Họp báo và Off Tré

1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>
Kính thưa toàn thể các anh chị em CSTT, sau khi đã hoàn thành nhiệm vụ Hướng về miền Trung do lãnh đạo giao cho. Tổ công tác BNBC tổ chức họp báo để tổng kết, đánh giá, rút kinh nghiệm cho chuyến công tác đồng thời xử lí món quà TRé do các bạn CSTT ĐN gửi tặng. Vậy xin mời các CSTTer bớt chút thời gian tích cực tham gia để buổi họp báo của chúng tôi thành công tốt đẹp.
Thời gian: 18g00-21g00 ngày hôm nay 04/11/2009 ( từ 21g có chương trình ca nhạc..)
Địa điểm: bia hơi Lan Chín-Láng Hạ (cạnh cây xăng đầu ngã tư Láng Hạ-Đê La Thành)
Lưu ý: các thành viên có thể mang theo chồng, bạn trai để đảm bảo nhậu hết Tré :p.
@Các bố: Em Mít Nem có gửi tặng 1 chai rượu đặc biệt cho sự kiện này. Ai không đi đừng trách ĐN không thông báo nhé.
@Hạnh Nguyễn: không đi có thể cử Bobim đi thay
Đặc biệt sẽ tiết lộ những bức ảnh rất đẹp chưa từng được công bố

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member
Ðề: Họp báo và Off Tré

Mời off mà ko ghi hôm nào thì ai biết đâu mà lần hả anh Nát Bét kia:D Hay lại hôm nay luôn? Eo ơi thèm tré quá:p

1,669
0
0

mesubim

Chúc các CSTTer Hà Nội có một buổi off tré vui vẻ và ấm áp giữa tiết trời se lạnh :-*
... cay nồng và nghiêng ngả bởi vị cay của tương ớt, của rượu và của những tấm lòng CSTTer Đà Nẵng nhé cả nhà :x (ơ mà 18 giờ đến 21 giờ mà chẳng biết là ngày nảo cả nhể :D)

1,849
0
0

BB&C

Thông báo của Đồng Nát giống thông báo mời thầu của các sở ban ngành nhỉ :D:D:D:D

Mời mà không ghi này, đố ai biết ngày nào mà đi :p:p:p:p:p

679
0
0

songthao

=)) Đọc thông báo của anh ĐN em muốn .... xỉu vì cười :D

1,505
0
0

Đồng Nát

Đã thêm thông tin rồi. Quen đi họp với các ngành, với quen nghe câu cuối năm em cưới chồng ( không biết năm nào)nên viết như vậy :p. Chiều nay nhé các bạn, không đi ăn là mất quyền lợi đó. Tré ĐN ngon+Rượu của MN ngon+Báo cáo của Bừa cũng ngon:p:p

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,505
0
0

Đồng Nát

Mời off mà ko ghi hôm nào thì ai biết đâu mà lần hả anh Nát Bét kia:D Hay lại hôm nay luôn? Eo ơi thèm tré quá:p
thèm thì đi thôi chứ còn gì nữa, anh ưu tiên em miếng to nhé:D

1,904
0
36

291179

Active Member

Dã man! em ở xa mà báo đột ngột thế ai mà chuẩn bị được:D

1,250
0
0

baoduy_susu

Chúc cả nhà HN tối nay off tré ĐN ngon nhưng đừung khóc nhé (cay chảy nước mắt).

118
0
0

nangmuadong

Chúc cả nhà một bữa vừa khóc vừa dùng tré... Hôm ăn bê thui, mới the the mà anh Đồng nát đã nhăn mặt rùi... Kỳ này cho anh khóc tu tu... luôn á...
Nếu anh ko khóc... 10 ngày nữa em ra... em lại mang tré ra cho nhà mình thút thít...

1,622
1
0

Jigme_Lahmo

Em lại bị hụt vụ off tré này roài. Chiều nay sau khi nhận thông báo đã hí hứng định đi, cơ mà, lại bận, hic. Thèm tré ĐN quá, sư phụ ơi, còn tré ko cho em với nào! hehe:p:D:D

118
0
0

nangmuadong

Đầu cầu Hà Nội off tré thế nào rùi? Đoàn làm phim CBBN send cho đầu cầu Đà Nẵng đoạn phóng sự ngăn ngắn xem có ai thút thít ko nào.B-)

1,849
0
0

BB&C

Mọi người hôm nay vẫn đang say rượu Mít Nem nên chưa vào đây được nên chưa có ảnh :D:D:D

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

hôm qua iem k biết tin, chứ nếu k...hẹ hẹ:">

1,251
0
36

Chíc chíc

Active Member

Hix, bây giờ em mới đọc được tin này. Cả nhà nhậu còn Tré không, cho em xin ... mấy hộp với :D. Nói đến Tré thèm quá

4,154
2
38

Mít và Nem

Active Member

@ BBC: Có người gọi điện cho em báo cáo tình hình rồi chị ạ, không biết có tăng dân số sau vụ rượu ko:p
@ Chic: Chị e là chả còn miếng nào đâu em ơi, tré ngon lắm mà:D

1,849
0
0

BB&C

@ BBC: Có người gọi điện cho em báo cáo tình hình rồi chị ạ, không biết có tăng dân số sau vụ rượu ko:p
@ Chic: Chị e là chả còn miếng nào đâu em ơi, tré ngon lắm mà:D
Hihi, chị cũng tiếc lắm nhưng chị có luật rồi, buổi tối cấm ra khỏi nhà, hehe, vì mẹ đi thì con trai sẽ không học nên mẹ phải ở nhà nó mới ngồi vào bàn. Không biết có ai thương tình dành tré cho mình không nhỉ?

1,018
0
0

mymy

Họp báo xong từ hôm qua rồi mà sao chưa thấy thông cáo báo chí anh Nát ơi :cstt04:

1,505
0
0

Đồng Nát

Họp báo xong từ hôm qua rồi mà sao chưa thấy thông cáo báo chí anh Nát ơi :cstt04:
Xin lỗi cả nhà vì mấy hôm bận quá không vào được.
Tình hình hôm họp rất sôi nổi. Kết thúc buổi họp có 3 vấn đề được tổng kết như sau:
1. Cám ơn CSTT ĐN đã gửi Tré cho HN @};-@};-
2. Tré ĐN rất ngon, đặc biệt ngon hơn khi kết hợp với Bia hoặc Rượu :D
3. Khi có thành viên CSTT ra HN đề nghị ĐN tiếp tế Tré cho HN :p
Vậy xin thông báo cho các bạn thành viên CSTT tại ĐN được biết để cùng phối hợp thực hiện.
Ps: Bạn nào chưa biết chỗ mua Tré xin liên lạc với Tô Vân Anh nick susu1811 để biết thêm chi tiết:)