Icon love CSTT

741
0
16
Ðề: Icon love CSTT

chị ơi vứn đề là hình như cái icon này đánh động mấy cái chương trình diệt virus. Nó cứ kêu choách choách xong bảo là có virus or unwanted program found. Ai hỗ trợ em xem làm thế nào để không bị thế nữa với!:(

240
0
0

Liên ròm

chị ơi vứn đề là hình như cái icon này đánh động mấy cái chương trình diệt virus. Nó cứ kêu choách choách xong bảo là có virus or unwanted program found. Ai hỗ trợ em xem làm thế nào để không bị thế nữa với!:(
Mấy icon này bây giờ thuộc về forum CSTT rồi mà em, upload bằng host của CSTT mà.

610
0
0

MinhMinh

Ối nhìn xuống thấy icon I love CSTT của ròm đì zai trong phần icon của forum thích quá cảm ơn Admin nhiều nhiều :x
Mẹ Liên ròm giỏi quá! Xin chân thành cảm ơn chị :xnew icons mới của chị giúp bao nhiêu người dù không nói mà vẫn diễn tả đc tình cảm của mình với CSTT, với mọi người.@};-@};-@};-

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Tớ cũng đang chờ ngày mổ heo, heo nhà tớ nặng phết rồi nhé! Đút xu vào phải ậm ọe một lúc mới nuốt được :cstt07:
p/s: chị Liên Ròm ơi làm cái icon con heo love CSTT đêêê

Bạn già ơi lại còn có đề nghị này nữa này:-*

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Tôi đi làm tối 8-9h mới về nên cũng mệt, cuối tuần này tôi lấy 2 ngày off để đi đám cưới và đi chơi nên sẽ làm cho bà nhé. Biết bà và temporal_life mong lắm nên thứ lỗi cho tôi nhé.
Nhớ giữ gìn sức khỏe chị nhé. Cả nhà yêu chị :cstt09:

741
0
16

chị ơi icon chỉ cần có cái mặt heo chu mõm lên kiss kiss rồi bay ra dòng love CSTT là đáng yêu rồi chị! :x

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Dạo này các icon khác đã bị mờ nhạt bởi icon của bạn đấy bạn ạ :-*:-*
:cstt08:

659
0
16

admin

Administrator
Thành viên BQT

Chào bạn Liên Ròm,

Admin cảm ơn bạn thật nhiều, bằng tình yêu đã dành cho CSTT bao năm nay, đã thiết kế các icon love CSTT thật đẹp, sống động, Admin và các thành viên đều rất thích @};- :x.

:cstt01: :cstt08: :cstt02: :cstt09:

Mong được bạn tiếp tục thiết kế các icon khác dành riêng cho CSTT.

Thân!
Admin.

240
0
0

Liên ròm

Chào bạn Liên Ròm,

Admin cảm ơn bạn thật nhiều, bằng tình yêu đã dành cho CSTT bao năm nay, đã thiết kế các icon love CSTT thật đẹp, sống động, Admin và các thành viên đều rất thích @};- :x.

:cstt01: :cstt08: :cstt02: :cstt09:

Mong được bạn tiếp tục thiết kế các icon khác dành riêng cho CSTT.

Thân!
Admin.

240
0
0

Liên ròm

Dạo này các icon khác đã bị mờ nhạt bởi icon của bạn đấy bạn ạ :-*:-*
:cstt08:
Chờ ròm vài ngày nữa nha Loan, ròm quên check mail nên sự cố. Thực sự ròm không làm nổi Flash vì không có thời gian nên nhờ Mod của vietphotoshop làm dùm.

240
0
0

Liên ròm

Đang lò mò sao cho nhỏ lại hichic

[FLASH]http://files.myopera.com/hoatrongvuon/hoclamblog/1.swf[/FLASH]

[FLASH]http://files.myopera.com/hoatrongvuon/hoclamblog/2.swf[/FLASH]

[FLASH]http://files.myopera.com/hoatrongvuon/hoclamblog/3.swf[/FLASH]

Sửa lần cuối bởi điều hành viên: