Liên kết giữa facebook.com và chiasetinhthuong.org

122
0
0

Nhân Ái

Mình thấy nếu nghiên cứu khả năng liên kết giữa facebook với diễn đàn thì tuyệt. Diễn đàn là mạng xã hội có diện hẹp và khả năng liên kết không bằng facebook, nhưng tính tổ chức thì hơn. Nếu thiết kế được thì sẽ có sức lan tỏa mạnh hơn, thông tin kịp thời hơn... đúng theo tôn chỉ của CSTT: "Nhân rộng tấm lòng Nhân".
Hơi làm khó cho Admin. :cstt07:
Xin lỗi nếu làm phiền. Chúc ngày mới tốt lành - hạnh phúc, một mùa xuân ngập tràn niềm vui - may mắn. (Hình như mình nhầm box, nếu vậy nhờ các bạn move hộ nhé!)

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Liên kết giữa facebook.com và chiasetinhthuong.org

Bác ơi CSTT có facebook đấy ah, mỗi tội ko chăm chút đc nhiều thôi, nhưng mọi ng vẫn cố gắng up các hoạt động lên đó, bác có j hay cứ phi lên tường hay tag CSTT vào bác nhé :-* (hun trộm phát kẻo Chanh nó biết).

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

Nhiều diễn đàn em thấy có nút FB bên cạnh mỗi bài viết nên share sẽ nhanh chóng hơn, chắc ý anh Ái là thế phải không ạ.

10,139
24
38

ALnML

Super Moderator

Nhiều diễn đàn em thấy có nút FB bên cạnh mỗi bài viết nên share sẽ nhanh chóng hơn, chắc ý anh Ái là thế phải không ạ.
Đấy đấy chị chưa hiểu ý của ông bạn già đây này. FB chị cũng mới học hỏi. Hôm qua mở 1 cái mà tag hình như chỉ có giới hạn thôi hay sao ý. hì hục làm 3, 4 lần nó nhảy bụp ra, bao công lại lóc cóc gõ lại, copy lại.
Đúng rồi có CSTT VN trên FB, nhưng mà hì hì đúng là cũng chưa chăm sóc bạn ấy nhiều.

mà làm thế nào đưa ảnh lên FB, tớ dùng đt chụp ảnh có nút share sang Fb thì share chứ nếu lấy trên dd thì làm thế nào đưa lên FB

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

mà làm thế nào đưa ảnh lên FB, tớ dùng đt chụp ảnh có nút share sang Fb thì share chứ nếu lấy trên dd thì làm thế nào đưa lên FB
Chắc phải nâng cấp hay thiết kế gì gì đó chị hỏi bác kỹ thuật đi :)

2,501
0
0

Haidang02

Thường ở một số diễn đàn bên cạnh các bài pot có nút share lên FB, chỉ việc nhấn vào là đưa nguyên bài pot đó lên FB. Vừa nhanh, vừa tiện.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Chắc phải nâng cấp hay thiết kế gì gì đó chị hỏi bác kỹ thuật đi :)
Chị vừa ới em Kỹ thuật vào ngó rồi, em ấy bảo "tưởng cái gì, thế mà cũng kêu như cháy nhà", láo thế cơ chứ :)) .

2,501
0
0

Haidang02

Chị vừa ới em Kỹ thuật vào ngó rồi, em ấy bảo "tưởng cái gì, thế mà cũng kêu như cháy nhà", láo thế cơ chứ :)) .
=)), thì kỹ thuật mà lại. Đây toàn các gà mái mà...

49
0
0

CSTT_Kỹ thuật

Administrator
Trả lời: Liên kết giữa facebook.com và chiasetinhthuong.org

Hehhee, cụ Haidang02 nói xấu gì nhà cháu đấy, cháu đang bận chút, trưa này sẽ add thêm cho các cụ xõa nhé.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member
Ðề: Trả lời: Liên kết giữa facebook.com và chiasetinhthuong.org

Hehhee, cụ Haidang02 nói xấu gì nhà cháu đấy, cháu đang bận chút, trưa này sẽ add thêm cho các cụ xõa nhé.
Đấy bệnh tin xì khói của Nát lây nhiễm cả sang Kỹ thuật rồi.

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Á à nhìn thấy cái link Share Facebook ở ngay đầu topic rồi, thế là share cả topic lun à, ko phải từng bài à Kỹ thuật ơi?

6,216
0
36

susu1811

Active Member

Á à nhìn thấy cái link Share Facebook ở ngay đầu topic rồi, thế là share cả topic lun à, ko phải từng bài à Kỹ thuật ơi?
share thế thì lộ hết bí mật OMM nhờ hehe

7,828
1
38

Me Minh "meo"

Active Member

Á à chị nhầm, share từng bài rồi su ah. Kỹ thuật bảo: "chờ em tí, em đang nghịch" :))

3,310
5
38

thuyvuong

Active Member

Kỹ thuật ơi cho chị hỏi với: làm thế nào để lấy link ảnh đã post trên FB rồi đưa vào nhà mình được không @};-

49
0
0

CSTT_Kỹ thuật

Administrator
Trả lời: Ðề: Liên kết giữa facebook.com và chiasetinhthuong.org

Kỹ thuật ơi cho chị hỏi với: làm thế nào để lấy link ảnh đã post trên FB rồi đưa vào nhà mình được không @};-
ị d

Chị dùng firefox click phải chuột vào ảnh chọn xem ảnh, hoặc copy địa chỉ ảnh sau đó click vào biểu tượng insert image rồi sau đó chọn from URL và post vào ạ.

Em demo đống tiền của MR NamTH này

Ảnh của anh Đồng Nát

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
1,505
0
0

Đồng Nát

<b>TB.</b> <span color="#ff0000">ACNM</span>

cắt cụt hết cả lộc xuân của anh thế kia KT ơi?????