Gian hàng thập cẩm TẾT ạ

3,314
5
38

thuyvuong

Active Member
Ðề: Gian hàng thập cẩm TẾT ạ

MN ơi chị 2 bánh tráng phơi sương nữa, mai có hàng gì thì ủn hết sang Ong giúp chị nhé, cả của Meluti nhé

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Gian hàng thập cẩm TẾT ạ

Cho em đăng ký thêm 1 trà xanh, 2 socola chip.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member
Trả lời: Ðề: Gian hàng thập cẩm TẾT ạ

Ôi nhầm chuồn
em thêm 5 bánh tráng phơi sương và 15kg cam nữa nhé chị Mít

1,467
0
36

Pokiona

Active Member

Cho em đăng ký 2kg hạt bí, 4 bánh tráng phơi sương nhé. Em cám ơn.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

MN ơi chị 2 bánh tráng phơi sương nữa, mai có hàng gì thì ủn hết sang Ong giúp chị nhé, cả của Meluti nhé
Mới chỉ có vỏ bánh pía thôi chị ơi, trưa nay em đi lấy cá chỗ chị Hà thì em mang sang c Hà gửi Ong vỏ bánh pía của c trước nhé.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Trả lời: Gian hàng thập cẩm TẾT ạ

Vì mọi người hỏi về chất lượng cam nhiều nên em xin gửi ảnh Cam dưới đây, Cam thì tầm 23 sẽ hái để cho tươi ngon, em đã nói em Xề mang giao chiều nay chỗ chị Hà vài cân trước cho bên Ong lấy nhiều nhất ăn thử rồi trừ vào hàng luôn Ong nhé
Hạt bí
Măng
Nước mắm
mau nuoc mam phu quoc.jpg

Mod nếu có thể thì thêm ảnh vào trang 1 giúp em nhé, hôm trước hơi vội nên em chưa pot ảnh lên được ạ. Cảm ơn Mod.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
6
0
0

Vũ Khanh

Chào các anh các chị ạ,

Em là Vũ Khanh, em chị Thủy (Mexecuazin), em cảm ơn các chị đã tin tưởng và tạo điều kiện cho em tham gia gian hàng lần này :)!

Về cam sành Hàm Yên: Em đã thông báo về để chuẩn bị thu hoạch cam ngày 23 nên ngày 24 em sẽ có hàng cho mọi người ạ. Cam muốn để lâu thì các chị không lau rửa và để nơi thoáng mát thì để được khoảng 10 ngày. Giống cam sành Hàm Yên cho trái ngọt mát và thơm, mọng nước ạ.

Về hạt bí tẻ: Em đã cập nhật thông tin đặt hàng và đang thu mua, cũng 23 có hàng cho mọi người ạ. Vì hạt bí Mường Lát thu mua tại các bản nên họ không tẩy trắng, hạt đem gác bếp từ sau thu hoạch nên vẫn mẩy và thơm nhưng không được trắng như ngoài hàng đâu ạ.

284
0
16

mecunbebong

Member

Em đăng ký:

1. Vỏ bánh pía gói nem: 14k/gói (30 tờ)-có 30 gói: 5 gói (70k)
2. BÁNH TRÁNG PHƠI SƯƠNG TRẢNG BÀNG: 30 gói: 2 gói. (50k)
3. Cam sành Hàm Yên: 5kg. (135k)
4. Hạt bí nếp Mường Lát: 1kg. (190k)
Tổng cộng: 445k, cho em lấy hàng chiều 24 cùng nem chua tại Nguyễn Du và thanh toán tiền mặt nhé.

734
0
16

rongviet

Member

@ Mít và Nem: Chị giữ nguyên Order và em không phải mang cam sang cho chị đâu nhá, đã bầu bì còn khoẻ đi.

6
0
0

Vũ Khanh

Em xin thông báo tình hình cập nhật thông tin sơ bộ ạ:

Hạt bí đang trên đường chuyển ra Hà Nội và ngày 24 sẽ có hàng ạ. Nếu có thể em sẽ gửi tận nơi cho mọi người, còn lại em sẽ mang hết ra hội chợ, các chị ghé thăm gian hàng và lấy giúp em ạ :D

Cam vẫn nhận thêm order để ngày mai thu hoạch, cũng 24 có hàng ạ.

Các sản phẩm khác sẽ được bày ngay tại hội chợ ạ. Chúc chương trình thành công tốt đẹp!

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Chốt lại của chị là 65 kg cam nhé Mít và Vũ Khánh.

Mọi người chọn cam quả nhỏ một chút, vỏ mỏng thì sẽ dễ vắt nước hơn là quả to.
Tks.

3,455
2
38

mecunlinh

Active Member

Chị 5kg cam Mít Nem ơi.
Cam hôm qua Mít Nem đưa chị được Ong ủy thác test hộ nên MN trừ vào đặt hàng cam của chị nhé.
Cam tươi, ngọt nhưng đừng lấy quả to quá, vỏ dầy và khó vắt nước.

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Vũ Khánh ơi của mình 65 kg cam chia thành các túi, mỗi túi 5kg giúp mình với nhé.
Mình mua hộ mà.
Có chở đến nhà được không bạn nhỉ?

4,074
0
36

Pham Lam

Active Member

Cho chị đk thêm 2kg măng nữa Vũ Khánh nhé.

Tổng đơn hàng của mình:
65 cam, 4 bí và 2 măng của Vũ Khánh
Của Mít: 9 bánh nem (đã nhận hàng) + 15 bánh tráng.

Kiukiu 2 bạn.

6
0
0

Vũ Khanh

Vũ Khánh ơi của mình 65 kg cam chia thành các túi, mỗi túi 5kg giúp mình với nhé.
Mình mua hộ mà.
Có chở đến nhà được không bạn nhỉ?
Dạ được chị ạ, chiều ngày 24 em sẽ chuyển tới nhà chị, chị cho em địa chỉ nhận hàng ạ.

Đã nhận order:
- 65kg cam chia thành các túi 5kg
- 4kg hạt bí
- 2kg măng

556
0
16

bichngoc1312

Member

Cho tớ order 1 chai nước mắm Phú Quốc 40 độ đạm giá 130K/1 lít; 5 kg cam sành Hàm Yên (lấy quả nhỏ) giá 135K; 1 kg măng khô lá Tuyên Quang giá 210K; và 1 kg hạt bí nếp Mường Lát giá 190K. Tổng là 665K. Nhận hàng ngày 24/1/2014 tại địa chỉ Số 6 Phan Huy Chú nhé! Tks much! Ngọc - 0983 655 bốn sáu chín.

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Với các đơn hàng nhiều tốt nhất là Vũ Khanh mang đến tận nơi em nhé, hàng của chị Ong em chở hết đến nhà c ý, hàng của chị Rongviet cũng thế (hôm nay c đã giao c rongviet 1kg cam ăn thử của em đưa hôm trước rồi). Còn hàng của mọi ng muốn nhận ở đâu mọi ng sẽ thông báo, em cho số đt em vào chữ ký đi cho mọi ng dễ tìm em ạ.

Hàng của em thì chiều nay em chốt order để mai đầu SG gửi ra thì t6 là em có hàng để giải tán hết cho gọn tuần này ạ.

6
0
0

Vũ Khanh

Trả lời: Ðề: Gian hàng thập cẩm TẾT ạ

Cho tớ order 1 chai nước mắm Phú Quốc 40 độ đạm giá 130K/1 lít; 5 kg cam sành Hàm Yên (lấy quả nhỏ) giá 135K; 1 kg măng khô lá Tuyên Quang giá 210K; và 1 kg hạt bí nếp Mường Lát giá 190K. Tổng là 665K. Nhận hàng ngày 24/1/2014 tại địa chỉ Số 6 Phan Huy Chú nhé! Tks much! Ngọc - 0983 655 bốn sáu chín.
Em đã nhận order này, hàng sẽ được chuyển đến chiều ngày 24 ạ.

Hạt bí nếp đang được chuyển ra Hà Nội nên em xin thông báo khoá order hạt bí ạ :D

Tạm dừng order: Nước mắm Phú Quốc, măng khô Tuyên Quang và hạt bí.
Những mặt hàng này em bán quanh năm nên ra tết các chị có thể order đặt hàng tiếp ạ.

Cảm ơn các chị đã quan tâm và đặt hàng ạ.