Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

@ chị CTB: cung hỷ cung hỷ vụ điện thoại he he. Chị ơi, ảnh đẹp là do máy của anh Hà sịn + anh muanuadem chiều mấy cô Hà lội đi theo để chụp đấy ah.
EM khoe ảnh hị hị

Gửi HP :-*:-*@};-@};-:p

535
0
0

MeoGiaHp

ảnh đẹp quá ah!
Hic, em ứ biết mà đi theo :D

125
0
0

hathu

Ui, thế là lại sắp có đt mới rùi, chị CTB thử 2 ngày kô đt xem, thế nào cũng buồn đấy, bác tậu con mới đi để e được khao với ạ...

125
0
0

hathu

Xem các bác đi off mà xèm ơi là xèm ý!

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chị hơi bị bất ngờ vì được mọi người chia vui về việc mất Đt của chị một cách chân thành và nồng nhiệt thế này :D:D

Để tỏ lòng cảm ơn đến mọi người, chị mời cả nhà trưa nay lẩu cua đồng Parkson. Nếu có gấp quá thì mọi người thông cảm với chị nhé, vì giờ này chị mới đến công ty và bật máy tính. Lý do là đi lấy lại sim và ĐT. Ai đi được thì nhắn tin vào ĐT cho chị, chị đã lấy lại số cũ rồi. Có điều khi nhắn nhớ kèm tên. :) Vì giờ chị lại chạy ra ngoài nên không có ở DD nữa đâu.

@ Mẹ TM : Em ơi đừng mơ. Chả đòi được quà gì đâu. Mỗi lần nhân dịp gì mà đòi quà là anh ý lại bảo cả cái thân anh là của em rồi còn đòi gì nữa B-)

199
0
0

huyenlinh

Bác Anchor chụp ảnh đẹp thật!!!Hôm nào em dạy em vài chiêu để chụp nhé!!!:cstt09:

77
0
0

Me Tit

Bác Anchor chụp ảnh đẹp thật!!!Hôm nào em dạy em vài chiêu để chụp nhé!!!:cstt09:
Hôm nọ được ngồi xe của bác Anchor, lúc đi qua cầu Rào thấy bác ối lên 1 tiếng rồi cứ ngoái lại sau nhìn, em ngoái lại theo mà chẳng hỉu gì sất "Quái lạ có cô chân dài nào đâu nhỉ!?". Bác Anchor mới suýt soa " Mấy cái nón mê với mấy cái xe đạp thồ kia... Đẹp!". :D

Đấy, phải có con mắt nghệ thuật thế mới chụp ảnh đẹp được Huyênlinh ah!;)

Công nhận mấy cái ảnh bác muanuadem chụp cho Mit & Mẹ xề đẹp thật, hôm đấy không biết mà bon chen, tiếc quá!:cstt08:

610
0
0

MinhMinh

@ chị CTB: cung hỷ cung hỷ vụ điện thoại he he. Chị ơi, ảnh đẹp là do máy của anh Hà sịn + anh muanuadem chiều mấy cô Hà lội đi theo để chụp đấy ah.
EM khoe ảnh hị hị

Gửi HP :-*:-*@};-@};-:p
HP nhận liền đây! :-*:-*:x:x@};-@};-
Các em chụp ảnh đẹp quá! C cứ ngắm mãi mà tiếc mãi...!
@ Mẹ xề ơi! Bộ vòng xinh ơi là xinh! c đang chờ nắng lên để thể hiện :-*:x
@ Em MN ơi! Bộ đồ làm bánh của em cả nhà chị cùng chơi đấy! :-*:x

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Trưa nay em không đi được ạ, buổi trưa em khó bon chen lắm.Có mỗi cậu ấm buổi trưa phỉa kèm ăn, xong kèm ngủ lại đưa đi học ạ, Chán quá
Nhìn ảnh đi ọp mà em xèm, máy cái ảnh của chị MN & MX nhìn phê quá. Bác Anchor tổ chức chụp ảnh cả nhà đi ạ.

1,528
0
0

saomai

Ảnh đẹp quá:x
Hị hị ganh tị quá, bao giờ mới được đến HP đây!!!
Trưởng làng ơi, bác sắp Nam tiến chưa ạ:x

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Ảnh đẹp quá:x
Hị hị ganh tị quá, bao giờ mới được đến HP đây!!!
Trưởng làng ơi, bác sắp Nam tiến chưa ạ:x
Sau Tết đi nhở có phải ko nhở:>:x

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

@ MẸ CTB: quên mất, tks chị chuyện con miu cài cáo của em.
@HP: kiểu này em với chị MN nổi như cồn ở HP là nhờ buổi off hum đó ke ke..:p
@CHị Minh Minh: tiếc là k cụng ly với chị hôm offf, hẹn lần gần nhất chị nhá...muua..muua..:-*

199
0
0

huyenlinh

Hôm nọ được ngồi xe của bác Anchor, lúc đi qua cầu Rào thấy bác ối lên 1 tiếng rồi cứ ngoái lại sau nhìn, em ngoái lại theo mà chẳng hỉu gì sất "Quái lạ có cô chân dài nào đâu nhỉ!?". Bác Anchor mới suýt soa " Mấy cái nón mê với mấy cái xe đạp thồ kia... Đẹp!". :D

Đấy, phải có con mắt nghệ thuật thế mới chụp ảnh đẹp được Huyênlinh ah!;)

Công nhận mấy cái ảnh bác muanuadem chụp cho Mit & Mẹ xề đẹp thật, hôm đấy không biết mà bon chen, tiếc quá!:cstt08:
Em cũng thích đi chụp ảnh ( chụp người- chụp cảnh) lắm chị ạ! Thích ngắm cái đẹp -hihihi. Đầu tiên chắc phải đi sắm máy ảnh xịn rồi "bái thầy học đạo":cstt09:

255
0
0

Gió

:(:)(( Tiếc bữa cua đồng quá. Mà ăn ít kua thôi các chị ạ không bò ngang hết cả đấy:cstt07:

3
0
0

Khải AN

Em là thành viên mới, mong mọi người welcome em để lấy tinh thần vào nhà mình ạ!!:-&:D

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Em là thành viên mới, mong mọi người welcome em để lấy tinh thần vào nhà mình ạ!!:-&:D
Welcome em, em vào nhiệt tình đi, người HP nhiệt tình lắm ý, sao lại ngại thế này cơ chứ. Chị Tâm ơi, rủ off lẩu riêu đồng bị nhỡ một thành viên rồi này:p

620
0
0

hamy2k5

ảnh đẹp quá các chị ơi, iem ở HP mà chửa bao h đc chụp ảnh nghệ thuật thế đâu đấy, HP mình hnao off chụp ảnh đi nhà mình nhở:D
@ Khai An: chào mừng bạn vào nhà HP@};-@};-@};-

0
0
0
B

Bừa

Guest

Chào cả nhà!!!
Từ hôm ở HP vè em bận quá, hôm nay mới vào để lí nhí mấy câu ạ
Em cảm ơn các bác rất nhiều. HP lúc nào cũng nồng nhiệt và chu đáo quá.

@muanuadem & anchor: Ảnh đẹp quá @};-@};-@};- bác cho em học cùng khóa với HL nhé. Em ngoan và tiếp thu nhanh ạ.:D

40
0
0

anchor

KHÀ .....KHÀ.... KHÀ .....
Ảnh đẹp không phải do máy xịn và người chụp đâu mà do Mẫu đẹp và cảnh đẹp đới .....
KHÀ...KHÀ.....KHÀ.....
Các bạn iu nhiếp ảnh lên chương trình đi, hôm nào chụp ngoại cảnh nhá, HP nhiều chỗ đẹp đới.

535
0
0

MeoGiaHp

em có cùng ý kiến với HM ah
bác Anchor ơi, bác cho em theo đuôi với nhá ;;):)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.