Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Tớ vừa trốn được mấy ngày nắng về, đã quá! Vào nhà thấy nhộn nhịp rộn ràng lắm nên chuyển lên tầng mới cho đỡ chật chội nhé. Mọi người nhanh chân kiếm cái mặt tiền để hôm tới ọp bán đấu giá nhỉ :)

535
0
0

MeoGiaHp

Ðề: Hải Phòng nhà mình lên tầng 3 nào!

ơ hơ, em xí được căn hộ số 2 :)
Chúc nhà mình luôn vui vẻ nhé!!!

176
0
0

Mẹ Kê

Chi oi em day (hic, chang biet chi con nho em khong).
Hom nay em moi bat dau di lam tro lai, doc bai ca nha dap lon thay tiec qua vi lon nha em chua duoc "xuat chuong". Thoi cu de danh chi nhe.
Em doc mai phan op cua nha minh ma van chua ro, de em doc tiep vay.
A, em ban qua nen chang co luc nao xuong tham Huy duoc. Tim bai tren dien dan mai cung khong thay chi a. De em lai tim tiep vay nhe

311
0
0

yingtiti

Chúc mừng nhà HP lên thêm đc lầu 2. :D .Em phải công nhận nhà HP xây nhanh thật đấy! Có bí quyết gì ko chị chủ nhà?Vui lòng chia sẻ cho pà con các miền học hỏi chị nhé!

28
0
0

b0nb0n

Nhà đã có lẵng hoa chẹp của chị Mèo,em mời khách ăn kem ly ,ngon cực hà,

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

em phải đợi Mèo mở hàng mới dám mon men vào ..hiiiiiiii Mít ơi ơ..ơi.. vào đê, eo khang trang thế :cstt04:
Hiiiiiiiii CHÚC NHÀ MÌNH LÚC NÀO CŨNG RỘN RÃ TIẾNG CƯỜI, LIÊN TỤC ỌP ẸP .... cho các nhà khác thèm nhé.:cstt03:

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Em vào chúc mừng nhà mới cái nào. Chúc nhà mình luôn vui & hạnh phúc:cstt08:

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

Chúc nhà HP xây cao cao mãi nhé, lúc nào thiếu người tám các bác cứ gọi em với Xề vào buôn chiện nhá:D

@ Xề: Mình buôn ngày có hết một tầng ko nhể hí hí...

7
0
0

Mẹ ZinBi

Chúc mừng nhà Hp mình lên nhà mới :cstt09:
Chúc các bác luôn mạnh khỏe và zui zẻ ạh .

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Chán cái mạng nhà chị quá, cứ đơ đơ sao ấy, vào được 1 tẹo là cái biểu tượng 2 cái máy tính lại đen ngòm, chị hiền tính, không tức đâu, nhưng mà bực quá cơ.

@ Mèo : Lâu lắm rồi chị chả được ai tặng hoa hồng :(

@ Bon Bon: Chị thích mấy que kem hôm qua hơn, đúng sở trường của chị đấy, chẹp...

@ Yingtity : Hè này có về quê không em? Em xem bố trí công tác Hải Phòng vào ngày 7 tháng 8 nhé, nài nỉ đấy :D

@ Mẹ ZinBi : Welcome thành viên mới @};-@};-@};- Check thư em nhé.

@ Mẹ Kê: Em ơi chị không tìm cách nào để contact với em. Chị mất ĐT nên mất veo cả số, mà vào yahoo thì chả thấy em on bao giờ, diễn đàn cũng không nhìn thấy em, chị nghĩ thôi chờ em hết thời gian nằm 1 chỗ em sẽ vào nhà :)
Không có em dẫn đường nên chị cũng chịu không đến nhà Huy được. Thỉnh thoảng vẫn gặp 2 bố con ngoài đường, dạo này cả 2 bố con đều gầy và đen. Hàng tháng vẫn chỉ qua thanh toán tiền ăn trưa thôi nên chị cũng không cập nhật lên DD.
Em đi làm có vất vả không? Baby ở nhà ai trông? Hình như khi chị mới gặp em, em vẫn còn được tiêu chuẩn ngày về sớm 1 tiếng cho bế thứ nhất nhỉ?

@ Xề & Mít : Cứ nghe thấy tiếng 2 cô trong nhà là thấy vui rồi :-*

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Chúc mừng nhà mới ạh. Chúc các chị buôn may bán đắt, ọp ẹp thành công @};-

72
0
0

April

Chào mừng nhà mình lên tầng 3.
Em mừng tầng mới bằng một chùm phượng vĩ nhé

2,617
0
0

Me Chip Tom Bi

Ân oán giang hồ nhà cũ bê sang đây :D

em lam chan ji hom off dc nhy chi CTB oi oi`
Còn rất nhiều "chân" chưa ai nhận em nhé. Sắp tới ọp phân công cụ thế nhỉ :)

chị CTB ơi, cái bạn trưởng ban đón tiếp này lâu lắm không thấy post bài gì cả, liệu hôm đó có mặt không ạ!
Cái này hôm nào chị em mình nói thầm với nhau thôi nhé ;)

Ôi, mong được off quá! Đến giờ em vẫn chưa quên cảm giác off ở HP năm ngoái.:)@};-@};-@};-@};-@};-
Theo "kịch bản" đang dàn dựng, chị hy vọng sau nhiều năm nữa em vẫn chưa quên cảm giác off của năm nay :p

Bác trưởng thôn ơi, em là em xin làm chân trợ lý cho bác, để bác đỡ vất vả ;) còn cái vụ đón tiếp thì năm nay cho em "bảo lưu" :) Em đã bảo rồi, bao nhiêu em trẻ trung, xinh tươi mà bác không chỉ, lại chỉ em, hic, em không đủ tự tin nhận nhiệm vụ đâu ah :D
Tại vì bao nhiêu anh ở HN đã nhắn nhủ chị là "giữ nguyên đội hình đón tiếp" của năm ngoái :)

buồn cười nhỉ, già đón tiếp kiểu già mà chị he he... nếu thiếu chân già đón tiếp, các chị cho em xin 1 chân nhé, nhất định em cứ đúng cạnh anh Thuận xem sao;):cstt04:
Thuanplt nó còn trẻ mà, sao lại xếp nó vào hàng già với cô mình thế hả, Thuận nhờ;):D
Thời gian hình như không hàn gắn được vết thương chiến tranh. Em trót dại, Em biết tội em rồi [-:)D
Xề Mít Thuận ơi, hôm ọp chị để 3 đứng cạnh ngồi cạnh nhau nhé, còn thù gì thì thanh toán hết đi :D

125
0
0

hathu

ôi, em được 1 suất trung cư cao cấp nè, chúc nhà mình ngày càng rộn rã ạ!!!

28
0
0

b0nb0n

hum nay nóng dễ thương thế,8h đi cày có điều hòa ko thì ốm lăn .....,nhà mình lên tầng đúng vụ nóng kinh người ,keeee

497
0
0

Mẹ Hải Tâm

Vào nhà thấy chị Tâm hỏi han hết mọi người chạ thấy ngó ngàng gì tới em cả. Gato quá cơ chị iu ơi.
Em để dành đến hôm ọp xin nghỉ 2 ngày luôn. Bây giờ em bận nên ít có thời gian vào nhà có việc gì chi ới em với nhé.
Còn cái vụ trang trí hôm ọp, em nhận nhưng xã nhà em là người thực hiện ạ. Vì thế chị cứ gọi nhé, em định in bằng bạt kích
thước ntn chị báo em nhé. Chủ yếu có việc để xã em có cơ hội tham gia cùng CSTT nhà mình mà:cstt08:

620
0
0

hamy2k5

chúc mừng nhà mời ạ@};-:cstt01:
mấy hôm nữa mát trời phải có bữa mừng tân gia chứ các bác nhỉ ;)

610
0
0

MinhMinh

Nhà mới! Mời nhá! sao chả thấy chủ top mời gì cả nhể!

Dear cả nhà!
Sáng nay chị sẽ đi đón con gái lớn của chị Toán http://chiasetinhthuong.org/diendan/showthread.php?p=80325#post80325 từ HN về HP. Cháu sẽ ở nhà chị trong mấy ngày cháu thi Đại học ở HP. Ngày 7,8/7 các cô chú nào rỗi thì đến chơi động viên tinh thần cháu nhé! Nhân tiện đây chị cũng "xin" luôn: Nhà mình ai có đồ chơi hay quần áo còn sử dụng đc mà không dùng nữa thì ủng hộ mẹ con cháu nhé! Nhưng cơ mà... chị chỉ nhận những đồ phù hợp với mẹ con cháu thôi nhá, còn không thì nhà mình lại mang về nha.
@ Ngân Hà: vì chị đưa đón cháu đi thi mấy hôm nên vụ order của em tạm gác lại đã nhé !
@ Mỳ Ha: chị em mình tư tưởng nhớn gặp nhau và chẳng thấy có gì nhở, gợi ý đến thế... rồi!
@ Mèo em: Kiu kiu em đã ck hộ chị, (câu này copy của Ngân Hà paste vào đây): hôm nào chị em mình thanh toán với nhau nhé!

610
0
0

MinhMinh

Chào mừng nhà mình lên tầng 3.
Em mừng tầng mới bằng một chùm phượng vĩ nhé
Đi đâu, dù chỉ thấy có một cây phượng vĩ thôi cũng nhớ ngay về HP. Ảnh đẹp quá April ạ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.