Hàng Âu hè 2012 - 100% lãi và vốn ủng hộ cstt

163
0
16

Muaxuannho

Member
Thời gian thoăn thoắt, thoáng cái đã 2 năm nhà mình lại từ Belgium về VN nghỉ hè. Phát huy tinh thần lần trước buôn bán được các mẹ ủng hộ thành công nên lại muốn tiếp tục lần này

Trước mắt vì chưa nghĩ ra cái gì mới nên lặp lại các hàng năm trước vì dễ mua ( ngay dưới tầng 1 buiding của cơ quan, của trồng được giá rẻ hơn vên ngoài) lại ko mất thời gian đi tìm kiếm

- Kem đánh răng cho trẻ dưới 6 tuổi Aquafresh
- Kem đánh răng bảo vệ men chống sâu răng cho trẻ trên 6 tuổi Proglasure
- Kem đánh răng chống viêm lợi cho người lớn Parodontax.

Giá bán mình sẽ tính toán với các mod sao cho hợp lý
100% lãi dành cho các hoạt động của cstt do Mod điều phối
100% gốc (giới hạn 500 EUR) cũng ủng hộ cstt nhưng đặt trong quỹ của Muaxuannho gửi chỗ chị Loan để thực hiện các hoạt động bảo trợ cá nhân và các hoạt động tập thể khác do Muaxuannho chỉ định.

Mong được mọi người ủng hộ và gợi ý thêm các ý tưởng về hàng hóa.
Mình muốn đặt topic bên bán hàng nhưng ko mở được chủ đề nên phải ké tạm bên thanh lý, nhờ Mod nào chuyển lại cho đúng chỗ

6,216
0
36

susu1811

Active Member
Ðề: Hàng Âu hè 2012 - 100% lãi và vốn ủng hộ cstt

Chị ơi buôn đi, để em đăng ký @ PM luôn là em nhận được tiền ck trợ giúp bé Trang rồi ạh, cám ơn chị

741
0
16

Không biết ở Bỉ có găng tay da giá rẻ không nhỉ? Em thấy găng tay loại mỏng ở Ý khoảng 10E, tính ra là 300K ở nhà, mỏng và rất thật tay!

1,416
0
36

MomMi

Active Member

em đăng ký kem đánh răng bảo vệ men, chống sâu răng 6+

1,492
1
0

songviet09

Nếu có găng tay , e cũng xin đăng ký 1 đôi nam , 1 đôi nữ ah . Và:

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Thời gian thoăn thoắt, thoáng cái đã 2 năm nhà mình lại từ Belgium về VN nghỉ hè. Phát huy tinh thần lần trước buôn bán được các mẹ ủng hộ thành công nên lại muốn tiếp tục lần này

Trước mắt vì chưa nghĩ ra cái gì mới nên lặp lại các hàng năm trước vì dễ mua ( ngay dưới tầng 1 buiding của cơ quan, của trồng được giá rẻ hơn vên ngoài) lại ko mất thời gian đi tìm kiếm

- Kem đánh răng cho trẻ dưới 6 tuổi Aquafresh

Giá bán mình sẽ tính toán với các mod sao cho hợp lý
100% lãi dành cho các hoạt động của cstt do Mod điều phối
100% gốc (giới hạn 500 EUR) cũng ủng hộ cstt nhưng đặt trong quỹ của Muaxuannho gửi chỗ chị Loan để thực hiện các hoạt động bảo trợ cá nhân và các hoạt động tập thể khác do Muaxuannho chỉ định.

Mong được mọi người ủng hộ và gợi ý thêm các ý tưởng về hàng hóa.
Mình muốn đặt topic bên bán hàng nhưng ko mở được chủ đề nên phải ké tạm bên thanh lý, nhờ Mod nào chuyển lại cho đúng chỗ
Chị ơi lâu lắm mới thấy chị :x . Lần này về nhất định off chị nhé, hihi. Topic ở Bán hàng phải Mod mở cơ chị ah, thành viên mình ko có quyền. Chị nhắn giá gốc và giá bán qua tin nhắn cho ID CSTT_Gây Quỹ để Mod mở chị nhé. Em cũng hóng thuốc đánh răng lắm.

88
0
0

DIEP THUY

Trả lời: Hàng Âu hè 2012 - 100% lãi và vốn ủng hộ cstt

Mình cũng bon chen đăng ký Kem đánh răng bảo vệ men chống sâu răng cho trẻ trên 6 tuổi Proglasure dù chưa có giá rổ, hi hi.

556
0
16

bichngoc1312

Member

Em cũng đ ăng ký giống songviet09: Nếu có găng tay da, em cũng xin đăng ký 1 đôi nam , 1 đôi nữ. Và:
1 Kem đánh răng bảo vệ men chống sâu răng cho trẻ trên 6 tuổi Proglasure
1 Kem đánh răng chống viêm lợi cho người lớn Parodontax.​

1,517
0
0

Mehuungo

Cho mình đăng ký 02 Kem đánh răng chống viêm lợi cho người lớn Parodontax.

100
0
0

Mầm Nắng

Cho em hỏi ké topic nhà chị muaxuannho ý kiến của các chị với ạ. Em ở Na Uy cũng sắp về VN (đầu tháng 6), em định mang khoảng 10 lọ dầu cá dạng viên (khoảng 100 - 120 viên 1 lọ) ủng hộ 100% cả vốn (vốn khoảng 200 - 250k 1 lọ, em ko rõ tỉ giá) và lãi cho CSTT không biết các chị ở đây có nhu cầu không ạ? em chỉ biết bên này có dầu cá của Nauy sản xuất rất tốt, ko quá nặng ký nên em có thể xách được (em chỉ được 20kg hành lý ký gửi + 7kg xách tay).
Các chị có nhu cầu nào khác từ Nauy mà ko quá nặng (tổng max 2kg) thì có thể gợi ý cho em ạ.

Chị nào ủng hộ thì 'thanks' em 1 cái để em biết ạ, các chị ko cần comment vì sẽ làm cho topic của chị muaxuannho bị lộn xộn ạ.
Em cảm ơn chị muaxuannho và xin lỗi chị nếu em làm ảnh hưởng đến topic của chị.
Nếu em hỏi sai chỗ thì mod có thể di chuyển hoặc xóa ko sao ạ :)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
741
0
16

Ôi hay quá! Nếu bạn Mầm Nắng mở topic bán dầu cá thì em xin đăng ký 2 lọ. Em uống cái này hàng ngày để chống khô mắt hàng ngày. Ngồi máy tính nhiều mắt kém đi trông thấy!

303
0
0

mama2vit

Hihi mình cũng hóng găng tay và dầu cá.

556
0
16

bichngoc1312

Member

Mình đã “Thanks” Mầm Nắng rồi, nhưng vẫn chưa yên tâm; lại vào đây post bài để order 2 lọ dầu cá ạ! Thanks again!

590
0
0

dieuhuong

Cho chị đăng ký 02 Kem đánh răng chống viêm lợi cho người lớn Parodontax nhé. Thks cả nhà

2,019
2
38

Mẹ Mít nhợn

Active Member

Cho em đăng ký 4 Kem đánh răng chống viêm lợi cho người lớn Parodontax và 1 lọ dầu cá (nếu có) ạh! Em cảm ơn cả nhà, đặc biệt là chị Muaxuannho va chị Mầm Nắng nhé! :x

88
0
0

DIEP THUY

Mình cũng bon chen đăng ký Kem đánh răng bảo vệ men chống sâu răng cho trẻ trên 6 tuổi Proglasure dù chưa có giá rổ, hi hi.
Mình quên ko đăng ký số lượng kem đánh răng bảo vệ men chống sâu răng cho trẻ trên 6 tuổi Proglasure: 2 tuýp
Dầu cá Na uy: 1 lọ.
Bạn Mầm nắng cho hỏi bên đó có dầu cá dạng nước (uống theo giọt) dành cho trẻ em ko? Con mình 9 tuổi rồi mà ko uống được thuốc dạng viên nên toàn phải nghiền, hic hic

1,416
0
36

MomMi

Active Member

cho mình đăng ký 1 lọ dầu cá nhé. tks.

100
0
0

Mầm Nắng

Mình quên ko đăng ký số lượng kem đánh răng bảo vệ men chống sâu răng cho trẻ trên 6 tuổi Proglasure: 2 tuýp
Dầu cá Na uy: 1 lọ.
Bạn Mầm nắng cho hỏi bên đó có dầu cá dạng nước (uống theo giọt) dành cho trẻ em ko? Con mình 9 tuổi rồi mà ko uống được thuốc dạng viên nên toàn phải nghiền, hic hic
Em đã gửi tin nhắn đến nick CSTT xin ý kiến rồi ạ.
Có cả dầu cá dạng viên dành cho trẻ em và dạng chai nước cũng có nhưng em chưa bao giờ uống vì em nghe mọi người nói là hơi tanh. em thì ko sợ tanh mà ngược lại rất thích vị tanh của dầu cá nhưng em rất lười mở chai cầm thìa nên toàn nhai luôn cho nhanh ạ. Chai thường nặng hơn hộp, lại dạng lỏng nữa nên em không muốn mang, nếu con chị đặc biệt ko uống được dạng viên thì em sẽ ráng mang 1 chai cho cháu cũng được ạ.
Nếu chị nào muốn hỏi gì hay cần gì đặc biệt từ Nauy (hàng nhẹ) thì nhắn tin cho em ạ, vì em cảm thấy tội lỗi khi tự nhiên vào đây 'bán dầu cá', cũng tại em chẳng biết hỏi ở đâu, em xin lỗi chị mùa xuân nhỏ một lần nữa nhé.
Các chị ráng đợi mod mở topic rồi mới đặt hàng ạ, vì em còn đang đợi mod trả lời.

88
0
0

DIEP THUY

Em đã gửi tin nhắn đến nick CSTT xin ý kiến rồi ạ.
Có cả dầu cá dạng viên dành cho trẻ em và dạng chai nước cũng có nhưng em chưa bao giờ uống vì em nghe mọi người nói là hơi tanh. em thì ko sợ tanh mà ngược lại rất thích vị tanh của dầu cá nhưng em rất lười mở chai cầm thìa nên toàn nhai luôn cho nhanh ạ. Chai thường nặng hơn hộp, lại dạng lỏng nữa nên em không muốn mang, nếu con chị đặc biệt ko uống được dạng viên thì em sẽ ráng mang 1 chai cho cháu cũng được ạ.
Nếu chị nào muốn hỏi gì hay cần gì đặc biệt từ Nauy (hàng nhẹ) thì nhắn tin cho em ạ, vì em cảm thấy tội lỗi khi tự nhiên vào đây 'bán dầu cá', cũng tại em chẳng biết hỏi ở đâu, em xin lỗi chị mùa xuân nhỏ một lần nữa nhé.
Các chị ráng đợi mod mở topic rồi mới đặt hàng ạ, vì em còn đang đợi mod trả lời.
Cám ơn bạn Mầm Nắng nhiều nhiều, mình cũng ái ngại khi đưa ra đề xuất dầu cá dạng nước vì ko nghĩ ra là dạng nước thì phải đóng theo chai khiến cân nặng trội lên, hic hic. Thôi thế này đi, khi nào MOD cho mở topic thì mình đăng ký 1 hộp cho ng lớn và 1 hộp cho trẻ em (dạng viên để bé nhai được). Tks Mầm Nắng nhiều nhé.

18
0
0

Anqing'mama

Mình cũng xin đăng ký:
- Kem đánh răng cho trẻ dưới 6 tuổi Aquafresh : 01

- Kem đánh răng chống viêm lợi cho người lớn Parodontax. : 02

Thanks