Hỏi thăm về Ku Tép nhà chị Hoamai

143
0
0

huongdx

Uh, mình cũng muốn hỏi thăm cu Tép sao rồi, hôm bữa gọi đt cho hoamai mà cứ khóc, giờ ngại gọi quá

269
0
0

Lộc Vừng

em nghe mọi người nói lại rùi nhưng ko hiểu con rai bị sao, mẹ mai cứ khóc, khổ quá.

2,651
0
0

Khai Tâm

Theo tin mới nhận, Tép đã xuất viện về nhà. Bs thông báo: sốt virus.

Cả nhà mừng cho nhà Tôm Tép nhé!

2,080
0
0
Ối mừng quá, mừng quá đi thôi, ôm Ku Tép 1 cái thật chặt, hôn con mấy chục cái luôn. ôm mẹ Mai nữa , còn bố Minh thì cô kg dám . Mấy hôm nay cứ lo lo kg biết Ku Tép thế nào rồi, giờ đã khỏe và đã biết là sốt vi rut nên yên tâm quá rồi . Chúc mừng con.

466
0
0

kimsonbui

Mừng cho Cu Tép với mẹ Mai. Thấy trên YM để blast khóc suốt. Gìơ biết tình hình rồi, yên tâm rồi.

2,080
0
0
Đọc tin nhà Rùa mừng quá trời luôn, liền bấm điện thoại cho chị Mai, nhưng mẹ Mai đang bận chăm Tép thì phải kg bắt máy . Cái cảm giác vui vui, sướng sướng khi biết tin về Tép, khi biết con đã tìm ra bệnh là sốt vi rut, khi biết con được xuất viện sau bao nhiêu ngày nằm viện và bao nhiêu phút lo lắng của ba mẹ và mọi người . Mẹ Mai phải liên hoan khi Tép khỏi ốm hẳn nhé. Mừng quá đi thôi/

192
0
0

bongvaben

Đọc tin nhà Rùa mừng quá trời luôn, liền bấm điện thoại cho chị Mai, nhưng mẹ Mai đang bận chăm Tép thì phải kg bắt máy . Cái cảm giác vui vui, sướng sướng khi biết tin về Tép, khi biết con đã tìm ra bệnh là sốt vi rut, khi biết con được xuất viện sau bao nhiêu ngày nằm viện và bao nhiêu phút lo lắng của ba mẹ và mọi người . Mẹ Mai phải liên hoan khi Tép khỏi ốm hẳn nhé. Mừng quá đi thôi/
He he, mẹ con nhà Tép đang ở nhà bà ngoại, mẹ T mừng quá, nghe mẹ Huyền kể mà mừng phát khóc lên được :laughing:, mừng thật đấy, cứ lo ngay ngáy suốt chục ngày nay.
Bố tổ hội viện Bạch mai, bệnh thì ko phán được, con nhà ngưòi ta chỉ sốt virus mà cứ táng kháng sinh mạnh vào thằng bé, ko cho truyền thì sao mà hết virus được cơ chứ :not talking:(sorry cả nhà em ít lói bậy lắm, cho em chựi hội khoa Nhi Bạch Mai 1 tí :silly::silly:).
Thôi, cả nhà Tôm Tép chuẩn bị làm đại tiệc mừng cu Tép ra viện rồi ạ, em đi chợ dùm mẹ Tép đây, tí bầy món ra mờicả nhà nhá :eyelash::love::love:

143
0
0

huongdx

Ôi mừng quá, thương con trai và cả nhà quá, đến hơn 20 ngày, sao mà mãi bác sĩ mới phát hiện ra, thôi thế cũng tốt rồi :love::love::love:

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Em mừng quá là mừng cả nhà ạ, bao ngày qua cùng với biết bao các mẹ cùng chung nỗi lo cho bé Tép , mỗi ngày mỗi giờ theo sát tình hình của Tép cùng cầu nguyện cho Tép và cuối cùng đã cùng Tép vượt qua được những cơn sốt đáng ghét. Tép đã về nhà bà ngoại, mẹ Mai vui lắm gọi điện cho mẹ Huyền thông báo ngay từ trên đường, chao ôi là mừng, bao nước mắt, bao lo lắng, bao buồn phiền cuối cùng cũng đã qua. Yêu lắm các mẹ CSTT nhà mình, cảm động lắm khi ai nhìn thấy mẹ H cũng hỏi Tép sao rồi, Tép thế nào ... chỉ vì sợ gọi điện cho mẹ Mai mẹ Mai lại khóc đành cập nhật bằng cách gọi cho mẹ Huyền mà thôi.
Các mẹ giơ má ra chuẩn bị cho mẹ Hiếu thơm nào: chụt ... chụt ... chụt.

269
0
0

Lộc Vừng

ôi, nhẹ lòng quá rồi, bà huyen ln kia, gọi ko được. Sốt ruột. ghét. Cảm ơn ông trời. Chúc mừng nhà mẹ mai, chúc mừng em tép. Ko có vấn đề gì nghiêm trọng là may mắn rồi. Mừng quá

1,849
0
0

BB&C

Mừng quá.:rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose::rose: mấy bữa nay cứ theo dõi mà không dám hỏi. Hôm nay nghe tin này thấy mừng quá.

2,651
0
0

Khai Tâm

Các mẹ giơ má ra chuẩn bị cho mẹ Hiếu thơm nào: chụt ... chụt ... chụt.
Lại bắt đầu rồi đấy. Chán mẹ thơm rồi, cử Hiếu ra đi... :love:

Mẹ Mai mau vào trình diện. :kiss:

(Ối giời ôi, vừa gửi bài xong thì thấy hoamai hiện dưới khung Ai đang xem :silly:)

371
0
0

Mẹ Đức Hiếu

Lại bắt đầu rồi đấy. Chán mẹ thơm rồi, cử Hiếu ra đi... :love:

Mẹ Mai mau vào trình diện. :kiss:

(Ối giời ôi, vừa gửi bài xong thì thấy hoamai hiện dưới khung Ai đang xem :silly:)
Hehe, thiêng thế chứ lỵ, cả nhà chờ Mai cập nhật tình hình của con nhá, vì giờ Tép ứ phải của riêng mẹ Mai nữa mà là của nhiều mẹ lắm đấy. Nói thế cho biết mà trông nom cẩn thận , ko lên cân là các mẹ lôi ra XỬ, nhá.

87
0
0

hoamai

Em đây ạh, em vừa trở về “từ địa ngục”! Cám ơn mọi người đã động viên và chia sẻ với em… híc… Em đang bị phấn khích nên cứ “lâng lâng”, tuần trước thì “đơ đơ” he he…

22
0
0

HanKun

Ôi e cũng mừng quá, e cũng rưng rưng :eyelash:, e vẫn hỏi thăm tình hình bạn Tép thường xuyên và rất lo lắng xót xa... Phù... May quá!