Hàng GQ Pháp đang tồn ở Pháp, nhà mình tìm ai giúp cửu vạn được ko ah?

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Tình hình rất chi là tình hình, hàng thuốc gq Pháp mẹ Luti đã mua và nằm chờ cửu vạn đã lâu, nhà mình bên này thì ds chờ dài dằng dặc và thành cổ cò hết rồi, bây giờ có ai làm cửu vạn giúp thì tốt quá ah :cstt07: .

106
0
0

Luna

Trả lời: Hàng GQ Pháp đang tồn ở Pháp, nhà mình tìm ai giúp cửu vạn được ko ah?

Hihi.. chào cả nhà. Hình như tình hình rất tình hình này, chị Oanh và mẹ Luti đã nói chuyện xong và có em góp mặt đó đúng không ạ?
Em xin chào cả nhà, em lại săp về, sẽ xách được, và cũng sẽ xách them 1 ít như mọi năm để gây quỹ, em hẹn gặp mọi người ở topic mới nhé.
Luna.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Trả lời: Hàng GQ Pháp đang tồn ở Pháp, nhà mình tìm ai giúp cửu vạn được ko ah?

Hihi.. chào cả nhà. Hình như tình hình rất tình hình này, chị Oanh và mẹ Luti đã nói chuyện xong và có em góp mặt đó đúng không ạ?
Em xin chào cả nhà, em lại săp về, sẽ xách được, và cũng sẽ xách them 1 ít như mọi năm để gây quỹ, em hẹn gặp mọi người ở topic mới nhé.
Luna.
Biết ơn em ko để đâu cho hết Luna ơi, sáng nay đọc mail chị Hằng nói em cửu vạn giúp hết thuốc hàng Pháp về mà chị mừng lắm í, đợt này về ra HN phải offline thôi em nhỉ, chị em cứ trò chuyện mấy năm rồi mà chưa gặp mặt :-* .