Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member
Ðề: Hải Phòng lên tầng đón mùa Giáng Sinh yêu thương!

Bác trưởng thôn ơi, em là em xin làm chân trợ lý cho bác, để bác đỡ vất vả ;) còn cái vụ đón tiếp thì năm nay cho em "bảo lưu" :) Em đã bảo rồi, bao nhiêu em trẻ trung, xinh tươi mà bác không chỉ, lại chỉ em, hic, em không đủ tự tin nhận nhiệm vụ đâu ah :D
buồn cười nhỉ, già đón tiếp kiểu già mà chị he he... nếu thiếu chân già đón tiếp, các chị cho em xin 1 chân nhé, nhất định em cứ đúng cạnh anh Thuận xem sao;):cstt04:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

buồn cười nhỉ, già đón tiếp kiểu già mà chị he he... nếu thiếu chân già đón tiếp, các chị cho em xin 1 chân nhé, nhất định em cứ đúng cạnh anh Thuận xem sao;):cstt04:
Thuanplt nó còn trẻ mà, sao lại xếp nó vào hàng già với cô mình thế hả, Thuận nhờ;):D

255
0
0

Gió

Thuanplt nó còn trẻ mà, sao lại xếp nó vào hàng già với cô mình thế hả, Thuận nhờ;):D
Thời gian hình như không hàn gắn được vết thương chiến tranh. Em trót dại, Em biết tội em rồi [-:)D

7
0
0

Mẹ ZinBi

Chào các chị ạh , em là thành viên mới rất vui được gia nhập vào hội HP chúng mình ạh .
Rất mong được các bác chỉ bảo ạh. Chúc các bác tuần mới nhiều niềm vui !!!:cstt01:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Thời gian hình như không hàn gắn được vết thương chiến tranh. Em trót dại, Em biết tội em rồi [-:)D
mexecuazin: hĩ hĩ
mexecuazin: yêu còn thiếu thời gian
mexecuazin: ghét làm giề hả

Thuận cứ yên tâm Thuận nhá, chả có vết thương nào đâu mà lo, Xề chả ghét ai quá 5s đâu Xề nhở;):D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

mexecuazin: hĩ hĩ
mexecuazin: yêu còn thiếu thời gian
mexecuazin: ghét làm giề hả

Thuận cứ yên tâm Thuận nhá, chả có vết thương nào đâu mà lo, Xề chả ghét ai quá 5s đâu Xề nhở;):D
Lộ liễu quá Mít ơi...:cstt04:

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Em với Mít vào đây liên thiên để đẩy nhà mình tăng tầng thoai chứ k có ý quấy rối đâu ạ. hiiiiiiiiiiiiiiiiiii:D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Em cảm ơn lắm lắm. Em thề, em hứa, em đảm bảo là em ko tái phạm nữa :-*:-*:-*
thế là lên trang 100 roài.
thế túm lại là anh đứng ở đội tiếp viên và cho em đứng bên cạnh hở anh??;)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.