0

Chíc Chíc đẹp trai quá đi thôi , yêu quá
@Sâu : mấy cái ảnh này cô xem rồi nhưng vẫn muốn xem tiếp , xem hoài kg chán, thích đôi mắt 1 mí của con. Với lại con giống chị Bối ở chỗ là giống con trai . Y như mẹ O nói, mặc áo 2 dây rồi mà có người vẫn hỏi là con trai hay gái hiiiii. Thôi an ủi như ai an ủi là các hoa hậu hồi bé cũng giống con trai hiii .
Với lị Bối Bối đang chờ ngày xuất quân, đợi ít hôm nữa béo lên 1 tý sâu hàng mới hoành tráng .

354
0
0

Cho em bon chen show hàng F1.1 nhà em với nhé ;)
Ảnh này mẹ chụp cho bố con cháu đấy

Còn đây là chuyến đi du hí Đồ Sơn tháng trước của nhà cháu.
Lần đầu ra biển nhưng sợ gì chứ B-)

Nhìn cháu này, cháu có nhiều trò lắm nhé :p
Chic trộm vía trông yêu quá ,mẹ Chic chọn được mũ độc đáo ghê:-*

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cho em góp với ạh. Chụp bằng điện thoại nên hơi mờ

507
0
0

zoe

bé nhà mẹ susu mắt tròn xoe sáng ngời, yêu nhỉ @};-@};-. Làm người lớn mấy khi còn được cười như thế :)

6,216
0
36

susu1811

Active Member

@ cám ơn chị Zoe :-*
@ ỚT: yên tâm nhà có hai cái, hôm nào em gửi cho một cái. :D