Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ðề: Hải Phòng - Mùa yêu thương lại về!

Chị ơi, cái chữ đo đỏ kia có thể đổi thành chiều được không ạ.Hôm ý nhà em có 2 tua sáng cưới ,2 giờ chiều hỏi nên em không bon chen được buổi trưa.Nếu có thể được thì chuyển sang chiều thì tốt quá. Nếu thuận lợi thôi ạ, còn không được thì:((
Em ui, toàn các mẹ trốn con mừ. Chiều thì nhà chị thành nhà trẻ rùi, không dám mời các bác đến chơi chứ nói gì đến ăn uống đập phá. B-)

620
0
0

hamy2k5

Chẹp ! chưa được mài răng ăn cỗ cưới mà " bụng đã kềnh càng " rồi :-O:-w:-w[-([-(
Lúc ngồi ăn thì chỗ của em vẫn như mọi khi là bên cạnh MinhMinh. Còn chỗ nghỉ trưa thì em xí 1 chỗ bên cạnh hamy. >:)<:p
:-O:-O:-O bác Thuận này mới gần các chị mẹ CTB, Minh Minh, AL(chị ơi dạo này chị bỏ nhà đi lâu thế:()... và các em xinh đẹp đc có mấy tháng mà trình ăn nói lên cao quá thể, chạ bù cho cái ngày xưa ấy thẽ thọt, ỏn ẻn ngồi liếc mấy iem ốc mà ko dám ăn, xời....>:/>:/:-w[-([-(

620
0
0

hamy2k5

Em chốt danh sách bên nhóm em bác nhé!Không thêm bớt gì nữa đâu bác ạ.
1. Mèo già
2. Mẹ Hải Tâm
3. Huyền Linh
4. MinhMinh

Bình thường thì nhà em là địa điểm tập trung bác ạ (24/45 Đinh Tiên Hoàng). Nhưng lần này đi cùng các bác chúng em xin theo các bác nhé! :)
chị ơi, hình như hôm trc chị Huyenlinh có post bài có việc bận đột xuất ko đi đc rồi mà

620
0
0

hamy2k5

Tr­ưa thứ 5 nhà mình ọp tiễn đoàn đi SN chân cứng đá mềm nhé. Mùa đông ngồi quán lạnh lắm, về nhà chị nhá. Nhà mình muốn ăn món gì để chị bê ngoài chợ về nào.

P.S: ăn xong em nào có nhu cầu nghỉ trưa thì cứ mái thoải nhé.
xời ơi chị ơi, hu hu giờ phạm của em rồi, chả đc ăn cũng chả đc ngủ. cho em gửi ngàn lời chúc đến đoàn đi SN, chân cứng đá mềm:-*
@ bác anchor: nhìn list quảng cáo của bác mà =P~ hơn cả đi off

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
535
0
0

MeoGiaHp

Trưa thứ 5 em cũng ứ đi được rồi các bác ah. Cho em gửi nhời chúc vui vẻ đến các bác nhá, và cho em gửi chuyển phát qua bác CTB tới các bác bên HPG thật nhiều cái ôm làm quen >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<
@Chị CTB: chị ơi, em chuyển n cái >:D< qua chị đây này :D

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Hôm nay đẹp ngày nhà mình đổ mái lên tầng nào:

http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?p=55072#post55072

Ăn mừng tầng mới vào hồi 11h30 ngày mai (thứ 5 ngày 26/12) tại nhà mẹ CTB :p

@ Meogia: Mới làm quen thôi mà ôm chặt thế, quen rồi thì :-O

@ Hamy: Chị biết giờ em có thể tham gia được cơ mà chạ biết sắp xếp thế nào. Thôi để đón đoàn về mình ọp trưa thứ 2 nhá :)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.