Gấp lắm Các thành viên CSTT tại Đà Nẵng và Quảng Nam

2,801
0
0

muathu

Ðề: Gấp lắm Các thành viên CSTT tại Đà Nẵng và Quảng Nam

Cần trợ giúp gấp gấp các mẹ ơi, sáng nay phải cắt chữ cho băng rôn nhưng muathu không đi ra ngoài được, Mymy nhận nhiệm vụ nhưng bị sếp to hơn điều đi làm việc khác rồi :sad: có mẹ nào giúp được nhắn muathu với, băng rôn đang ở cơ quan muathu :love::love::love:

84
0
0

Mẹ tiểu xu

Em định nhờ 1 anh ở ĐN , đang gọi, hic , nhưng gọi yahoo mãi không thấy trả lời , số đt thì mất . hic

2,801
0
0

muathu

Em định nhờ 1 anh ở ĐN , đang gọi, hic , nhưng gọi yahoo mãi không thấy trả lời , số đt thì mất . hic
Em ơi chị đã nhờ Linh Huy được rồi cảm ơn em nhé :love::love::love:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Em ơi chị đã nhờ Linh Huy được rồi cảm ơn em nhé :love::love::love:
Nếu không thì nhờ Bác Namthuyên đi chị, ảnh đang làm băng rôn off đó :grin:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chương trình tặng quà 1/6 tại Đà Nẵng.
1- 8h00' ngày 31/05/2009
- Tập trung tại Hội trường Khoa Nhi BV Đa Khoa Đà Nẵng – tầng 4
- ổn định tổ chức
- Đại diện CSTT tại Đà Nẵng - Mùa thu vài dòng về CSTT
- Đại diện BV ĐK Đà Nẵng phát biểu
- Phát quà cho các bé theo phiếu (300 phần quà)
2- 10h00 Offline CSTT - Đà Nẵng lần 2 tại nhà Mẹ Mùa thu
- Gặp mặt ACE , chụp chân rung
- Lên kế hoạch hoạt động CSTT tại Đà Nẵng
- Mua bán gây quỹ CSTT – MẹMyNhi và Bạn
+ Áo quần (Hàng việt nam xuất khẩu)
+ Chuỗi Pha Lê đeo cổ , đeo tay
- Ăn trưa - Mì quảng - Tráng miệng Kem CSTT

780
0
0

memynhi

Ăn trưa và tráng miệng tại tư gia chị muathu luôn hả ?

2,801
0
0

muathu

Ăn trưa và tráng miệng tại tư gia chị muathu luôn hả ?
Đúng rồi em ơi nhưng mà cái tráng miệng kem CSTT hơi căng vì tối nay chị bận làm cái Slide để ngày 31/05 chiếu trên máy chiếu, chương trình đột ngột thay đổi theo chiều hoành tráng hơn nên tối nay ko làm kem được, tối mai về Quảng Nam rồi, sẽ tráng miệng bằng món trái cây CSTT các mẹ nhé :love::love::love:

2,651
0
0

Khai Tâm

Đúng rồi em ơi nhưng mà cái tráng miệng kem CSTT hơi căng vì tối nay chị bận làm cái Slide để ngày 31/05 chiếu trên máy chiếu, chương trình đột ngột thay đổi theo chiều hoành tráng hơn nên tối nay ko làm kem được, tối mai về Quảng Nam rồi, sẽ tráng miệng bằng món trái cây CSTT các mẹ nhé :love::love::love:
Em có thể giúp 1 tay nếu bác cần nhé, YM motconrua :love: Chúc cho các chương trình tại ĐN và QN thành công tốt đẹp :rose:

2,801
0
0

muathu

Em có thể giúp 1 tay nếu bác cần nhé, YM motconrua :love: Chúc cho các chương trình tại ĐN và QN thành công tốt đẹp :rose:
Ôi cảm ơn em :love::love::love: tình hình là ngày hôm qua cô Xuân trưởng khoa nhi mới thông báo với Mymy là khoa nhi sẽ chuẩn bị hội trường, tập trung các cháu và phát quà, riêng những cháu nặng thì sẽ phát tận giường, có bong bóng trang trí .... thế là ngày hôm nay mấy mẹ mới làm cái băng rôn CSTT của nhà mình, làm số thứ tự .... chị và các mẹ tìm cái máy chiếu trước với ý định để ôn lại hoạt động cũ 1 tí nhưng mượn không được vì cơ quan cũng có việc thế là đành xếp lại, thuê thì đắt quá lại nghĩ thà thì để tiền cho các cháu còn hơn. Trươc đây thì tính là các mẹ sẽ đi phát tận từng giường nên không chuẩn bị mấy phần việc này gì cả.

2,801
0
0

muathu

Chương trình tặng quà 1/6 tại Đà Nẵng.

Phần 1:
7h – 7h25 có mặt tại hội trường Khoa Nhi BV Đa Khoa Đà Nẵng ổn định tổ chức
7h30 đại diện CSTT giới thiệu sơ lược về CSTT, đại diện Khoa Nhi phát biểu
(Cái này có mẹ nào đăng ký giúp muathu đang bị viêm họng)
Phát quà cho các cháu tập trung được ở hội trường
Phát quà cho các cháu bệnh nặng tại giường bệnh
Phát quà và 100K tiền mặt mỗi suất cho các cháu bệnh ung thư ở Quảng Nam và Quảng Ngãi ra truyền hóa chất trong dịp này (7 suất)

Phần 2:
9h30 đến khi nào các mẹ có thể offline CSTT Đà Nẵng lần 2 tại nhà muathu
Gặp mặt ACE , chụp chân rung, nhất là chân rung của em Su :smiling:
Lên kế hoạch hoạt động CSTT tại Đà Nẵng
Mua bán gây quỹ CSTT – MẹMyNhi và bạn
+ Áo quần (Hàng việt nam xuất khẩu, số lượng có hạn nếu các mẹ thích đăng ký thêm memynhi sẽ cố gắng soạn hàng lần 2)
+ Chuỗi Pha Lê đeo cổ , đeo tay
Ăn trưa - Mì quảng muathu - Tráng miệng trái cây CSTT

Đây là lịch cuối cùng đã bàn và thống nhất với khoa nhi BV Đa Khoa chiều nay, vì 7h30 đến 8h khoa mời được phóng viên nhà đài của Đà Nẵng chưa biết đài nào nên các mẹ cố gắng dậy sớm và tập trung thật đúng giờ, với mong muốn CSTT được nhân rộng nên có nhà đài thì mình tranh thủ tí các mẹ nhé :love::love::love:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6,216
0
36

susu1811

Active Member

ơ bây giờ có máy chiếu thì sao chị Mùa thu:love:

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Muathu ơi, em bận quá nên giờ mới biết nhà mình cần máy chiếu. Thế giờ có cần nữa ko để em đi mượn?
Em định chỉ tham dự phát quà rồi về, nhưng nghe cái vụ mua bán gây quỹ thấy ham quá, híc.

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Muathu ơi, em bận quá nên giờ mới biết nhà mình cần máy chiếu. Thế giờ có cần nữa ko để em đi mượn?
Em định chỉ tham dự phát quà rồi về, nhưng nghe cái vụ mua bán gây quỹ thấy ham quá, híc.
đi học đúng không chị :love:

2,801
0
0

muathu

Có máy chiếu thì mượn chứ sao em nhưng mượn giúp người lắp cho nó chạy nữa trước 7h30, chị chỉ có thể đem cái xách tay và Slide lên thôi :love::love::love:

Su và Gôn cố giúp chị nhé, giờ chị đi nhờ Khaitam đã :smiling: :love::love::love:

2,651
0
0

Khai Tâm

Em vẫn đợi mùa thu nhé :thinking:

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Có máy chiếu thì mượn chứ sao em nhưng mượn giúp người lắp cho nó chạy nữa trước 7h30, chị chỉ có thể đem cái xách tay và Slide lên thôi :love::love::love:

Su và Gôn cố giúp chị nhé, giờ chị đi nhờ Khaitam đã :smiling: :love::love::love:
ok, em mượn được máy chiếu rồi, sáng hôm đó sẽ cố gắng đem xuống sớm (hì, sợ nhất là dậy trễ thôi, cn mà :smiling:), Su nhờ người lắp nghe, cho chắc ăn

6,216
0
36

susu1811

Active Member

ok, em mượn được máy chiếu rồi, sáng hôm đó sẽ cố gắng đem xuống sớm (hì, sợ nhất là dậy trễ thôi, cn mà :smiling:), Su nhờ người lắp nghe, cho chắc ăn
dạ đang nhờ, nhưng người đó họp lâu quá :grin: chả thèm buôn bán gì, trưa may ra mới trả lời được.
Àh em nhớ không nhầm thì Pink3 có thể tham gia vụ này được.:love: người kia k nhờ được thì tận dụng "đồ nhà" vậy:grin::love:

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Mẹ suri có nhờ gì thì vào nhờ đi, các chị í còn làm giúp cho:love:

2,801
0
0

muathu

Em vẫn đợi mùa thu nhé :thinking:
Em ơi chị đã nhắn cho em rồi đấy, sáng giờ vẫn chạy long long ở ngoài vô tới phòng thì Net bị sự cố giờ mới vô được, giúp cho chị cái Slide ngon như bánh nhà em nhé :love::love::love:

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,801
0
0

muathu

dạ đang nhờ, nhưng người đó họp lâu quá :grin: chả thèm buôn bán gì, trưa may ra mới trả lời được.
Àh em nhớ không nhầm thì Pink3 có thể tham gia vụ này được.:love: người kia k nhờ được thì tận dụng "đồ nhà" vậy:grin::love:
Đồ nhà có hay làm không em, cái này chị nghĩ nó không khó nhưng mà lỡ nó trục trặc gì thì phải xử được cho kịp giờ quay phim :smiling: để đỡ phải nói em ạ nhìn slide hiểu liền chứ đông như vậy ồn như vậy không có mic thì chả ai nói được :smiling: cơ quan chị nhiều nam nhi qua nên chị chưa phải sờ tới bao giờ :smiling: