Gấp : Hãy bớt chút thời gian chăm Nghé cùng chị Lạc

10,156
29
48

ALnML

Super Moderator
Chị Lạc - bé Nghé
Con bị bệnh suốt mấy tháng nay, ra ra vào vào khoa hồi sức cấp cứu.
Tình hình sức khoẻ của con mỗi ngày mỗi nặng thêm bác sĩ nói con rất cần có sự chăm sóc đặc biệt.
Chị Lạc mẹ bé Nghé chúng ta cũng biết chị hoàn toàn không có kinh nghiệm chăm sóc con trẻ và đến giờ này cũng là sự cố gắng rất lớn của chị.
Hơn ai hết giờ này phút này Nghé rất cần đến sự chia sẻ từ bàn tay của những người mẹ, đỡ vực con qua thời gian này .
Mình mở topic này kêu gọi các mẹ hãy cùng hỗ trợ chi Lạc chăm Nghé. Mong các mẹ hãy cùng chung sức.... chung lòng bớt chút thời gian đến với Nghé.

Nghé hiện đang ở phòng cấp cứu khoa hô hấp A 15

Trưởng nhóm Me teu bin 0903232037

Thời gian biểu:

Đầu giờ sáng

me teu bin : Thứ 2, 3, 4, 5, 6
Trưa từ 11g đến 14g
mecunlinh : Trưa thứ 3, thứ 5

Chiều từ 16g trở đi
Sông Cấm : Các buổi chiều 2, 4 , 6

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Gấp : Hãy bớt chút thời gian chăm Nghé cùng chị Lạc

Mẹ CTB ở xa quá, chỉ biết nhờ các mẹ HN cố gắng. @};-

1,416
0
36

MomMi

Active Member

ui, em chẳng làm gần Viện Nhi mà cũng không ở gần, em chỉ có thể chạy qua thăm Nghé được 1 lúc thôi, đợt này nhà em cũng đang neo người quá. Làm thế nào bây giờ nhỉ?

97
0
0

methaoly

Em rất muốn giúp chị Lạc chăm nghé, nhưng em làm xa quá, nhà lại neo người nên chỉ thỉnh thoảng qua thăm nghé đc một chút thôi.

1,557
0
0

Camellia

Chị Lạc - bé Nghé
Con bị bệnh suốt mấy tháng nay, ra ra vào vào khoa hồi sức cấp cứu.
Tình hình sức khoẻ của con mỗi ngày mỗi nặng thêm bác sĩ nói con rất cần có sự chăm sóc đặc biệt.
Chị Lạc mẹ bé Nghé chúng ta cũng biết chị hoàn toàn không có kinh nghiệm chăm sóc con trẻ và đến giờ này cũng là sự cố gắng rất lớn của chị.
Hơn ai hết giờ này phút này Nghé rất cần đến sự chia sẻ từ bàn tay của những người mẹ, đỡ vực con qua thời gian này .
Mình mở topic này kêu gọi các mẹ hãy cùng hỗ trợ chi Lạc chăm Nghé. Mong các mẹ hãy cùng chung sức.... chung lòng bớt chút thời gian đến với Nghé.

Nghé hiện đang ở phòng cấp cứu khoa hô hấp A 15

Trưởng nhóm Me teu bin 0903232037

Thời gian biểu:

Đầu giờ sáng
me teu bin : Thứ 2, 3, 4, 5, 6
Cam: Sáng chủ nhật từ 8h15 đến 10h45

Trưa từ 11g đến 14g
mecunlinh : Trưa thứ 3, thứ 5

Chiều từ 16g trở đi
Sông Cấm : Các buổi chiều 2, 4 , 6
Cam: từ 6h tối thứ 3, thứ 5

83
0
0

mẹ K.O.M

Mình sẽ cố gắng đến nhưng không thường xuyên được vì nhà neo người quá, ông xaz lại huyết áp cao. Nhưng sẽ cố gắng đến với Nghé và mẹ Lạc nhé. Thương quá Nghé ơi :cstt08:

144
0
0

Lantrailt

Hic, vẫn luôn theo dõi tình hình của Nghé. Em chẳng làm đc gì cả! Lo toan cs cũng chưa xong, ít thời gian, chẳng có kinh nghiệm chăm trẻ nữa. cảm ơn các mẹ đã vất vả!
Mong con sớm khỏe!

144
0
0

Lantrailt

Hic, vẫn luôn theo dõi tình hình của Nghé. Em chẳng làm đc gì cả! Lo toan cs cũng chưa xong, ít thời gian, chẳng có kinh nghiệm chăm trẻ nữa. cảm ơn các mẹ đã vất vả!
Mong con sớm khỏe!

83
0
0

me teu bin

Mấy hôm bận không vào diễn đàn để thông báo tình hình của Nghé cho các bố mẹ biết được
Nghé con của chúng mình cũng khá hơn chút rồi, vẫn đang nằm ở phòng cấp cứu a15. Khuôn mặt có tươi tỉnh hơn chút, ăn uống tốt hơn. Về sức khỏe thì Nghé vẫn rất yếu ớt, gầy quá, ôm con vào lòng mà ruột gan cứ thắt lại. BS nói muốn Nghé khỏe mạnh thì ngoài việc chữa bệnh Nghé còn phải được chăm sóc tốt, nếu không là rất mệt.... hơn nữa chị Lạc có một mình lại ở viện mấy tháng rồi nên rất cần các bố mẹ bớt chút thời gian vào với Nghé.