Hộp cơm mang đi làm .

24
0
0

Axon_Edwards

Ðề: Hộp cơm mang đi làm .

Bán ở Parkson, giá từ 200k trở lên bạn nhé.

2,398
0
36

Mexecuazin

Active Member

Phùng Hưng nhá...he he.. tớ có thâm niên mang cơm hộp đi làm, trưa cho vào lò quay nóng mà.:D:D:D:D:D

2,204
1
0

Nikki

Daiso SG cũng có ạ, nhưng ko nhiều ngăn đến thế :D...cả Maximart nữa ạ

713
0
16

Virgo2007

Member

Phùng Hưng nhá...he he.. tớ có thâm niên mang cơm hộp đi làm, trưa cho vào lò quay nóng mà.:D:D:D:D:D
Vớ vẩn, hàng nào của Phùng Hưng, hàng này hàng hịn của người ta chứ không phải mấy cái hộp nhựa Phùng Hưng đâu nhá :D.

713
0
16

Virgo2007

Member

Của Lock & Lock đó Ớt ơi, tuy nhiên giá cả hơi chát tí. TTTM nào ở SG cũng có hết à.
Đúng đó Ớt ạ, ở ngoài HN cũng bán nhiều lắm. Ớt thử lên các TTTM trong đó xem có không nhé. Mỗi tội xài cái này hơi đắt, hehe. Thấy trên mạng có cả loại có phích cắm điện để hâm nóng đấy, cũng tiện

7,827
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Vô tình vào đây thấy xe đi chợ đa năng
Mọi ng xui đi nên mua loại nào cho bà để bà đỡ phải xách vất vả. Nhìn hoa mắt mà chả biết chọn loại nào tiện cả
Tay kéo vuông rút Giá Nhựa
Vật liệu bằng Inox không gỉ và nhựa, rất nhẹ. Tay cầm dạng vuông chắc chắn. Giá để đồ bằng nhựa, bánh xe 7.5cm
Giá: 309.000đ

Công ty em có cái nì, có thể gấp gọn, mọi ng` dùng mỗi lần đi cục tác, kéo những túi xách to / va li (ko có tay kéo) , bác mua vừa dùng đi chợ, vừa dùng mỗi lần đi du lịch, tiện.

10,157
29
48

ALnML

Super Moderator

Tay kéo vuông rút Giá Nhựa
Vật liệu bằng Inox không gỉ và nhựa, rất nhẹ. Tay cầm dạng vuông chắc chắn. Giá để đồ bằng nhựa, bánh xe 7.5cm
Giá: 309.000đ

Công ty em có cái nì, có thể gấp gọn, mọi ng` dùng mỗi lần đi cục tác, kéo những túi xách to / va li (ko có tay kéo) , bác mua vừa dùng đi chợ, vừa dùng mỗi lần đi du lịch, tiện.
Ôi nhưng làm thế nào buộc cho chắc cái làn đi chợ hả em

1,416
0
36

MomMi

Active Member

chẳng hiểu sao mỗi lần em vào topic này, ở trang 1 là y như rằng có cảnh báo virus hoặc mã độc từ trang lock&lock ( trang có hình ảnh hộp cơm của hãng này) và em không thể mở được. Admin xử lý hộ em cái.
@ LG và OMM: sao hai bác lại buôn xe đẩy trong topic hộp cơm vậy? có thêm đề tài nữa ạ? tại em không xem được trang 1 nên không hiểu đầu cua tai nheo câu chuyện thế nào? hi hi

14
0
0

vickypham

Em xem blog ng ta thấy cái hộp đựng cơm rất đẹp, hộp này mà đựng cơm đi làm thì hay , có ai thấy, biết hộp cơm kiểu này bán ở đâu kg?

http://blog.sina.com.cn/yoyolove

Chiều nay em lượn lờ trên Vincom có thấy hộp này nhưng mà nói thật là em thấy nó đắt quá, toàn mấy trăm mà cũng chả có tác dụng gì ngoài việc đựng đồ ăn.

Dùng hộp cơm Trino hay hơn chị ạ, giá cũng same same mà lại có khả năng giữ nhiệt từ 4 đến 8 tiếng.