Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
1,528
0
0

saomai

Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Chúc nhà Hải Phòng Giáng sinh vui vẻ và an lành:x:x:x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@saomai: Bắt quả tang hén ... lén lút bỏ nhà đi chơi :D
@Nhà HP: sao hông chụp hình đồ ăn mà toàn là chụp hình model không dị nè .... Sọt muốn coi hình .... mấy cái nào "ăn" được mà thui :grin::grin: Lâu nay nghe quảng cáo HP có nhiều món ăn đặc sản .... mà hông có 1 tấm hình nào làm bằng chứng ... hông tin hông tin :D
Sọt muốn coi hình đồ ăn à? Không được à nha. Để khi nào Sọt về HP, Sọt muốn nhìn hình LÀO là có hình Ý.

Thế là em cảm ơn các bác đã geo căm em ,thế la em muốn đổi tên thì làm sao đây hả các bác ,thế là bác at min đổi cho em thành VOLY nhé .Em xin hậu tạ bữa cà fee ạ !
Cafe là món bác nghiện nha. Bác không đổi được tên cho em thì có được chầu cafe nào không vậy?

phát xít hít le mấy chị lớn nhà mình, bỏ nhà đi đâu hết roài:(
Chúc nhà mình một giáng sinh vui vẻ và chuẩn bị đón một năm mới thật nhiều niềm vui, hạnh phúc:x:x:x:cstt08:
Cô em gái này đanh đá kinh. Chưa gì mà đã hít le các chị già. Không thương các chị thì thôi. Cuối năm em ơi, oải lắm, chứ ai dám bỏ nhà bỏ cửa gì đâu. Vụ chủ nhật cố gắng em nhé. Chứ sau em có nhớ Nghé cũng không có ai đưa đi đâu mừ.

Chúc nhà Hải Phòng Giáng sinh vui vẻ và an lành:x:x:x
Chị đọc báo thấy SG rộn ràng quá. Chip nhà chị đã đón GS cả tuần nay rùi.

@ Mit Nem Ong Chúa Mẹ Xề : Xin thêm ít ảnh nữa nào, để hâm cái tinh thần mở lớp nhiếp ảnh cái!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình ơi, chúc Giáng sinh vui vẻ và Năm mới an lành nhé. Đêm nay ai đi phố nhớ chụp nhiều hình về mai sâu hàng nhé.

2,204
1
0

Nikki

Giáng sinh vui vẻ nhé Hải Phòng thân yêu của em

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Giáng sinh vui vẻ nhé Hải Phòng thân yêu của em

Buổi trưa không nghỉ trưa mà vào nhà hàng xóm xâu hàng nhá. Cho chị hỏi Niki đứng thứ mấy hàng nào vậy? :D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ Chị Tâm và Anh Shortee: Ong Chúa nó có một đống hình đồ ăn hôm off chưa pót đấy chị ạ, chị dí đại bác vào...nó nhé:p
@ Xề: Pot thêm vài cái cho nó khí thế đi, pot cả ảnh hoa cà hoa cải nữa đi, màu cứ gọi là bốc nhở:D

37
0
0

Me Susu

Em chúc cả nhà Giáng Sinh An Lành nhé!

P/S: ảnh trên Nikki chụp hôm tắm bùn hả các bác :D

125
0
0

hathu

Chúc nhà mình giáng sinh an lành nhé, ai lên được nhà thờ thì nhớ cho e xem ảnh với nhé,
Dạo này e bú zy` quá đi mất.

2,204
1
0

Nikki

Đêm nay mệt...mò vào nhà HP xem được "mớ" hình...oe oe oe...em nhớ Đồ Sơn, em nhớ HP quê hương em quá thể...hic hic, huhu

2,204
1
0

Nikki

Buổi trưa không nghỉ trưa mà vào nhà hàng xóm xâu hàng nhá. Cho chị hỏi Niki đứng thứ mấy hàng nào vậy? :D
P/S: ảnh trên Nikki chụp hôm tắm bùn hả các bác :D
Cả 3 nhà đều hăm hở đòi biết em là ai trong số í hở???Khổ quá, hôm ấy cũng thay đồ, đội nón ông già Noel, make up xong thì bác chụp hình...chảy máu cam, thế là phải chạy ra chụp thay bác í, hehe =))

3
0
0

Khải AN

Chúc mừng nhà mình giáng sinh vui vẻ !! em chúc muộn mong các bác bỏ qua nhá!!

125
0
0

hathu

Cuối tuần rồi, chúc cả nhà mình vui vẻ nhá, nhà e lại về quê ko biết có quà gì kô...

360
0
0

tminh's mum

Cuối tuần, cuối năm, trời trở lạnh, nhà mình có ai có kế hoạch weekend không? :) Em vẫn phải ôm bụng bầu về Vĩnh Bẩu ăn cưới, khổ, không về thì áy náy :D
@ Mẹ CBT: chị ơi, dạo này chắc cũng bận quá đúng không? Chị Tư đã cai nghiện thành công rồi :( chị đừng cai nữa nhé, thỉnh thoảng vào nhà cho rắn còn có đầu :) Vào nahf không thấy bài của bác, thấy trống vắng lắm :x

125
0
0

hathu

Đầu tuần đến rồi, chúc nhà mình bớt bận rộn để vô thăm khu, ai ăn cu'(củ) khoai tây luộc thì alô cho e nhá!

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Vắng vẻ quá cả nhà ơi, mọi người đi đâu hết rồi:cstt09:

125
0
0

hathu

Bác CTB ơi, pác cai cái gì thì cai nhá, đừng có cai cái lét này kẻo chúng e buồn quá, kế hoạch off 9/1 của nhà mình thế nào ạh, off nhanh cũng được ạ! :)

535
0
0

MeoGiaHp

Các chị ơi, em định chiều mai đi làm về rồi sang chỗ Khoai chơi, có ai đi cùng em ko ah? :x

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Các chị ơi, em định chiều mai đi làm về rồi sang chỗ Khoai chơi, có ai đi cùng em ko ah? :x
Mèo ơi, chị đi với nhé.Khi nào đi ới chị một câu nhé ĐT của chị 0936561860

273
0
0

NganHa

Chiều nay nhà chị có giỗ ko đi với em được, đi về nhớ thông báo tình hình Khoai nhé, chị cũng mong nghe tin tốt về Khoai lắm :x

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Cuối tuần, cuối năm, trời trở lạnh, nhà mình có ai có kế hoạch weekend không? :) Em vẫn phải ôm bụng bầu về Vĩnh Bẩu ăn cưới, khổ, không về thì áy náy :D
@ Mẹ CBT: chị ơi, dạo này chắc cũng bận quá đúng không? Chị Tư đã cai nghiện thành công rồi :( chị đừng cai nữa nhé, thỉnh thoảng vào nhà cho rắn còn có đầu :) Vào nahf không thấy bài của bác, thấy trống vắng lắm :x
Bác CTB ơi, pác cai cái gì thì cai nhá, đừng có cai cái lét này kẻo chúng e buồn quá, kế hoạch off 9/1 của nhà mình thế nào ạh, off nhanh cũng được ạ! :)
Chị cai thành công rồi. Giờ nghe các em gọi lại "tái nghiện" đây :D

Khổ quá, chị đùa thôi chứ có cai gì đâu. Mà chị đang thời kỳ bận rộn nhất trong năm. Đã thế lại chuyển văn phòng về nhà, dọn 2 tuần rồi chưa xong hẳn. Điện thoại cái dùng được thì bị mất, cái không mất thì hỏng. Mạng lúc có lúc không, khi nối xong mạng thì máy tính lại lăn ra hỏng. Chị suýt nữa nổi điên, may quá còn kiềm chế được :D Cũng canh cánh việc tổ chức ọp đập lợn lắm. Đây các em sang đây đăng ký nhé:

http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?p=59211#post59211

Đầu tuần đến rồi, chúc nhà mình bớt bận rộn để vô thăm khu, ai ăn cu'(củ) khoai tây luộc thì alô cho e nhá!
Đọc mà ứ hiểu đoạn này :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.