Hỏi vễ lỗi đã đăng nhập nick, viết bài trong, khi bấm nút gửi k được

1,007
0
0

Mường Tè

Dạo này k hiểu sao khi đăng nhập nick, viết bài xong, bấm nút gửi đều bị báo lỗi như này. Bấm chấp nhận xong cũng k được. Khi đó phải thoát ra đăng nhập lại và post mới được.
"Lỗi
Lỗi gặp phải khi gửi bài
You do not have permission to perform this action. Please refresh the page and login before trying again
"

Admin và cs kỹ thuật xem như thế là sao ạ.
Tks

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT
Ðề: Hỏi vễ lỗi đã đăng nhập nick, viết bài trong, khi bấm nút gửi k được

Admin đã nhắn Kỹ thuật xem lại hệ thống. Tuy nhiên bạn thử khắc phục bằng cách bấm F5 trước khi gõ bài nếu bạn đã mở trang cstt khá lâu, vì khi hết session thì bài viết sẽ ko đẩy lên được; Thêm nữa, nếu bạn không để ở chế độ lưu đăng nhập thì khi hết session nick của bạn sẽ tự thoát ra, và khi đó bài viết sẽ bị mất.

1,492
1
0

songviet09

Bạn em muốn tham gia trang CSTT nhà mình mà đăng ký lập nick mấy hôm nay đều không được . Hoàn tất xong máy lại quay về bản khai báo , bắt khai lại ô Mật khẩu .
Bạn em lấy nick là hangbi .
Mod chỉ em cách khắc phục với nhé .

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin không tìm thấy ID hangbi trên hệ thống, bạn nhắn tin cho Admin email mà bạn đó đã dùng đăng kí để Admin check nhé.

1,492
1
0

songviet09

Ý em là trên giao diện đăng ký không thể Hoàn thành việc đăng ký vì khi bấm nút hoàn thành thì máy lại báo lại bản đăng ký như lúc đầu . Làm đi làm lại mấy lần vẫn không được , mặc dù đã thử cả ở máy tính và đường truyền khác .
Mail của bạn ấy là : hangbitb381@gmail.com

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Ý em là trên giao diện đăng ký không thể Hoàn thành việc đăng ký vì khi bấm nút hoàn thành thì máy lại báo lại bản đăng ký như lúc đầu . Làm đi làm lại mấy lần vẫn không được , mặc dù đã thử cả ở máy tính và đường truyền khác .
Bạn này tên là Hằng, bạ í tròn tròn, sinh tháng 3 năm 81 hí hí

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin thấy trên hệ thống email này đã dùng để đăng kí cho ID Bi đen, và ID này đã được kích hoạt rồi bạn nhé.

1,904
0
36

291179

Active Member

Admin ơi cho em hỏi bạn em đã đăng kí thành công nick Ha Nhim nhưng đăng nhập xong lại ko có quyền thành viên, ko post được bài ạ
email của bạn í là : thuha@ikicast.vn
cảm ơn Admin!

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Admin ơi cho em hỏi bạn em đã đăng kí thành công nick Ha Nhim nhưng đăng nhập xong lại ko có quyền thành viên, ko post được bài ạ
email của bạn í là : thuha@ikicast.vn
cảm ơn Admin!
ID này đã có quyền thành viên rồi, bạn thử đăng nhập lại xem, nếu chưa được nhắn lại lần nữa cho Admin. Cám ơn bạn!

1,904
0
36

291179

Active Member

ID này đã có quyền thành viên rồi, bạn thử đăng nhập lại xem, nếu chưa được nhắn lại lần nữa cho Admin. Cám ơn bạn!
Dạ OK rồi ạ, cảm ơn Admin !

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Test..........