Hãy chia sẻ tình thương cho cháu Phương ở Thừa Thiên Huế !

420
0
0

Sông Cấm

Ðề: Hãy chia sẻ tình thương cho cháu Phương ở Thừa Thiên Huế !

Mong tin Muathu quá.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,018
0
0

mymy

Chị L ơi sao rồi chị :love::love::love:

1,557
0
0

Camellia

Khổ quá cơ! Em không thể biết trường hợp nào khổ hơn trường hợp nào nữa! :crying::crying:

1,849
0
0

BB&C

Khổ quá cơ! Em không thể biết trường hợp nào khổ hơn trường hợp nào nữa! :crying::crying:
Thật vậy em ạ, giờ chỉ biết nếu mình làm được gì cho các con thì làm nhanh lên để không bị "quá muộn". Khi quá muộn rồi ngồi ân hận :crying::crying::crying::crying:.

2,801
0
0

muathu

@Trái ớt dễ thương: Em ơi có gì xin lỗi đâu, chúng mình ai cũng bận mà may mắn cho chị là có cậu bạn cũng phòng lại có một người bạn lấy chồng ở Phú Lộc, bạn chị vừa gọi nói bé Phương cháu mệ Chiệc là cô ấy biết ngay, vì hoàn cảnh của cô ấy cũng giống bé Phương nên thương Phương lắm :love::love::love:

@all: Muathu đã nhờ bạn ấy chụp hình xem xét tình hình sau đăng báo bé đã được giúp đỡ đến đâu, nếu cần muathu sẽ tìm cho Phương một nguồn bảo trợ đều đặn cho đến khi bé tốt nghiệp mỗi tháng 200K-300K, tạm thời các mẹ để muathu tìm nhé nếu không có muathu sẽ nhờ các mẹ giúp bé vì có nhiều trường hợp cần giúp lắm mà trường hợp bé Phương có khả năng muathu sẽ nhờ được, muathu nghĩ bà thì già cháu thì bé không nên chuyển tiền ồ ạt không có người quản lý sẽ không hiệu quả, trong tuần nay bạn muathu sẽ về Phú Lộc có thông tin muathu sẽ post ngay :love::love::love:

@Sông Cấm: Chị ơi em vừa mới nhờ chuyển tiền vào tài khoản Diệu, em không có tài khoản ở ngân hàng Đầu tư, sáng mai em sẽ nhắn cho Diệu, bạn ấy đồng hương Quảng Nam với đồng nghiệp của em :rose::rose::rose:

2,801
0
0

muathu

Chị Sông Cấm và các mẹ ơi chắc mọi người mong tin về bé Phương lắm, 3 ngày nay muathu ở Lăng Cô mà không có thời gian để tìm đến nhà bé, muathu có gọi cho Diệu nhờ Diệu đưa lên thăm bé Phương nhưng Diệu đang ở Huế cách Phú Lộc gần 50km và bận con nhỏ, trong tuần này em ấy có chuyến công tác về Phú Lộc sẽ sớm có tin tức đến các mẹ :x:x:x

420
0
0

Sông Cấm

Cảm ơn Muathu mong sớm nhận được tin em.

1,018
0
0

mymy

Cảm ơn Muathu mong sớm nhận được tin em.
@chị Sông Cấm và cả nhà: chị Diệu bạn mẹ muathu đã ghé thăm bé Phương rồi ah, ngày nay chị ấy sẽ gởi ảnh và tin tức của bé.

2,801
0
0

muathu

Các mẹ ơi đây là thư của Diệu gửi cho Muathu

Chị Lý!
Diệu đã hỏi kỹ rồi, chưa có ai giúp đỡ cho bé Phượng cả, chỉ thi thoảng có người cho vài trăm thôi. Có về tận nhà mới thấy Phương tội nghiệp, thiếu thốn tình cảm. Chị xem có nhà hảo tâm nào thì giới thiệu để giúp cho bé với nhé! Nếu cần thiết thì chị nhắn tin để em mail mấy cái ảnh Phương đang làm việc nhà nhé. Có 3 ảnh này: 1 là "bằng chứng" hai bà cháu đã nhận tiền, 2 là lúc bé đang dọn dẹp vườn; 3 là chân dung của bé.
Thực ra Diệu cũng chưa rõ bên chị cần những gì nên chỉ mail vậy thôi.
à, bé Phượng muốn viết thư cảm ơn, chị cho địa chỉ để bé gửi nha!

Diệu đang làm việc ở Huế nên muathu đã nhờ Trái Ớt Dễ Thương gặp trực tiếp Diệu và xem xét nên giúp cho Phương theo cách nào, các mẹ yên tâm chờ tin từ Ớt nhé :x:x:x

@Chị Sông Cấm: Em có nhắn Diệu là số tiền này của một mẹ trên CSTT mà bé Phương cứ muốn có địa chỉ để viết thư cảm ơn chị ạ :x:x:x

Đây là hình của Phương:

http://smg.photobucket.com/albums/v416/lyqnm/bePhuongHue/

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Cám ơn chị Mùa thu, chị Diệu :x Mong tin từ chị Ớt@};-

420
0
0

Sông Cấm

Các mẹ ơi đây là thư của Diệu gửi cho Muathu

Chị Lý!
Diệu đã hỏi kỹ rồi, chưa có ai giúp đỡ cho bé Phượng cả, chỉ thi thoảng có người cho vài trăm thôi. Có về tận nhà mới thấy Phương tội nghiệp, thiếu thốn tình cảm. Chị xem có nhà hảo tâm nào thì giới thiệu để giúp cho bé với nhé! Nếu cần thiết thì chị nhắn tin để em mail mấy cái ảnh Phương đang làm việc nhà nhé. Có 3 ảnh này: 1 là "bằng chứng" hai bà cháu đã nhận tiền, 2 là lúc bé đang dọn dẹp vườn; 3 là chân dung của bé.
Thực ra Diệu cũng chưa rõ bên chị cần những gì nên chỉ mail vậy thôi.
à, bé Phượng muốn viết thư cảm ơn, chị cho địa chỉ để bé gửi nha!

Diệu đang làm việc ở Huế nên muathu đã nhờ Trái Ớt Dễ Thương gặp trực tiếp Diệu và xem xét nên giúp cho Phương theo cách nào, các mẹ yên tâm chờ tin từ Ớt nhé :x:x:x

@Chị Sông Cấm: Em có nhắn Diệu là số tiền này của một mẹ trên CSTT mà bé Phương cứ muốn có địa chỉ để viết thư cảm ơn chị ạ :x:x:x

Đây là hình của Phương:

http://smg.photobucket.com/albums/v416/lyqnm/bePhuongHue/

Cảm ơn Mùathu và Diệu nhiều nhiều nhé @};-@};-@};Chị sẽ nhắn cho mùathu địa chỉ lại nhờ Diệu chuyển cho bé Phương, chị cũng muốn giữ liên lạc với cháu.