Gia đình Sài Gòn mình cùng lên tầng 3

1,961
0
0

anatomysu

Ðề: Gia đình Sài Gòn mình cùng lên tầng 3

4 màu, 8 màu, 12 màu thì giá cả bi nhiêu để bác chọn cho dễ? Nếu 8 với 12 màu không quá đắt so với 4 màu thì lụm mấy em này cho khỏe vì bác không có năng khiếu họa sĩ cho lắm :p
Dạ 4 màu 8.2$, 8 màu 16.3 còn 12 màu giá 22.8 ạ

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Vào góp ít hồ với nhà SG nào :-* . Cái bài mát họng thông mũi của SM nghe hấp dẫn nhỉ tối về phải thử mí được, xong 5 ngày rì pọt nhé; Mà vào đây bắt quả tang nhà ĐN với nhà SG ăn mảnh tỏi Lý Sơn, kiện, bớ làng nước ơi ... À mà tỏi tép nhỏ, nhà chị để nguyên vỏ, đập dập, rồi tách vỏ sau, bỏ vỏ cứng thôi, vỏ mỏng ở trong cho vào ăn tuốt, chứ bóc trước khi đập lâu lắm.

1,961
0
0

anatomysu

Vào góp ít hồ với nhà SG nào :-* . Cái bài mát họng thông mũi của SM nghe hấp dẫn nhỉ tối về phải thử mí được, xong 5 ngày rì pọt nhé; Mà vào đây bắt quả tang nhà ĐN với nhà SG ăn mảnh tỏi Lý Sơn, kiện, bớ làng nước ơi ... À mà tỏi tép nhỏ, nhà chị để nguyên vỏ, đập dập, rồi tách vỏ sau, bỏ vỏ cứng thôi, vỏ mỏng ở trong cho vào ăn tuốt, chứ bóc trước khi đập lâu lắm.
Chị yêu, sắp lên sàn rồi, cả nhà cstt luôn chứ ko riêng sg nữa :p

1,528
0
0

saomai

Mới vào trong nhà "cãi nhau" với nhà thầu, bên thầu bảo:"căng thẳng quá, em giao phần thô còn phần hoàn thiện anh chị tự lo"
Ô hô, nói dễ nghe nhỉ?:angry:

1,018
0
0

mymy

Mừng tân gia nhà SG, lên tầng mới phát huy tinh thần như tầng 2 cho xôm tụ ah.@};-@};-@};-
Cho em spam với

@Saomai: Bác ơi cài bài chữa trị viêm mũi của Bác em cũng đã có thời gian thử rồi, nhưng em để qua đêm sáng dậy là da dưới lòng bàn chân em bị bốc ra từng mảng to, sợ quá em thôi luôn :p:p

@OMM: lâu lâu bác cho em mánh lẻ tí chứ :D:D

@all: Hình như nhà SG đón bác Nát là hàng fake đấy, chứ Nát xịn thì bận rộn thế này làm sao mà ọp với các bác được, bác Nát nhỉ

1,528
0
0

saomai

Mymy: hihii, không để qua đêm em à, nóng lột hết da, chỉ cần 30' đến 1tiếng là ổn.

1,961
0
0

anatomysu

Mới vào trong nhà "cãi nhau" với nhà thầu, bên thầu bảo:"căng thẳng quá, em giao phần thô còn phần hoàn thiện anh chị tự lo"
Oánh nó chị :p... Có hợp đồng ko, bảo nó đền hehe.

Làm nhà lúc nào cũng mệt mỏi căng thẳng. Ráng lên ạ, mai mốt có nhà mới tha hồ off làm bánh :-*

642
0
0

osaka_vietnam

@ Ana và Nik: Cho bác 8 màu nhé.

@ Saomai: Thầu gì mà đểu thía? Nói bỏ là bỏ được sao.

720
0
0

chuột đồng

Oánh nó chị :p... Có hợp đồng ko, bảo nó đền hehe.

Làm nhà lúc nào cũng mệt mỏi căng thẳng. Ráng lên ạ, mai mốt có nhà mới tha hồ off làm bánh :-*
Chị có cần nhà SG kéo lên phụ chị Oánh không? Để em ới Nik, Chép, Nghèo thêm ạ.

1,528
0
0

saomai

@Ana: có hợp đồng em à, lúc nãy chị bực quá bảo :"được, muốn bỏ nửa chừng à" (hãy đợi đấy! - nhưng chưa nghĩ sẽ làm gì :D)
@Chuột: mấy ông thợ to như con voi ấy, nhà mình đến chị lo bữa ốc phá sản, thôi để đi ăn ốc rồi tính kế :))

2,204
1
0

Nikki

em đang đau hết đầu từ hôm qua đến giờ :((
Thầu nhà bác đúng kiểu cà chớn...gặp em là em đào mồ đào mả nhà nó lên rồi...:">

@ Ana và Nik: Cho bác 8 màu nhé.

@ Saomai: Thầu gì mà đểu thía? Nói bỏ là bỏ được sao.
Bác...quất luôn 12 màu đeeeeee :p chưa bằng 1/2 cái hộp cơm :))

1,528
0
0

saomai

Chép đi công tác phải không?

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

@all: Hình như nhà SG đón bác Nát là hàng fake đấy, chứ Nát xịn thì bận rộn thế này làm sao mà ọp với các bác được, bác Nát nhỉ
=))=))=)) Ôi trời đã nát rồi lại còn fake nữa, đang mặc quần ko đáy mà vẫn phải lăn đùng ra đây.

Chị yêu, sắp lên sàn rồi, cả nhà cstt luôn chứ ko riêng sg nữa :p
Ô ô thế hử, cho cái mã ;)

1,961
0
0

anatomysu

=))=))=)) Ôi trời đã nát rồi lại còn fake nữa, đang mặc quần ko đáy mà vẫn phải lăn đùng ra đây.
=))

Chị OMM: Tối nay chắc lên sàn, có ảnh luôn, tha hồ đặt nhé, mà em vẫn nhớ chị thiếu vụ hành khô, làm luôn thể cho đủ cả hành cả tỏi :p

Gửi cả nhà bảng màu Wilton theo chỉ thị

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
188
0
0

Bí Xanh Bí Đỏ

Ana ơi, cho mình đặt 1 bộ 8 màu đi. Thứ 6 đi off thì thanh toán luôn nhé.
Nhân tiện cho mình hỏi chút, Nhật 14 thì khi nào nhận hàng vậy? Mình đã thanh toán Nhật 13, còn Nhật 14 thì chỉ có đặt mua 1 túi đựng cookie thôi (35k). Vậy thứ 6 mình gởi tiền Nhật 14 được không? Nếu không tiện cho bạn thì mình đi chuyển khoản.

hihi hình như mình post bài không đúng chỗ nhỉ?!