Icon love CSTT

131
0
0
Ðề: Icon love CSTT

Lâu rồi bận rộn ko có ghé qua CSTT thấy Topic chị Liên khởi xướng hay quá.
Xin ủng hộ chị Liên nhé.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

èo ôi đẹp quá bạn của tôi ơi :-*

2,651
0
0

Khai Tâm

Sáng sớm đã có người nhắc em xem heo ròm làm :p :p :p

Bác ròm ơi, mắt em kém, thấy chữ hơi mờ mờ. Có thể làm rõ hơn được không ạ? :x :x :x

240
0
0

Liên ròm

Sáng sớm đã có người nhắc em xem heo ròm làm :p :p :p

Bác ròm ơi, mắt em kém, thấy chữ hơi mờ mờ. Có thể làm rõ hơn được không ạ? :x :x :x
Muốn làm to hơn thì để chị đi ngủ mai làm to hơn em nhe. B-) Chị làm có 100px thôi vì làm to quá không biết còn là icons không nữa hihi

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

@ chị ròm: chị ơi, mấy cái icon này đẹp quá, làm em nhớ lại cái hôm đầu mùa mưa, mưa xối xả, 2 đứa em tranh thủ buổi trưa đèo nhau đi đặt heo ở Bát Tràng, chiều về văn phòng ướt như chuột lột. Hiiii..Cảm ơn chị nhiều ạ:x:x!

Nhưng chị cho em xin thêm cái slogan "Mình nuôi lợn đất - Chia sẻ tình thương" và logo trên áo con lợn với nhé! Như ở hình này chị: http://chiasetinhthuong.org/diendan/showpost.php?p=8402&postcount=209

240
0
0

Liên ròm

metyruoi: Cảm ơn mọi người ủng hộ nhưng thật sự cái này là icons thỉ để vậy đi. Còn nếu mọi người muốn ròm làm hình có thêm slogan thì kích cỡ bao nhiêu cho ròm hay, rồi mò tiếp hihi..:cstt04:

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Hí hí..em hư quá, lại vẽ việc cho chị á? Icons hiện tại là quá đẹp, hơn cả tưởng tượng rồi ạ:x:-*, còn mấy chữ mà em muốn thêm vào đã được in sẵn trên con lợn rồi chị ạ. Hì hì...Mai em chụp ảnh rồi email cho chị nhé. hiiii

240
0
0

Liên ròm

Chị thấy cái chữ trên con heo nhưng chị sợ cho vào thì bé tí à không thấy đâu hết nên hỏi là kích cỡ bao nhiêu cần lớn hơn để mà slogan trông rõ chứ Khai Tâm tăng độ. :>

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Cám ơn bạn Liên ròm @};- ! Admin xin phép được dùng những icon này trong khung soạn thảo bài viết của diễn đàn. Mong được bạn giúp thiết kế thêm những icon khác cho CSTT :x.

15
0
0

gaume81

Chị Ròm hay quá, ngưỡng mộ ghê!!!!!!!!!!!!!!!!!

5,604
7
38

metyruoi

Active Member

Ở CSTT nhà mình, có nhiều bé sẽ được chữa khỏi bệnh, nhưng cũng đã và sẽ còn nhiều bé kém may mắn hơn. Mỗi lần báo tin buồn, em muốn gửi theo những bông hoa hồng trắng mà chưa có. Chính vì thế em đã nhờ chị Liên Ròm thiết kế mấy icon hoa hồng trắng và Admin, Kỹ thuật đã chèn trong khung bài viết. Nhưng mong rằng chúng mình ko phải dùng những icon này.