Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

2,204
1
0

Nikki

Ðề: Gia đình CSTT Sài Gòn Ngọt Ngào yêu thương

Haha, nó 99 rùi anh...spam cho nó lên 100 chớ =))

6,216
0
36

susu1811

Active Member

mới 99 mà Nikki
nhớ chuyển quần áo ra cho đà nẵng nhé. Mai các chị bắt đầu thăng đường rồi em àh

720
0
0

chuột đồng

Nik ơi! chị còn bộ quần áo đặt của em chổ bác saomai, định có gặp nhau cuối năm đến lấy luôn, thế này là hổng có bế mạc gì hết hả Nik?

2,204
1
0

Nikki

mới 99 mà Nikki
nhớ chuyển quần áo ra cho đà nẵng nhé. Mai các chị bắt đầu thăng đường rồi em àh
Mấy hôm nay lu bu ko kịp đóng thùng gửi ĐN, hẹn mai nhé chị :D

2,204
1
0

Nikki

Nik ơi! chị còn bộ quần áo đặt của em chổ bác saomai, định có gặp nhau cuối năm đến lấy luôn, thế này là hổng có bế mạc gì hết hả Nik?
Ko thấy Nik la làng ọp ẹp bên trang 98 kìa chị...mà chả ai thèm hưởng ứng...giận ghê nơi!!!

1,528
0
0

saomai

Lăn mãi mà chưa lên hả Nik:D

12
0
0

ngocnhon238

Tết đến rồi, mong rằng Bếp ngọt Sài Gòn mãi ấm áp lửa nhé. chúc mọi người ăn Tết vui vẻ, hạnh phúc.@};-

499
0
0

Shortee2009

đây nè .... Sọt quăng cho cục gạch để xây nhà lầu nè :D

499
0
0

Shortee2009

hả ... chưa đủ hả .... quăng thêm cục gạch nữa nè :grin::grin:

499
0
0

Shortee2009

Gạch mà quăng từng cục thì xây toilet cũng hok đủ nói chi nhà lầu...mà cuối cùng nó cũng 100 goy kia...hahaha
bộ cái "chảo" bự lắm sao mà cần xây cái toilet bự hả em =))=)) xây từng cục từng cục ... chậm mà chắc :grin::grin:

2,204
1
0

Nikki

bộ cái "chảo" bự lắm sao mà cần xây cái toilet bự hả em =))=)) xây từng cục từng cục ... chậm mà chắc :grin::grin:
Có phải mình em đâu nhở...cả cái CSTT -SG cơ mà...xây bé thì sao đủ mỗi người "ghé" 1 ít >:p

1,961
0
0

anatomysu

Anh Sọt cười nham nhở ghê :D

Tết bên ý anh có tổ chức gì ko? Chắc cũng có mâm cơm cúng anh nhỉ, và vài món truyền thống? Hay lại đi bắt bò làm beefsteak ạ? :p

Còn vài giờ nữa đến giao thừa rồi cả nhà ơi...

499
0
0

Shortee2009

Anh Sọt cười nham nhở ghê :D

Tết bên ý anh có tổ chức gì ko? Chắc cũng có mâm cơm cúng anh nhỉ, và vài món truyền thống? Hay lại đi bắt bò làm beefsteak ạ? :p

Còn vài giờ nữa đến giao thừa rồi cả nhà ơi...
HAPPY NEW YEARRRRRRR!!!!!!!!!!!!!!!
Năm mới chúc mọi người và gia đình được dồi dào sức khỏe ..... tiền vô đầy túi ... tình vào đầy tim .... nếu tim còn chỗ trống thì nhắn Sọt 1 tiếng ... Sọt chui vô cho đầy :grin::grin:
Nếu ai vừa lập gia đình thì chúc cho đầu năm sinh con trai ... cuối năm sinh con gái ... mùa hè rãnh rỗi thì sinh đôi :D

giờ này thì bên VN đã qua giao thừa rùi .... còn Sọt thì chờ thêm gần 13 tiếng nữa. Chút nữa phải đi cái bday của đứa cháu ... xong rùi mới về cúng giao thừa :)
Bên này thì cũng có mâm trái cây đầy đủ ... cầu dừa đủ xài à :) CŨng có bánh mứt bánh chưng bánh tét như VN thui .... chỉ có khác là cái không khí bên này thì thua xa hehehe ....
Mùng 1 thì cũng đi chùa ăn chay ... rùi ghé thăm song thân phụ mẫu .... rùi ghé hội chợ chơi bầu cua tôm cá hehehe. Nói vậy chớ cũng mong có ngày lại được ăn tết ở VN lắm lắm :)

Chúc mừng năm mới !!!!!!!!!!!

295
0
0

MeMilo_Ca Cao

CHÚC MỪNG NĂM MỚI
Chúc một năm nhiều sức khoẻ, nhiều hạnh phúc, nhiều may mắn, nhiều thành công với tất cả thành viên nhà Sài Gòn.
Chúc nhà Sài Gòn luôn luôn yêu thương , đoàn kết, gắn bó để làm được nhiều nhiều hơn năm đã qua.:cstt08:

1,961
0
0

anatomysu

Chúc mừng năm mới cả nhà!!!!!!!!! @};-

Em mới xem pháo hoa xong :p. Bãi đốt ngay cạnh nhà, hí hí ra thềm ngồi ngó là nghe pháo đùng đùng, khỏi chen lấn :D.

Chúc cả nhà mình năm mới thật nhiều sức khỏe để tràn đầy nhiệt huyết, cùng nắm tay nhau trên mọi nẻo đường chia sẻ tình thương nhé.

Riêng anh Sọt, chúc anh chăn bò được nhiều xiền nữa để còn về VN ăn Tết 1 ngày gần đây @};-. CSTT SG nếu có thêm vài thành viên nhiệt tình như anh thì thật quý lắm thay :).

Cả nhà ngủ ngon mai khởi hành đầu năm ạ :x