Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

318
0
0

hoa Dím

Ðề: Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

Ồ, đọc trang đầu mình cũng hấp tấp tưởng hội bánh SG được ra mặt tiền :)

Mừng tân gia Sài gòn Ngọt ngào yêu thương! @};-@};-@};-

466
0
0

kimsonbui

Chào nhà mới nhé, thế là hội bánh từ nay lại có chỗ ra vào bàn chuyện thêm rồi.

Chúc mừng nhà mới Ngọt Ngào

780
0
0

memynhi

Chúc mừng tân gia nhà bánh CSTT Sài Gòn, nhà mới chưa có nội thất nhiều nghen, các mẹ show hàng trang trí đi nào :x:x

@kimsonbui: mình thích món ice-cream cake lắm lắm, cho mình xin công thức với hihihi :x:x

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chúc mừng tân gia.
@ Hội Bánh: cho em hỏi, muốn đặt bánh cho người thân ở sài gòn, các chị giao tận nhà được không ạh. @};-:x

466
0
0

kimsonbui

Chúc mừng tân gia nhà bánh CSTT Sài Gòn, nhà mới chưa có nội thất nhiều nghen, các mẹ show hàng trang trí đi nào :x:x

@kimsonbui: mình thích món ice-cream cake lắm lắm, cho mình xin công thức với hihihi :x:x
Ôi bạn ơi, tớ thích món này và chỉ mua và chộp từ trên mạng về thôi. Tớ không biết làm bánh :D

2,204
1
0

Nikki

Chúc mừng tân gia.
@ Hội Bánh: cho em hỏi, muốn đặt bánh cho người thân ở sài gòn, các chị giao tận nhà được không ạh. @};-:x
Em xin thay mặt hội bánh SG trả lời cho chị susu ạ: hội bánh SG có nhận giao bánh tận nhà, chi phí đã cộng vào giá thành. Xin cảm ơn chị đã ủng hộ :cstt01:

1,961
0
0

anatomysu

Em xin thay mặt hội bánh SG trả lời cho chị susu ạ: hội bánh SG có nhận giao bánh tận nhà, chi phí đã cộng vào giá thành. Xin cảm ơn chị đã ủng hộ :cstt01:
Ra dáng quá ta, Nikon có xu hướng thành bà chủ bakery =)).

186
0
0

mebeluan

:x:x giờ em mới vào, không khí ấm áp quá!! chúc nhà mình lúc nào cũng vui tươi,đơn đặt hàng tới tấp nhé hihi:cstt07:

63
0
0

zuki

hix, lẽ ra vào từ sáng rồi, nhận được đường dẫn cảu ana và meduydu thì cúp điện, oops, giờ mới mon men vào đây ạ. Chúc mừng nhà mới , tân gia đeeeeee :cstt04:mad:};-@};-

1,528
0
0

saomai

:x:x giờ em mới vào, không khí ấm áp quá!! chúc nhà mình lúc nào cũng vui tươi,đơn đặt hàng tới tấp nhé hihi:cstt07:
Mebeluan ơi, đến nhận cá và tỏi gấp nhé:x

806
1
0

meduydu

hix, lẽ ra vào từ sáng rồi, nhận được đường dẫn cảu ana và meduydu thì cúp điện, oops, giờ mới mon men vào đây ạ. Chúc mừng nhà mới , tân gia đeeeeee :cstt04:mad:};-@};-
Zuki, ông xã hết bệnh chưa? Trước hỏi thăm bác giai sau là mong em thảnh thơi để off cái vụ bắt bông kem lắm í :-*:-*:-*

2,801
0
0

muathu

Muathu vào vườn hoa nhà Cam trộm bó hồng này về tặng nhà Sài Gòn, chúc cho nhà Sài Gòn, hội bánh Sài Gòn vững mạnh và tràn đầy yêu thương :x:x:x

PS: Camellia đừng mắng chị nhé :D

@Duydu: Em ơi chị lỗi hẹn rồi, gọi bạn em không được nên chị sẽ gửi vào sau em nhé, sorry em nhiều.

806
1
0

meduydu

Muathu vào vườn hoa nhà Cam trộm bó hồng này về tặng nhà Sài Gòn, chúc cho nhà Sài Gòn, hội bánh Sài Gòn vững mạnh và tràn đầy yêu thương :x:x:x

PS: Camellia đừng mắng chị nhé :D

@Duydu: Em ơi chị lỗi hẹn rồi, gọi bạn em không được nên chị sẽ gửi vào sau em nhé, sorry em nhiều.
Em thay mặt Ngọt Ngào SG cảm ơn những lời chúc thật yêu của các mẹ. Mong lắm lắm được mời các mẹ ghé qua, nếm 1 miếng bánh rất nồng nàn, ngọt ngào yêu thương :cstt08::cstt08::cstt08:
@muathu: Chị ơi! Sáng nay bạn em cũng sory về sự cố hết pin hôm qua, sáng nay cập rập ra sân bay sớm quá. Vậy chờ bạn Hạnh Nguyên nhé chị!

1,961
0
0

anatomysu

Hôm nay em làm bánh Angel giải quyết mớ lòng trắng dư. Cho thêm ít coffee vào cho nó đậm đà hihi. Gửi mừng nhà mới của CSTT SG ạ. :x :-*

51
0
0

Me-Kim

Hi hi nhận được tin nhắn của Ana em ba chân bốn cẳng phóng ra đường kiếm mặt tiền nhà mình mà chả thấy đâu :p hóa ra nhà mình phải vào một ngõ nữa các chị nhỉ? Ôi như vậy hóa hay kẻo các bác tài chạy xe bị mất tập trung vì mùi bánh mới ra lò thơm ngào ngạt:D Chúc mừng tân gia, chúc cho hội bánh chúng ta lúc nào cũng sực nức mùi bánh và đem tình thương chia sẻ khắp nơi. :cstt02:
Các chị ơi off tân gia đeeeeeeeeee

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chúc Gia đình CSTT Sài Gòn luôn tràn ắp tiếng cười và tình yêu thương! Hãy luôn cùng nắm chặt tay nhau trên chặng đường nghĩa tình các bạn nhé :cstt02: .

806
1
0

meduydu

Hôm nay em làm bánh Angel giải quyết mớ lòng trắng dư. Cho thêm ít coffee vào cho nó đậm đà hihi. Gửi mừng nhà mới của CSTT SG ạ. :x :-*

Chả nghe mời chị. Zận

635
0
0

Họa sĩ nghèo

Cả nhà có off em cố gắng bon chen với, vì giờ con em đứa nhỏ 8 tháng, đứa lớn gần 28 tháng, Hic,,, Y như sinh đôi ấy, chẳng đi đâu được, ở nhà cuồng chân cuồng tay hết rồi!!
Nhà mình thấy chị nào cũng khéo, em phải chạy dài theo mất thôi @};-@};-@};-

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà SG ơi cho tớ vào thăm quan tý nhá, xin tý kinh nghiệm về xây nhà HP. Mấy hôm trước đi vắng, hôm qua về đọc được thư Admin cho xây nhà mà xem ngày chưa thấy ngày nào đẹp để đổ móng.

2 tuần trước mẹ CTB lại vào SG, mà tình hình H1N1 căng thẳng quá nên không dám gọi mọi người để xin 1 bữa lẩu kem ạ. Nghe nói Phú Mỹ Hưng là ổ dịch nên không dám đi đâu nữa sợ gây bệnh cho mọi người. Thời gian tới Chip học ở SG, có lẽ mẹ CTB xin 1 xuất tạm trú trong nhà SG với ạ.