Gian hàng các sản phẩm cho bé và gia đình của BTC

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: Gian hàng các sản phẩm cho bé và gia đình của BTC

Ok chị, thế chị có thể giải quyết thêm bao nhiêu KĐR nữa? KĐR là mặt hàng ko hạn chế số lượng mà chị. hehe. Hay làm quả 20tuýp như chị Aslan nhá!:pB-)B-)
Ối giời, 20 thì nó đánh răng đến lúc đi lấy zợ à? thoai, 5 phát là đủ òi, bạc hà nhá:p, gửi chị LrrrrrrrrrG cho chị

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Ối giời, 20 thì nó đánh răng đến lúc đi lấy zợ à? thoai, 5 phát là đủ òi, bạc hà nhá:p, gửi chị LrrrrrrrrrG cho chị
ok chị. Để sang tuần em gửi nhá! :):)

408
0
0

bachan910

Bachan đặt tổng cộng là:

1. Vitamin dành cho trẻ: 2 x 300 = 600K
2. Bộ thìa đong 4c: 80K
3. Khẩu trang y tế (Trẻ em): 5 x 30 = 150K

==> TC: 830K

Hqua bachan đã ck 830K từ tk.. 2558, nhờ mecunlinh check dùm ạ, cám ơn mẹ nó nhiều! @};-

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

mecunlinh đã nhận được CK của các mẹ sau :
susu1811 .......520k
Tomiu............70k
Nikki..............260 ( em CK qua ebank phải không? nên ko hiện số TK )
Bachan...........830k

1,413
0
0

Mẹ Gôn

Mẹ Gôn cũng đã nhận hàng của các mẹ Đà Nẵng rồi, trưa nay sẽ giao ạ. Cảm ơn Lá Mơ và các bạn HN nhé.
Riêng phần của mình gồm 01 Vitamin gấu dẻo, 01 hộp DHA, 02 kem đánh răng, 01 bộ thìa đong, 01 spatula, 03 khẩu trang ---> 1.030k ạ (mình thấy ghi trong gói là 1.010k :p )
02 bộ khuôn sò (sò đẹp mê mẩn, MG ghiền nhất đấy ạ)---> 250k
TC là 1.280k
Nhà ĐN sẽ chuyển khoản sau buổi off trưa nay ạ

45
0
0

linhphuongminh

Cho mẹ Minhlinhphuong đặt 01 hộp vitamin của Nhật cho trẻ em biếng ăn và 04 hộp kem đánh răng dành cho trẻ em ( vị dâu) và 04 hộp thuốc đánh răng dành cho người lớn

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Cho mẹ Minhlinhphuong đặt 01 hộp vitamin của Nhật cho trẻ em biếng ăn và 04 hộp kem đánh răng dành cho trẻ em ( vị dâu) và 04 hộp thuốc đánh răng dành cho người lớn
Chị ở HN hay SG vậy ạ? Nếu ở HN thì để sang tuần khi nào có hàng em báo chị qua nhận đồ chị nhé!

45
0
0

linhphuongminh

Mình đang ở SG. Chuyển giùm mình nha. Cảm ơn

193
0
0

Mehaibi

Mình đã nhận VTM dành cho trẻ em 02 hộp x 300k = 600k. Cám ơn cả nhà nhiều lắm @};-@};-@};-

2,801
0
0

muathu

@Mecunlinh: chị ơi hôm nay em mới chuyển được tiền hàng của BTC 2.555K, Đà Nẵng có 520K của Susu1811 đã chuyển khoản trước chị check giúp nhé, gộp cùng lãi của gian hàng Đà Nẵng 1041K, cộng 300K em nhầm tiền tré chị gửi lại Virgo2007 giúp em, thêm 40K tiền Húng Lìu của Jigme_Lahmo em nhờ JM mua giúp khi nào gặp em ấy chị đưa hộ em. Cảm ơn chị nhiều nhiều :x:x:x

Tổng cộng em chuyển là 3936K

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

@Mecunlinh: chị ơi hôm nay em mới chuyển được tiền hàng của BTC 2.555K, Đà Nẵng có 520K của Susu1811 đã chuyển khoản trước chị check giúp nhé, gộp cùng lãi của gian hàng Đà Nẵng 1041K, cộng 300K em nhầm tiền tré chị gửi lại Virgo2007 giúp em, thêm 40K tiền Húng Lìu của Jigme_Lahmo em nhờ JM mua giúp khi nào gặp em ấy chị đưa hộ em. Cảm ơn chị nhiều nhiều :x:x:x

Tổng cộng em chuyển là 3936K
Nhận được 3,936k rồi muathu nhé.

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Chị ơi, em xin lỗi nhưng gian hàng của BTC em đã tổng kết rồi nên ko có hàng gửi vào theo order của chị chị ạ. Chị thông cảm giúp em chị nhé! Hẹn chị lần sau nhé! Cám ơn chị đã quan tâm. :x@};-

255
0
0

myhanhhn_1982

chi oi cho em dat Viên DHA 525mg giúp tăng cường trí nhớ dành cho người hoạt động trí óc nhiều, trẻ em giai đoạn phát triển, học căng thẳng – Made in Japan – 90 viên – HSD 23.10.2011 ( dùng 3 viên / ngày ). Giá bán 360k

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

chi oi cho em dat Viên DHA 525mg giúp tăng cường trí nhớ dành cho người hoạt động trí óc nhiều, trẻ em giai đoạn phát triển, học căng thẳng – Made in Japan – 90 viên – HSD 23.10.2011 ( dùng 3 viên / ngày ). Giá bán 360k
Topic đã dừng nhận đặt hàng rồi em ạ. Cảm ơn em đã quan tâm và ủng hộ.

806
1
0

meduydu

SG: meduydu đã giao xong các oder của Sm chuyển lại cho em. Em sẽ CK theo bảng tổng kết đưới đây. Đây là các oder thanh toán khi nhận hàng tại SG
1: Anna: 150K
2: Hoasingheo: 120K
3: Cá Chép: 100K
4: Mehaibi: 600K
5: Hoa Dím: 60K
6: Chuột đồng: 85K
7: Vithaoanh: 155K
8: Blanch: 250K
9: Memy: 75K
TC: 1.595K
2 oder của Bachan và Nikki đã CK. Meduydu chỉ giao hàng.
Mai meduydu sẽ CK đến chị Loan số tiền trên.
Hiện SG đang giữ 1 khuôn gấu của KSB, nhưng hàng này mới về tới SG. Meduydu xin phép CK tất cả các oder cũ. Của KSB nhờ mẹ nó CK riêng dùm mình nhé! Thanks

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

SG: meduydu đã giao xong các oder của Sm chuyển lại cho em. Em sẽ CK theo bảng tổng kết đưới đây. Đây là các oder thanh toán khi nhận hàng tại SG
1: Anna: 150K
2: Hoasingheo: 120K
3: Cá Chép: 100K
4: Mehaibi: 600K
5: Hoa Dím: 60K
6: Chuột đồng: 85K
7: Vithaoanh: 155K
8: Blanch: 250K
9: Memy: 75K
TC: 1.595K
2 oder của Bachan và Nikki đã CK. Meduydu chỉ giao hàng.
Mai meduydu sẽ CK đến chị Loan số tiền trên.
Hiện SG đang giữ 1 khuôn gấu của KSB, nhưng hàng này mới về tới SG. Meduydu xin phép CK tất cả các oder cũ. Của KSB nhờ mẹ nó CK riêng dùm mình nhé! Thanks
Chị ơi, chị ck giúp em cho mecunlinh để tiện tổng kết luôn chị nhé! mecunlinh là mama tổng quản hôm off mà, hehe:p:x@};-@};-

806
1
0

meduydu

Chị ơi, chị ck giúp em cho mecunlinh để tiện tổng kết luôn chị nhé! mecunlinh là mama tổng quản hôm off mà, hehe:p:x@};-@};-
Vậy meduydu sẽ chuyển khoản đến mecunlinh. Thanks Lá Mơ.