Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Ôi em thèm tấn niên của nhà HP quá, hay HN ta làm phát Ong nhỉ, kém miếng cứ ức ức, dạo này em xấu tính thế chứ lị.

2,501
0
0

Haidang02

Ðề: Trả lời: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Em cũng vào lăng xăng điểm danh Thái Bình cùng chị Đèn, chị ơi CMT của em ghi thế này
"nguyên quán: An Ninh, Tiền Hải, Thái Bình"
:)
Thế em đã mấy lần về thăm nguyên quán ấy hả Ong ?
Về đi rồi ới chị nhé...

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@ Chị Đèn: Chị ơi có chương trình đi Bắc Giang rồi đấy, nhưng chắc em không đi được rồi. Chị chờ chương trình tổ chức sinh nhật nhé :x

@ Ong với cả Mèo : Trưa nay nhà HP tổ chức tân niên lần 2 đây này, xuống không? Trưa nay đi về ngoại thành nhé, hương đồng gió nội nhé, thích lắm :)

2,501
0
0

Haidang02

@ Chị Đèn: Chị ơi có chương trình đi Bắc Giang rồi đấy, nhưng chắc em không đi được rồi. Chị chờ chương trình tổ chức sinh nhật nhé :x
Bắc Giang chắc chị cũng không đi được rồi, chờ đến SN vậy ...

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ Ong với cả Mèo : Trưa nay nhà HP tổ chức tân niên lần 2 đây này, xuống không? Trưa nay đi về ngoại thành nhé, hương đồng gió nội nhé, thích lắm :)
Khiếp nhà HP cứ off ẹp ăn uống suốt thế này các chị ko sợ tăng cân ạ, phải giữ gìn sk chứ các chị em nhỉ, em là em lo cho sức khỏe của mọi ng lắm ý:p

84
0
0

Sếu&Dim

Các mẹ ơi, có ai có người quen Quảng Ninh-Thanh Hóa, tốt nghiệp Trung cấp trở lên, cần việc làm ngay thì giới thiệu giùm mình với nhé. Cảm ơn nhiều.

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Nhà HP cứ làm chuột bạch tìm địa điểm cho Sinh nhật đi, em ủng em ủng!!!

0
0
0
B

Bừa

Guest

@ nhà Hải Phòng: Nhà mình có ai làm or quen biết bên sở văn hóa HP không??? Em có việc nhờ ạ.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ai không đi trưa nay thì tiếc nhé. Đất rộng, người thưa, hoa lan khắp nơi, gió hiu hiu thổi. Bé tý như Beo với cả Sim Ba mà cũng nhất quyết không ngủ, thức để còn tận hưởng thiên nhiên và hóng hớt cùng các mẹ.

@ Aslan và TM Mum : 2 con về có ngoan không?

@ All: Chị định lên chương trình thứ 7 này đi chùa Lôi Âm, dưng mà mọi người bảo thư thư cho tý, vì vừa đi chơi xong. Vậy chị cứ lên chương trình open cho mọi người chọn thời gian nhé:

- Thời gian : thứ 7 ngày ...
- Chương trình : 10h00: đón khách - khởi hành / 12h00: arrival - cúng lễ / 15h00: xuống núi - thưởng thức món gà nướng đất không ở đâu có / 18h00: có mặt ở nhà.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà HP cứ làm chuột bạch tìm địa điểm cho Sinh nhật đi, em ủng em ủng!!!
Tìm roài tìm roài. Chỉ chờ LG lên lịch thoai.

@ nhà Hải Phòng: Nhà mình có ai làm or quen biết bên sở văn hóa HP không??? Em có việc nhờ ạ.
Nhà mình có bạn April trước làm ở sở VH, nhưng sau khi sở tách thì không biết làm bên nào, hình như ben thông tin. Nhưng chắc vẫn còn quen biết nhiều, em liên lạc với bạn ấy nhé.

0
0
0
B

Bừa

Guest

Tìm roài tìm roài. Chỉ chờ LG lên lịch thoai.

Nhà mình có bạn April trước làm ở sở VH, nhưng sau khi sở tách thì không biết làm bên nào, hình như ben thông tin. Nhưng chắc vẫn còn quen biết nhiều, em liên lạc với bạn ấy nhé.
Em có việc này các bác giúp em ạ.

631
0
0

Aslan

Em có việc này các bác giúp em ạ.
Lần sau Bừa hỏi gì, chắc chắn nhà HP chả ai giả nhời.
@CTB: Simba về tắm xong lại nằm buôn chả ngủ tý nào, đến 19h30 thì rên ư ử khoảng 10' rồi ặt ra ngủ đến 7h15 sáng hôm nay mới dậy, đêm em phải tự động cho ti chứ bạn ý chả có nhu cầu. Ghét nhất là từ sáng đến giờ nằm chơi thì không sao, ai mà bế lên là hét đòi ra khỏi phòng, chả hỉu giống ai.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

@CTB: Simba về tắm xong lại nằm buôn chả ngủ tý nào, đến 19h30 thì rên ư ử khoảng 10' rồi ặt ra ngủ đến 7h15 sáng hôm nay mới dậy, đêm em phải tự động cho ti chứ bạn ý chả có nhu cầu. Ghét nhất là từ sáng đến giờ nằm chơi thì không sao, ai mà bế lên là hét đòi ra khỏi phòng, chả hỉu giống ai.
Chị cũng chả hỉu giống ai mà bé tý đã giỏi đi chơi thế.

58
0
0

mecontitmit

Trộm vía, Simba giồng tít nhà em hồi bé quá, hị, nhất là quả tóc ạ...

58
0
0

mecontitmit

Bác Aslan có đăng kí quả mũ Tít đội trên đầu cho Simba ko nhẩy, he he...

273
0
0

NganHa

Mẹ chả hiểu giề :) cái đoạn tắm xong nằm buôn là đang thủ thỉ với mẹ lâu lắm rồi con mới được đi chơi với nhiều gái xinh thế, còn cái đoạn rên ư ử rồi ngủ từ 7h15 đến sáng là vì đã lâu rồi chàng mới được ra khỏi nhà hóng mát, mãn nguyện nên đánh một giấc say sưa thôi :x lần sau các mẹ cứ phát huy :)
Eo ơi, hôm qua nhìn Beo với Simba lại thèm rồi :"> mà có người còn đang thèm hơn mình cơ đấy ;)
Chữ kí yêu quá :x

273
0
0

NganHa

Khoe cả nhà hoa Tuylip nhà em trồng, sau 40 ngày mong ngóng, hôm qua đã được thế này đây.

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Nhà mình chắc có mỗi chị là chả nữ công gia chánh nhỉ, còn lại tuyền người giỏi, nấu ăn thì ngon, lại còn nhà cửa hoa lá trang hoàng đẹp thế. Sao giờ chị mắc bệnh lười dã man. Bảo trồng 4 ngày mà có hoa thế chị cũng còn ngại chứ đừng nói là 40 ngày. Ngày xưa không những cắm hoa, mà còn tỉa hoa để cắm. Giờ thì cứ chiều 30 tết chạy ra phố bê 1 lẵng hoa về là xong.

Cô Ngân Hà đã thèm đến mức năm nay phải ra 1 thằng cu chưa. Hay là chờ thêm 1 cơ số người có nữa rồi mới tiến hành ;)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.