Gian hàng Cốm và Chả Cốm tại Offline Sắc Thu Hà Nội 26/9/2009

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Ðề: Gian hàng Cốm và Chả Cốm tại Offline Sắc Thu Hà Nội 26/9/2009

Em ơi, của em và kimsonbui chắc về đến Sài Gòn rồi ý nhỉ;)
Cảm ơn Minh Minh, cảm ơn chị Chip Tôm Bi, cảm ơn Aslan @};-:-*:x

631
0
0

Aslan

Em ơi, của em và kimsonbui chắc về đến Sài Gòn rồi ý nhỉ;)
Cảm ơn Minh Minh, cảm ơn chị Chip Tôm Bi, cảm ơn Aslan @};-:-*:x
Chị ơi chưa chị à, 2 lý do (em phải giải thích rõ ràng không có ng lại dìm hàng em bảo VN delay):
1. HP mải ăn chơi 20h00 mới về đến HP, 21h30 em mới nhận đc hàng (chuyến bay cuối cùng 20h35 ạ).
2. Các mẹ SG không đi nhận hàng tối đc nên hẹn em sáng mai gửi ạ.
Em vừa nếm thử chả cốm rồi ạ, trước yêu Cáo 1 nay yêu Cáo thêm vài phần vì tài nghệ của Cáo (em tìm mãi không thấy cái icon ngưỡng mộ). Cảm ơn CTB đã chuyển giúp em về HP.

806
1
0

meduydu

SG đã nhận được cốm của gian hàng chị Cáo gửi ạ ( gửi cho meduydu và KSB). Cảm ơn chị và VN airline :)D:D:D)

360
0
0

tminh's mum

Hôm nay em ăn thử chả cốm rồi ah, ngon quá chị Cáo ơi, mà tiếc vì không để lâu được nên em không dám lấy nhiều

466
0
0

kimsonbui

Cám ơn chị Cáo và chị Aslan, em đã nhận được cốm và chả cốm. Em vẫn chưa C/K cho chị Cáo, đừng buồn em nhé :-*

1,849
0
0

BB&C

Cốm ngon, chả cốm cũng ngon. Nhà em chiến gần hết rồi. Cám ơn bác Cáo nhé.

2,501
0
0

Haidang02

Cốm ngon, chả cốm cũng ngon. Nhà em chiến gần hết rồi. Cám ơn bác Cáo nhé.
Nhà chị chén hết rồi. Món cốm ngon tuyệt. Cáo ơi Cáo, chị chưa kịp nhìn rõ em :)

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Có ảnh đầy bên top bày tỏ cảm xúc offline mà bác Đèn.
Mặt em như này chị này:-B

594
0
0

meyeuTomTom

Bác Cáo ơi! Em lấy của bác 2 gói này, 2 gói kia mà chả cốm em không được nếm một miếng nào cả. Mọi người nhà em. người này tưởng người kia phần nên cuối cùng em chẳng biết mùi vị nó ra sao cả. Còn cốm thì em nấu chè cùng hạt sen Hồ Tịnh của Huế ngon hết sảy luôn. Chẹp chẹp vẫn thèm quá.

594
0
0

meyeuTomTom

Có ảnh đầy bên top bày tỏ cảm xúc offline mà bác Đèn.
Mặt em như này chị này:-B
Bác Đèn ơi! Cái chị đứng hàng đầu, tay cầm giấy hát bài "Đứa bé" ấy.
(còn cái đứa đứng cạnh nhìn cùng giấy là em đó)
Hân hạnh thế không biết:x

1,849
0
0

BB&C

Bác Cáo ơi! Em lấy của bác 2 gói này, 2 gói kia mà chả cốm em không được nếm một miếng nào cả. Mọi người nhà em. người này tưởng người kia phần nên cuối cùng em chẳng biết mùi vị nó ra sao cả. Còn cốm thì em nấu chè cùng hạt sen Hồ Tịnh của Huế ngon hết sảy luôn. Chẹp chẹp vẫn thèm quá.
Chị vẫn để dành một gói chả cốm, để ăn từ từ không dám ăn hết. Tối qua nhà chị chị cho 1 tý tẹo (nếm thôi nhé).

1,849
0
0

BB&C

Chị vẫn để dành một gói chả cốm, để ăn từ từ không dám ăn hết. Tối qua nhà chị chị cho 1 tý tẹo (nếm thôi nhé).

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Chài, mặt hàng nhà Cáo cũng được mọi người hâm mộ đới nhể. Ai ủng hộ Cáo thừa thắng xông lên nào? lần tới mà off Cáo bán cả bánh chưng:D

184
0
0

tomiu

chị ơi, em ủng hộ chị 2 tay, 2 chân và tất cả cả các chi còn lại nữa, hihi. :D. Chị làm đợt nữa chị nhé, đừng phụ lòng mấy fan hâm mộ cốm chị Cáo nhé, :">

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Cốm của bác Cáo về nhà em nấu chè với ngô nếp ăn ngon tuyệt cú mèo. Mùi thơm hết xảy luôn. :-* bác Cáo nè!

737
0
0

hienvth

Chị ơi, chị làm đợt nữa đi, 2 gói cốm em xử nhanh gọn rồi, giờ vẫn thèm ăn nữa này, huhu

631
0
0

Aslan

Chài, mặt hàng nhà Cáo cũng được mọi người hâm mộ đới nhể. Ai ủng hộ Cáo thừa thắng xông lên nào? lần tới mà off Cáo bán cả bánh chưng:D
Em ạ, em ạ, em đặt gạch từ giờ nhá, Cáo nhớ em đã đặt gạch không lúc ấy hàng bác đông khách quá em lại không có phần. Riêng cái vụ bánh chưng em sẽ kéo đc cả SG nữa Cáo ạ, Cáo xúc tiến dần đi là vừa vì em nghe mong manh có đại gia bánh chưng đang ngấp nghé, mình đi trước 1 bước thế nào cũng thắng (trước em cũng hâm mô đại gia ấy nhưng giờ có hẳn 1 câu lạc bộ hâm cuồng rồi nên em ...chạy)

1,850
0
0

Mẹ Cáo

Em ạ, em ạ, em đặt gạch từ giờ nhá, Cáo nhớ em đã đặt gạch không lúc ấy hàng bác đông khách quá em lại không có phần. Riêng cái vụ bánh chưng em sẽ kéo đc cả SG nữa Cáo ạ, Cáo xúc tiến dần đi là vừa vì em nghe mong manh có đại gia bánh chưng đang ngấp nghé, mình đi trước 1 bước thế nào cũng thắng (trước em cũng hâm mô đại gia ấy nhưng giờ có hẳn 1 câu lạc bộ hâm cuồng rồi nên em ...chạy)
Ôi thôi chết rồi, đại gia bánh chưng à, câu lạc bộ fan cuồng à, khéo chính là người chị hâm mộ mất rồi, để chị si nghĩ lại đã nhé, khéo chị đòi hợp tác kinh doanh cái nhể heheeee:D

Riêng em Aslan nhé, khỏi xếp hàng khỏi đặt gạch luôn:-*

431
0
0

letuanninh

chị Cáo ơi e ko tiện chuyển khoản công nợ ...!
mà em muốn uống caffe với chị Cáo cơ...........?
nên cn này chi có giảnh báo e nhé..?
:x:x:x:x

1,850
0
0

Mẹ Cáo

chị Cáo ơi e ko tiện chuyển khoản công nợ ...!
mà em muốn uống caffe với chị Cáo cơ...........?
nên cn này chi có giảnh báo e nhé..?
:x:x:x:x
Thoai, sợ cà phê mất ngủ, cậu cứ nhờ bất cứ mem nào nhờ ck đi nhá, ví dụ thuyvuong, hehe:D